Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.686 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán gấp căn Khu căn hộ Jamila Khang Điền, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,15 tỷ tại Quận 9

      3.15 tỷ 70 m2 45 triệu/m2
      Vị trí chung cư tầng cao căn hộ góc view thoáng.Hiện chính chủ đang ở dễ xem nhà.giá 3,15 tỉ (bao sang tên).Để lại nội thất như hình.chung cư đã có...
      Dự án Jamila Khang Điền, Đường Song Hành, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Khu căn hộ Moonlight Park View, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3 tỷ tại Bình Tân

      3 tỷ 67 m2 44,78 triệu/m2
      - căn hộ Moonlight Park View 36 - 40 MT đường Số 7, An Lạc A, Bình Tân ngay khu Tên Lửa gần nhà thờ Phaolo.- Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ...
      Dự án Moonlight Park View, Đường Số 7, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh
      Đ
      Phạm Thị Ngọc Điệp Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,86 tỷ tại Tân Phú

      4.87 tỷ 96 m2 50,68 triệu/m2
      Diamond Brilliant là 1 trong 2 phân khu cao cấp nhất của dự án Celadon City.* Sở hữu mật độ xây dựng thấp nhất.* Mật độ cây xanh bao phủ, yên tĩnh.* Tiện...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Căn hộ Cosmo City, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 100 m2 45 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh căn hộ chung cư nội thất đầy đủ giá siêu mềm nhất khu vực.- Cosmo City Q. 7: 99 Nguyễn Thị Thập, Tân Phú, Q. 7 (Ngay Go Mall /...
      Dự án Căn hộ Cosmo City, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Kingston Residence, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 80 m2 59,38 triệu/m2
      + Chính chủ cần bán ngay căn hộ cao cấp Kingston,+ DT: 80m, 2 PN, 2 toilet, view cực đẹp, thoáng mát,+ Thiết kế theo phong cách châu âu, hiện đại...
      Dự án Kingston Residence, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu căn hộ Satra - Eximland, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 90 m2 46,67 triệu/m2
      - Tin nổi bật BDS. Kẹt tiền bán ngay.- Xem nhà mua gọi ngay: 0909 507 ***Duy Minh).- Chủ bán ngay căn hộ cao cấp Satra Eximland, Q. Phú Nhuận, TP...
      Dự án Satra Eximland, Phố Phan Đăng Lưu, Phường 1, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Khu căn hộ Richmond City, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3,95 tỷ tại Quận Bình Thạnh

      3.95 tỷ 67 m2 58,96 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 phòng ngủ - 67m2- Vị trí: 207 Nguyễn Xí, P. 26 Q. Bình Thạnh, TP.HCM- DT: 67m2 (2  phòng ngủ)- Giá: 3 tỉ 950nội thất đầy ...
      Dự án Richmond City, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Căn hộ De La Sol, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,98 tỷ tại Quận 4

      4.99 tỷ 72 m2 69,17 triệu/m2
      Công ty Thủ Thiêm HCM bên em chuyên bán các dự án của chủ đầu tư Capitaland, cam kết cập nhật giỏ hàng chính xác, không kê giá, không đăng giá ảo, tư vấn...
      Dự án De La Sol, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 65 m2 58,47 triệu/m2
      căn hộ chung cư Precia Q. 2, nhà mới 100 phần trăm, đã có sổ hồng riêng, tận hưởng cuộc sống tiện nghi.Vị trí vàng, tọa lạc trên MT đường Nguyễn...
      Dự án Căn hộ Precia Quận 2, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Carillon 7, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,65 tỷ tại Tân Phú

      3.65 tỷ 86 m2 42,45 triệu/m2
      Chuyển công tác, bán nhanh bán nhanh.Bán căn hộ chung cư Carillon 7 - Tân Phú - đã có SHR.86 mét vuông - 3 phòng ngủ + 2 toilet: giá ...
      Dự án Carillon 7, Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Căn hộ chung cư M-One Nam Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 59 m2 53,39 triệu/m2
      Căn 2 phòng ngủ 60,49m2 2 phòng ngủ + 2 phòng vệ sinh đầy đủ nội thất.T2 tầng cao căn số 01.giá 3.15 tỉ bao thuế phí.Nhà trống có thể...
      Dự án M-One Nam Sài Gòn, Đường Bế Văn Cấm, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Chung cư Garden Gate, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 5 tỷ tại Quận Phú Nhuận

      5 tỷ 75 m2 66,67 triệu/m2
      Hỗ trợ thỏa thuận thêm nếu khách thiện chí.Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2 toilet tại căn hộ chung cư cao cấp Garden Gate.Giá...
      Dự án Garden Gate, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Sky Center, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,79 tỷ

      3.79 tỷ 73 m2 51,92 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán ngay căn, Sky Center Phổ Quang - 2 phòng ngủ -73m2 giá 3,790 tỉ nội thất đầy đủTỔNG QUAN DỰ ÁNCĐT: Hưng Thịnh LandDT đất:...
      Dự án Sky Center, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.4 tỷ 68 m2 50 triệu/m2
      The Origami vin Grand Park.- Vị trí: P. Long Thạnh Mỹ Q. 9 TP Thành phố Hồ Chí Minh.- CĐT: Tập đoàn Vingroup nổi tiếng với các dự án nhà ở và KĐT đẳng...
      Dự án The Origami, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Căn hộ De La Sol, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,95 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      4.95 tỷ 72 m2 68,75 triệu/m2
      Kính gửi anh/chị căn 2 phòng ngủ dự án Delasol giá sang nhượng cực tốt ! - Căn 2 phòng ngủ tháp Cello- Tầng cao View chéo sông mà giá chỉ 4.95...
      Dự án De La Sol, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán căn Khu căn hộ Vista Verde, 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.3 tỷ 51 m2 84,32 triệu/m2
      Cập nhật tất cả căn hộ chung cư 1 phòng ngủ cần bán với giá siêu mềm nhất Vista Verde, cam kết giá thấp nhất! chính chủ cần bán ngay!L/H: Loan...
      Dự án Vista Verde, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ Saigon Pavillon, 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận 3

      4.7 tỷ 55 m2 85,46 triệu/m2
      Bán Saigon Pavillon Q3.DT 55m, 1 phòng ngủ, giá 4.7 tỉ.Call: 0909 455 *** Trung.
      Dự án Saigon Pavillon, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán căn The Infiniti at Riviera Point, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 4,92 tỷ tại Quận 7

      4.92 tỷ 82 m2 60 triệu/m2
      Căn 2  phòng ngủ - 83m2 Layout đẹp vuông vắn như nhà mẫu, tầng đẹp, view ngoại khu.Căn 2 phòng ngủ góc duy nhất còn lại của giỏ hàng.- DT: 82...
      Dự án The Infiniti Riviera Point, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.