Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.686 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh căn Khu căn hộ Xi Grand Court, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,8 tỷ tại Quận 10

      4.8 tỷ 80 m2 60 triệu/m2
      - Tin hot BĐS.+ Xem nhà mua gọi ngay: 0909 507 ***Duy Minh).- Chính chủ cần bán ngay căn hộ cao cấp Xi Grand Court, Q. 10.- DT 80 mét vuông, 2 PN...
      Dự án Xi Grand Court, Phố Lý Thường Kiệt, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,21 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Quá - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      3.21 tỷ 78 m2 41,11 triệu/m2
      Bán chung cư An Sương I Park Q. 12, thuộc KDC An Sương 65ha, P. Tân Hưng Thuận.chung cư có DT 78m2, là căn hộ góc 2 MT.Với 2 PN, 2  toilet, 2...
      Dự án Căn Hộ I - Park An Sương, Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh
      L
      Công Ty Cp Dv Bds Phú Thị Land Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 3,9 tỷ tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      3.9 tỷ 54 m2 72,23 triệu/m2
      căn hộ chung cư Avatar Thủ Đức dành cho quý khách có nhu cầu:- Trả góp, nhận nhà tương lai.- Yêu thích căn hộ chung cư, làm TS.- Đầu tư cho thuê tạo...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Đường Số 11, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn Khu căn hộ The Botanica, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận Tân Bình

      3.2 tỷ 57 m2 56,15 triệu/m2
      Cho thuê căn hộ chung cư 2 PN cao cấp tại The Botanica, Tân Bình.đc: Đường Phổ Quang, P. 2, Tân Bình.- DT: 57m; nội thất đầy đủ.- giá: 3,2 tỉ; Bao...
      Dự án The Botanica, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư Him Lam Chợ Lớn, 2 phòng ngủ, 105 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 6

      3.5 tỷ 105 m2 33,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư Him Lam Chợ Lớn Q. 6, pháp lí SHR, DT 105m2 có 2 PN và 2 WC, có 2 logia thoáng mát, căn hộ góc, view xịn, giá chỉ...
      Dự án Him Lam Chợ Lớn, Đường Hậu Giang, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 3,65 tỷ tại Quận 11 - TP Hồ Chí Minh

      3.65 tỷ 89 m2 41,02 triệu/m2
      Kẹt tiền tôi cần bán rẻ CH Thuận Việt Đường Lý Thường Kiệt, Q. 11. Dt 89m2, 3 phòng ngủ, giá 3 tỉ 65, sổ hồng riêng đầy đủ, nhà có sẵn ở ngay,...
      Dự án Thuận Việt, Phố Lý Thường Kiệt, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Khu căn hộ Hưng Phúc Happy Residence, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 7

      3.5 tỷ 78 m2 44,88 triệu/m2
      Cần bán lỗ căn hộ chung cư Hưng Phúc Happy Residence Phú Mỹ Hưng, giá mềm nhất thị trường đảm bảo không có căn thứ 2.- DT: 78 mét vuông thiết kế...
      Dự án Happy Residence, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu phức hợp Moonlight Residences, 2 phòng ngủ

      3.2 tỷ 72 m2 44,45 triệu/m2
      căn hộ chung cư bán tặng nội thất full - nhà mới - View nhìn ra công Viên Tầng 09.Thông tin dự án.Vị trí: 102 Đặng Văn Bi, P. Bình Thọ, Q. Thủ Đức, TP....
      Moonlight Residences, 102, Đường Đặng Văn Bi, Phường Bình Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 4,44 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.45 tỷ 108 m2 41,12 triệu/m2
      Cần nhượng lại căn 3 PN bigsize mà giá lại hiếm có khó tìm tại vin grand park.+ Phân khu the origami.+ 99 phần trăm chị xem nhà thích căn này vì:DT...
      Dự án The Origami, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư The Infiniti at Riviera Point, 2 phòng ngủ, 99 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 7

      4.3 tỷ 99 m2 43,44 triệu/m2
      Kẹt tiền bán lỗ Riviera Point - số 2 Nguyễn Văn Tưởng, p.Tân Phú, Q. 7.DT 99m2, 2 PN, 2  nhà vệ sinh, 1 phòng khách rộng, nhà bếp. Nội thất mới tặng...
      Riviera Point, số 2, Đường Nguyễn Văn Tưởng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,49 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.49 tỷ 74 m2 47,17 triệu/m2
      Bán căn hộ góc Sky Garden 3 thiết kế 3 phòng ngủ, view hướng Đông Nam, cửa chính Tây lầu cao. ACE quan tâm liên hệ ngay: 0914 340 *** xem nhà.
      Dự án Sky Garden 3, Đường Phạm Văn Nghị, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận 2

      3.3 tỷ 64 m2 51,57 triệu/m2
      chung cư Centana Thủ Thiêm nằm tại MT Mai Chí Thọ, P. An Phú, Q2. Chỉ mất 5 - 10 di chuyển về trung tâm Q1, Bình Thạnh, Q. 2 đã có SHR lâu dài, công chứng...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,9 tỷ tại Tân Phú

      4.91 tỷ 96 m2 51,05 triệu/m2
      Chi tiết căn hộ Celadon City khu Brilliant, Tân Phú.- DT: 96 mét vuông khách chưa nhận nhà đến khi nhận nhà sẽ bán giá khác.- Nội thất cơ bản...
      Dự án Diamond Centery Celadon City, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 4,63 tỷ tại Huyện Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      4.63 tỷ 81 m2 57,17 triệu/m2
      ESSENSIA SKY,chào bán đợt 2, 424 căn hộ chung cư cao cấp(bao gồm 2 phòng ngủ, 3 phòng ngủ, Penthouse)đặt nhận ngay nhiều ưu đãi như: 1. KH...
      Dự án Essensia Nam Sài Gòn, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 5 tỷ tại Quận 2

      5 tỷ 89 m2 56,18 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay chung cư The Sun Avenue.Vị trí: 28 Mai Chí Thọ, P. An Phú, Q2.+ The Sun Avenue cần bán.chung cư: 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư BMC, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,85 tỷ tại Quận 1

      3.85 tỷ 80 m2 48,13 triệu/m2
      BMC Building tọa lạc trên tuyến đường Võ Văn Kiệt thuộc Q. 1. Đây là khu vực trung tâm TP với rất nhiều tòa nhà đặc khu kinh tế hành chính tài chính của...
      Dự án BMC Bến Chương Dương, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Khu căn hộ The Botanica, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận Tân Bình

      4.3 tỷ 75 m2 57,34 triệu/m2
      - DT: 74m²- thiết kế 2 PN, 2  phòng vệ sinh- giá: 4,3 tỉ bao sang tên ra sổ ( còn thỏa thuận cho khách thiện chí)- Nhà có sẵn nội thất cao cấp-...
      Dự án The Botanica, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
      B
      Thu Dung - Căn Hộ Novaland Sân Bay Hơn 1 năm trước

      Bán căn chung cư Căn hộ Lavita Charm, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3,02 tỷ tại Thủ Đức

      3.02 tỷ 67 m2 45 triệu/m2
      Chuyên cho thuê và chuyển nhượng bất động sản Hưng Thịnh.sang nhượng Lavita Charm, cam kết làm việc và hỗ trợ thông tin đúng với nhu cầu từng khách, báo...
      Dự án Lavita Charm, Đường 1, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.