Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.686 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 60 m2 51,67 triệu/m2
      chủ đầu tư Nam Long có chính sách cực hot dành cho KH.Mizuki Park chỉ áp dụng cho 20 căn đầu tiên trong tháng 4 này.Mizuki Park: Áp dụng cho 20 căn đầu...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ Satra - Eximland, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 90 m2 46,67 triệu/m2
      - Tin nổi bật BDS. Kẹt tiền bán ngay.- Xem nhà mua contact: 0909 507 ***Duy Minh).- Chủ bán ngay căn hộ cao cấp Satra Eximland, Q. Phú Nhuận, TP HCM.-...
      Dự án Satra Eximland, Phố Phan Đăng Lưu, Phường 1, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Căn hộ River Panorama (Saigon Panorama), 3 phòng ngủ, 114 m2, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 114 m2 35,97 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư RIVER PANORAMA ,đường Hoàng Quốc Việt ,P. Phú Thuận ,liên kế khu đô thị Phú Mỹ Hưng :-DT : 114m2 ,thiết kế 3 phòng ngủ...
      Dự án River Panorama, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,74 tỷ tại Quận 7

      3.75 tỷ 72 m2 51,96 triệu/m2
      căn hộ chung cư rẻ nhất tòa HR3 hiện tại - Thiết kế 2PN2 phòng vệ sinh tại căn hộ chung cư Eco Green Saigon, Q. 7, TPTp HCM.căn hộ chung cư...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,2 tỷ tại Tân Phú

      3.2 tỷ 85 m2 37,65 triệu/m2
      Cần bán nhanh Oriental Plaza, Q. Tân Phú. DT 85m2, 2 phòng ngủ, 2 toilet, Full ntTiện ích: Hồ bơi, fitness, shop tiện lợi, quán coffee, spa, ...
      Dự án Oriental Plaza 685 Âu Cơ, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 3,15 tỷ tại Bình Tân

      3.15 tỷ 62 m2 50,81 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 62 mét vuông Akari City View nội khu giá 3,15 tỉ (đã thuế giá trị gia tăng + PBT).- DT: 62 mét vuông.- block căn hộ...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh
      V
      Doanh Nguyễn Lovera Vista Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay chung cư Khu căn hộ Richmond City, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,8 tỷ tại Bình Thạnh

      3.8 tỷ 66 m2 57,58 triệu/m2
      chính chủ cần tiền bán căn 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh dự án Richmond City.DT: 66 mét vuông.full nội thất: Máy lạnh, tủ lạnh, bàn ăn,...
      Dự án Richmond City, Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3 tỷ tại Bình Tân

      3 tỷ 60 m2 50 triệu/m2
      Sở hữu chung cư 2 PN 60 mét vuông - MT đại lộ Võ Văn Kiệt.Góp 5tr mỗi tháng nhận nhà ở hoặc cho thuê.NH hỗ trợ vay 70 phần trăm.LS ưu đãi chỉ...

      Cần bán gấp nhà chung cư Tòa nhà Lữ Gia Plaza, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 11

      3.8 tỷ 92 m2 41,31 triệu/m2
      - Tin nổi bật BDS.- Xem nhà mua gọi ngay: 0909 507 ***Duy Minh).- Chủ bán ngay căn hộ cao cấp Lữ Gia Plaza, Q. 11, TP Thành phố Hồ Chí Minh.- DT...
      Dự án Lữ Gia Plaza, Đường Lữ Gia, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 76 m2 51,98 triệu/m2
      Nếu bạn đang có nhu cầu tìm mua 1 căn hộ ứng ý để ở hoặc đầu tư, thì đừng ngần ngại hãy để lại thông tin của mình bên dưới link em sẽ liên lạc lại và hỗ...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 55 m2 60 triệu/m2
      Bán masteri thảo điền, 1 PN- GIÁ 3.3 tỉ- DT : 55m2SHR lâu dài, view cực thoáng mátNằm tháp trung tâm, ngay khuôn viênGiao thông đi lại dễ dàng thuận lợiliên...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu căn hộ Imperia An Phú, 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 95 m2 49,48 triệu/m2
      căn hộ chung cư: DT 95 mét vuông, 2 PN, 2 toilet.Giá: 4,7 tỉ.căn hộ chung cư: DT 115 mét vuông, 3 PN, 2 toilet.Giá: 5,7 tỉ - Giá...
      Dự án Imperia An Phú, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,22 tỷ tại Tân Phú

      3.22 tỷ 71 m2 45,36 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền bán ngay căn Emerald.+ DT: 71 mét vuông 2 phòng ngủ + 2 phòng vệ sinh.+ Giá TT: 3.220tỉ.+ Nội thất cơ bản - Bếp, rèm, máy...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 2 phòng ngủ, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      Chuyên giỏ hàng bán chung cư Cantavil - Cantavil Premier An Phú DT gồm:DT: 75m, 1 phòng khách, 2 PN,  phòng vệ sinh, bếp, phòng ăn. nội thất xịn ...
      Dự án Cantavil An Phú - Cantavil Premier, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Saigon Pavillon, 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận 3

      4.7 tỷ 55 m2 85,46 triệu/m2
      Bán Saigon Pavillon Q3.DT 55m, 1 phòng ngủ, giá 4.7 tỉ.Call: 0909 455 *** Trung.
      Dự án Saigon Pavillon, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 4,61 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.61 tỷ 71 m2 64,92 triệu/m2
      Chính sách đặc biệt chỉ dành riêng cho 30 chung cư xanh tại vị trí đẹp nhất Đại Đô Thị vin Grand Park.Thành toán nhàn hạ trong 4 năm T5/2023 TT...
      Dự án Lumiere Boulevard, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 74 m2, hướng Bắc, giá 3,49 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.49 tỷ 74 m2 47,17 triệu/m2
      Khu Sky Garden 3 có lối đi bộ dạo rất an toàn và trong lành cho mọi ngườichung cư lầu 15 căn hộ góc, hướng thoáng không bị chắn, 3 PN 2 vệ sinh , nội...
      Dự án Sky Garden 3, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 3,05 tỷ tại Quận Tân Phú

      3.05 tỷ 89 m2 34,27 triệu/m2
      Cần bán ngay Oriental Plaza, Q. Tân Phú.DT 89m, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, full NT.Tiện ích: Hồ bơi, gym, shop tiện lợi, quán cà phê, spa,...
      Dự án Oriental Plaza, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.