Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.686 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,74 tỷ tại Đường Lò Lu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.74 tỷ 68 m2 55 triệu/m2
      Toạ lạc tại: Đường Lò Lu, P. Trường Thạnh, TP. Thủ Đức.Thiết kế kiến trúc Biophilic với quy mô 28.000 mét vuông mật độ xây dựng chỉ 39 phần ...
      Dự án Elysian, Đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh
      Đ
      Trần Hoàng Minh Đức Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 2 phòng ngủ, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 74 m2 51,36 triệu/m2
      - căn hộ chung cư : Botanica Premeir, tháp A, 108 hồng hà, P2, Tân Bình - Diên tích : 74m2- Giá : 3.8 tỉ , hướng view hồ bơi - Thiết kế làm 2 phòng ...
      Dự án Botanica Premier, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư Central Garden, 3 phòng ngủ, 150 m2, giá 5 tỷ tại Quận 1

      5 tỷ 150 m2 33,34 triệu/m2
      - Cần tiền bán ngay duplex Central Garden,- Đ/C 328 Võ Văn Kiệt, P. Cô Giang, Q. 1, Khu sầm uất, chợ Nga.- DT 150m, 3 PN, 3  phòng vệ sinh,- sổ ...
      Dự án Central Garden, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Khu phức hợp Moonlight Residences, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 68 m2 47,8 triệu/m2
      Tôi cần bán lại căn hộ chung cư Moonlight Residences, gồm 2 PN, 2 WC, nhà mới như hình, view hướng Đông Nam, hồ bơi thoáng mát.giá 3,25 tỉ đã bao gồm...
      Dự án Moonlight Residences, Đường Đặng Văn Bi, Phường Bình Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Khu căn hộ Sky Center, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,9 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      4.91 tỷ 97 m2 50,52 triệu/m2
      - Tin nổi bật BDS.- Xem nhà mua call ngay: 0909 507 ***Duy Minh).- Chủ bán nhanh căn hộ cao cấp Sky Center, Tân Bình, TP Tp Tp HCM.- DT 97m2, 3 PN...
      Dự án Sky Center, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Khu căn hộ Phú Hoàng Anh, 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 3,3 tỷ tại Nhà Bè

      3.3 tỷ 140 m2 23,58 triệu/m2
      Alo: 0917 800 *** Ms. Phương.Độc quyền phân phối sp căn hộ Phú Hoàng Anh.Cần bán ngay căn hộ chung cư căn hộ thông tầng Phú Hoàng Anh 3 phòng ...
      Dự án Phú Hoàng Anh, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3 tỷ tại Đường Lò Lu - Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 80 m2 37,5 triệu/m2
      đặt 0 đồng.Sở hữu căn hộ chung cư cao cấp của chủ đầu tư.Tiếp nối thành công của.Tiếp tục triển khai dự án - TP. Thủ Đức.Toạ lạc tại: 170 đường Lò Lu,...
      Elysian, 170, Đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu căn hộ Belleza Apartment, 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 92 m2 37,5 triệu/m2
      Chỉ 1 căn sân vườn duy nhất.căn hộ góc tầng cao view hướng Đông Nam, thoáng mát.Nhà mới giá 3tỷ450, nội thất cơ bản.DT: 92 mét vuông,...
      Dự án Belleza Apartment, Đường Phạm Hữu Lầu, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Căn hộ Charmington La Pointe, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận 10

      3.4 tỷ 72 m2 47,23 triệu/m2
      **Chủ gửi bán gấp căn hộ cao cấp Charmington Q. 10- 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh- DT: 70m2-Giá từ 3.2-3.4 tỉ (giá cực rẻ khu) căn hộ ...
      Dự án Charmington La Pointe, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu Căn hộ The Krista, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 2

      3.2 tỷ 79 m2 40,51 triệu/m2
      Vị trí chung cư tháp T2 view nội khu.chung cư đã có SHR.Bán 3.2 tỉ để lại nhà trống như hình.Xem nhà hẹn trước sẽ xem đc.KH quan tâm contact Ms. Dương...
      Dự án The Krista, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Opal Riverside, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận Thủ Đức

      3.1 tỷ 72 m2 43,06 triệu/m2
      Dòng căn hộ chung cư cao cấp Opal garden, opal riverside, opal skyline, opal boulevard, opal Skyview ngay trục phạm văn đồng, sát bình Thạnh tiện Vào...
      Dự án Opal Riverside, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 3,19 tỷ tại Tân Phú

      3.19 tỷ 63 m2 50,64 triệu/m2
      Cần bán chung cư Emerald ngay trung tâm Q. Tân Phú.DT: 63 mét vuông - 2 phòng ngủ 2 toilet (có ban công và ban công riêng).Giá: 3.190 tỉ...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 2 phòng ngủ, 91 m2, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 91 m2 50 triệu/m2
      Quá Sốc ! Chủ kẹt tiền cần bán nhanh căn hộ chung cư cao cấp Midtown _ Phú Mỹ Hưng giá mềm nhất thị trườngDuy Mạnh Phú Mỹ Hưng - giá thật 100 phần...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Căn hộ Safira Khang Điền (Sapphire Phú Hữu), 3 phòng ngủ

      3.7 tỷ 86 m2 43,03 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay chung cư Safira Khang Điền.DT: 86 mét vuông, 3 phòng ngủ - 2 toilet Tây Nam - View Hồ Bơi.Nội thất: nội thất ...
      Dự án Safira Khang Điền, Đường Võ Chí Công, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ Riva Park, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,79 tỷ tại Quận 4

      3.79 tỷ 80 m2 47,38 triệu/m2
      Mình bán ngay chung cư cao cấp Riva Park số 504 Nguyễn Tất Thành P. 18 Q. 4. Khu chung cư cao cấp có đầy đủ tiện ích. Nhà có nội thất đầy đủ SHR đầy...
      Dự án Riva Park, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường 18, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 3 tỷ tại Đường Trường Lưu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 63 m2 47,62 triệu/m2
      Giữa TP Thủ Đức năng động và tươi trẻ, MT Eastmark City với tiện ích sống khác biệt cùng hệ sinh thái ven sông, mang trải nghiệm resort ngay trong chính căn...
      Dự án MT Eastmark City, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 88 m2 42,05 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư 2 - 3 phòng ngủ Centana Thủ Thiêm:đc: 36 Mai Chí Thọ, P. An Phú, Q. 2, TP. Thủ Đức.* Thông tin căn hộ chung cư:- căn ...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      T
      Đỗ Thị Hoài Thương Hơn 1 năm trước

      Bán nhà chung cư The Infiniti at Riviera Point, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 4,89 tỷ tại Quận 7

      4.89 tỷ 78 m2 62,68 triệu/m2
      Dự án của chủ đầu tư Keppel Land đến từ Singapore.Những dự án uy tín hàng đầu quốc tế: Estella Height, The Estella, Palm City, Empire City, Saigon Center...
      Dự án The Infiniti Riviera Point, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.