Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.682 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4,31 tỷ tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      4.31 tỷ 73 m2 59 triệu/m2
      chung cư CAO CẤP AVATAR CĐT TẬP TẬP ĐOÀN HƯNG THỊNH Chính thức công bố giá AVATAR THỦ ĐỨC - chung cư MT VÀNH ĐAI 2. Căn Studio (38 mét vuông): Giá...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu căn hộ An Gia Skyline, 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 3,63 tỷ

      3.63 tỷ 107 m2 33,93 triệu/m2
      Cần bán ANGIA SKYLINE 107 mét vuông , 3 PN -2 phòng vệ sinh :-VIew sông và Landmark81 -Đã có sổ hồng riêng , hỗ trợ vay NH tối đa.-Nhà rất...
      Dự án An Gia Skyline, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Cao ốc 152 Điện Biên Phủ , 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 77 m2 57,15 triệu/m2
      Khu CH Park View - 152 Điện Biên Phủ đang trong quá trình nhận nhà.Kẹt tiền bán căn 2 phòng ngủ tầng cao, view LM 81.Giá: 100 phần trăm bao gồm...
      Dự án Khu phức hợp 152 Điện Biên Phủ, Đường Điện Biên Phủ, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Khu phức hợp Thương mại Dịch vụ & Căn hộ Central Premium Plaza

      3.45 tỷ 73 m2 47,27 triệu/m2
      📍 căn hộ Central Premium 854 Tạ Quang Bửu, P. 5,Q. 8 ----🎄🎄🎄🎄🎄🎄🎄------ Thấp Hơn Thị Trường 200 tr✅ Giá: 3.45 tỉ✅ DT:73 m²✅ Thiết Kế: 2PN-2WC✅ Nội...
      Central Premium, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu Căn hộ The Krista, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 2

      3.5 tỷ 78 m2 44,88 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư tại căn hộ The Krista đang ở, lầu cao tầm trung, view logia thoáng, hướng Đông, đón nắng buổi sáng. Vị trí gần chợ, BV...
      Dự án The Krista, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Chung cư Green View, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 4 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 118 m2 33,9 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh chung cư Green View, Phú Mỹ Hưng, Q7.- Vị trí: Nằm trên đường Nguyễn Lương Bằng, P. Tân Phú, Q. 7, gần Cảnh Viên.- DT: 118m2, có 3 PN,...
      Dự án Green View, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Khu căn hộ Lucky Palace, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận 6

      3.4 tỷ 80 m2 42,5 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán chung cư Lucky Palace.- DT: 80 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, nhà rộng, hướng view thoáng, nhà có thể nhận ở...
      Dự án Lucky Palace, Quận 6, Hồ Chí Minh
      T
      Đỗ Hoàng Ngọc Thạnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Millennium , 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 75 m2 64 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh chung cư Millennium (Q. 4).- đc: 132 Bến Vân Đồn, P. 6, Q. 4.- DT căn hộ chung cư 75m2, thiết kế 2 PN, 2 vệ sinh, logia thoáng...
      Masteri Millennium, 132, Đường Bến Vân Đồn, Phường 6, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu phức hợp The Tresor, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận 4

      3.9 tỷ 65 m2 60 triệu/m2
      Huyền Nhi Thienhomes chuyên mua bán sang nhượng và cho thuê dọc Bến Vân Đồn Q. 4!----------------Thông tin chung cư.- chung cư 2 phòng ngủ...
      Dự án The Tresor, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,3 tỷ tại Phường An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.3 tỷ 79 m2 41,78 triệu/m2
      Bán chung cư 79m2 căn hộ góc Dự án Akari City giá : 3 tỉ 3 Bao hết thuế phí.giá mềm đầu tư sinh lời. Giá trên đã bao gồm 5 phần trăm sổ và tất cả...
      Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 106 m2 33,02 triệu/m2
      Chuyên bán chung cư Oriental Plaza vị trí MT 685 Âu Cơ P. Tân Thành Q. Tân Phú.- DT 106 mét vuông, thiết kế 3  phòng ngủ.+ Căn số 1 gốc 2 MT 3...
      Dự án Oriental Plaza, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư Riverside 90, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3 tỷ tại Bình Thạnh

      3 tỷ 60 m2 50 triệu/m2
      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ Q. Bình Thạnh (Dự án Riverside 90).- DT: 60m2.- Thiết kế: 2 phòng ngủ - 1 nhà vệ sinh.- căn hộ góc toà...
      Dự án Riverside 90, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Q7 Saigon Riverside Complex , 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,42 tỷ tại Quận 7

      3.42 tỷ 86 m2 39,77 triệu/m2
      - Bán rẻ hơn thị trường 200 tr chung cư Q7 Saigon Riverside Complex Q. 7.- Đặc biệt, giá đã bao gồm toàn bộ thuế phí sang tên, giúp KH tiết kiệm thời gian...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn Khu căn hộ Constrexim - Copac Square, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,35 tỷ tại Quận 4

      3.35 tỷ 90 m2 37,23 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ Copac Square, số 12 Tôn Đản, P. 13, Q. 4.căn hộ chung cư có 2 PN, 90m, và 2 toilet.SHR lâu dài, chính chủ, hổ trợ vay NH.Lầu cao...
      Dự án Constrexim Copac Square, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,99 tỷ tại Đường Trường Lưu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.99 tỷ 95 m2 42 triệu/m2
      Đừng bỏ qua cơ hội sở hữu căn 3 phòng ngủ vị trí đẹp chỉ từ 1.2 tỉ.Hãy nhắn 1 tin nhắnHoặc nhá máy vào SĐT 0941 128 *** phòng KD RiolandĐể không bị...
      Dự án MT Eastmark City, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ Richmond City, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 67 m2 58,96 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay CH Richmond City 2 phòng ngủ DT 67m, full nôi thất như hình giá 3.950 tỉHỗ trợ vay vốn NH, xem nhà ở đc ngay.Nhà có trang bị nội...
      Dự án Richmond City, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      T
      Hưng Thịnh Land Ms. Tâm Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,29 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      4.3 tỷ 74 m2 58 triệu/m2
      Bán CH 2 phòng ngủ Essensia Sky TT 10 phần trăm đến lúc giao nhà NH hỗ trợ vay 80 phần trăm ân hạn lãi và gốc 24th:0946 839 ***.Essensia...
      Dự án Essensia Nam Sài Gòn, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Căn hộ Citizen Trung Sơn, 3 phòng ngủ, 113 m2, giá 3,55 tỷ tại Bình Chánh

      3.55 tỷ 113 m2 31,42 triệu/m2
      Tôi chính chủ kẹt tiền cần bán ngay chung cư Citizen 3 phòng ngủ 3 nhà vệ sinh (nội thất cơ bản), DT 113m2, tầng đẹp view sông thoáng mát....
      Dự án Citizen Trung Sơn, Đường 9A, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.