Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.682 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ Richmond City, 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 3 tỷ tại Bình Thạnh

      3 tỷ 52 m2 57,7 triệu/m2
      Cần bán chung cư 1 phòng ngủ Richmond City Hưng Thịnh tại đường Nguyễn Xí, P. 26, Q. Bình Thạnh.Căn 1 phòng 52m2, vị trí góc view hồ bơi và nội khu,...
      Dự án Richmond City, Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Huỳnh Việt Trinh Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Rivera Park Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 4,15 tỷ tại Quận 10

      4.16 tỷ 77 m2 53,9 triệu/m2
      Do thay đổi kế hoạch, nên cần bán căn hộ Rivera Park Saigon, đường Thành Thái, ngay khu Đồng TiếnDT: 77m2, gồm 2 PN, 2 phòng tắm và 1 phòng khách. căn hộ ...
      Dự án Rivera Park Sài Gòn, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Khu căn hộ Happy Valley, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,9 tỷ tại Quận 7

      4.91 tỷ 100 m2 49 triệu/m2
      - Bán hoặc cho thuê căn hộ Happy Valley Phú Mỹ Hưng Q. 7.* Giỏ hàng gồm:- Bán:- DTSD: 82 m; Giá: 3.9 tỉ.- DTSD: 100 m; Giá: 4.9 tỉ.- DTSD: 115 m; Giá: 5.4...
      Dự án Happy Valley, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Khu căn hộ The Botanica, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,8 tỷ tại Quận Tân Bình

      4.8 tỷ 100 m2 48 triệu/m2
      Gia đình tôi đang cần bán ngay đi căn hộ chung cư The Botanica Novaland, MT đường Phổ Quang. Miễn tiếp trung gian:- DT: 100m2. 3 phòng ngủ +...
      Dự án The Botanica, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4,6 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      4.6 tỷ 73 m2 63,02 triệu/m2
      - Dự án "Avatar Thủ Đức" là dự án mới tập đoàn Hưng Thịnh triển khai tháng 3/2023.- Vị trí MT đường vành đai 2, Trường Thọ, Thủ Đức, TPTP.HCM.- Dự án gồm có...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Đường Số 1, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 2 phòng ngủ

      4.5 tỷ 80 m2 56,25 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay căn 2 phòng ngủ vin Central Park.- DT 80m2.- Giá 4.5 tỉ.- Bàn giao hoàn thiện.- Chỉ tiếp người thiện chí mua ở.hotline: 0901...
      Dự án Vinhomes Central Park, Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 3 phòng ngủ, 113 m2, hướng Tây - Nam, giá 4 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 113 m2 35,4 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ thông tầng thông tầng Ricca Q. 9, SHR, đầy đủ nội thất, nhà mới 100 phần trăm.- Vị trí căn hộ chung cư: nằm ở 2 tầng...
      Dự án Căn hộ Ricca Quận 9, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Icon 56, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 4

      3.2 tỷ 50 m2 64 triệu/m2
      Cần cho thuê chung cư cực đỉnh, mới 100 phần trăm với các thông tin sau:- DT: 50 mét vuông.- Loại: 1 phòng ngủ - 1 nhà vệ sinh.-...
      Dự án ICON 56, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Chung cư Central Plaza - 91 Phạm Văn Hai, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 65 m2 46,16 triệu/m2
      Bán chung cư Central Plaza, đc: 91 Phạm Văn Hai, P. 3, Q. Tân Bình. DT: 65m2, nhà thiết kế 2 PN, 2 nhà vệ sinh, logia thoáng mát, SHR vĩnh viễn,...
      Dự án Central Plaza, Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 23 m2, giá 4,6 tỷ tại Đường Hậu Giang - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh

      4.6 tỷ 23 m2 200 triệu/m2
      bán ngay căn hộ góc 2 MT hẻm xe hơi đường Nguyễn Biểu P. 1 Q. 5. Vị trí: cách MT đường vài căn. NHÀ 2 Mặt tièn hẻm xe hơi, đep, sạch sẽ. DT: 3x7,7m....
      Đường Hậu Giang, Phường 11, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Homyland 3 (Homyland Riverside), 2 phòng ngủ, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 81 m2 42,6 triệu/m2
      Chính chủ bán căn 2 PN căn hộ chung cư Homyland Riverside Nguyễn Duy Trinh Q. 2- DT 81 mét vuông, View sông thoáng mát- Nội thất gắn tường (Bếp,...
      Dự án Homyland Riverside, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu phức hợp Thương mại Dịch vụ & Căn hộ Central Premium Plaza

      3.35 tỷ 58 m2 57,76 triệu/m2
      - Bán căn hộ chung cư 2 PN, dự án Central Premium, 854 Tạ Quang Bửu, P. 5, Q. 8.- Hàng trực tiếp từ CĐT, giao hoàn thiện cao cấp.* DT: 58m giá giá 3,315...
      Dự án Central Premium, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Khu căn hộ Sunrise City, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,85 tỷ tại Quận 7

      3.85 tỷ 76 m2 50,66 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Sunrise City.- 76 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.- Đã có SHR.- giá 3tỷ850 (giá cực rẻ thị...
      Dự án Sunrise City, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Khu căn hộ Chánh Hưng Giai Việt , 3 phòng ngủ, 150 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 8

      4.3 tỷ 150 m2 28,67 triệu/m2
      chính chủ cần bán gấp căn hộ chung cư cao cấp Hoàng Anh Giai Việt sổ hồng. 856 đường Tạ Quang Bửu, Q. 8, DT 150m2, Thiết kế: 3 PN, 2 toilet, nhà...
      Chánh Hưng Giai Việt, 856, Phố Tạ Quang Bửu, Phường 5, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Opal Riverside, 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 87 m2 47,13 triệu/m2
      Nhà thật giá thật 100 phần trăm Cam kết không đăng giá ảo làm mất thời gian tìm mua chung cư của a/c: Em cập nhật căn 3 PN và 2 PN giá mềm như sau:-...
      Dự án Opal Riverside, Đường Số 10, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Căn hộ River Panorama (Saigon Panorama), 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận 7

      3.1 tỷ 64 m2 48,44 triệu/m2
      Bán căn hộ khu vực Q. 7 - River Panorama.Tiêu chuẩn resort nghỉ dưỡng cao cấp độc đáo.liên hệ ngay 0933 909 ***- DT: 63.8m2 - 2 phòng ngủ -...
      Dự án River Panorama, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Green Valley, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 4 tỷ tại Quận 7

      4 tỷ 89 m2 44,95 triệu/m2
      Cập nhật giỏ hàng tháng 3, chung cư cao cấp Green Valley Phú Mỹ Hưng Q. 7.giá cực rẻ thị trường.DT 89m2 - 97m2, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh...
      Dự án Green Valley, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 4,43 tỷ tại Bình Chánh

      4.43 tỷ 85 m2 52,08 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán nhanh chung cư Panorama Mizuki Park tại Nguyễn Văn Linh, Bình Hưng, Bình Chánh TP.HCM (đoạn gần ngã 4 Phạm Hùng vs NVL).DT 85 mét ...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.