Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.681 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp căn 73 m2, giá 4,95 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - An Phú - 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.95 tỷ 73 m2 67,81 triệu/m2
      căn hộ chung cư nằm trong KDC văn minh, yên tĩnh. Gần đường cao tốc thuận tiện di chuyển, đầy đủ tiện ích.DT: 73m2Thiết kế:  2 phòng ...
      Số 28 Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 45 m2 tại Đường Trần Thị Hè - Hiệp Thành - 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 45 m2 75,56 triệu/m2
      Cần bán ngay căn nhà phố đường Trần Thị Hè, P. Hiệp Thành Q. 12, Hồ Chí Minh.DT: 7 x 6,5m, 1 trệt, 1 lầu 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, căn...
      Đường Trần Thị Hè, Phường Hiệp Thành, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 75 m2 tại Thành phố Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 75 m2 40 triệu/m2
      NHÀ TỈNH LỘ 43, BÌNH CHIỂU, THỦ ĐỨC, DT 70m², GIÁ NHỈNH 3 tỉ CÒN ÉP GIÁ.Nhà mới, 10m ra MT tỉnh lộ 43, DT rộng 70m², giá nhỉnh 3 tỉ.+ Nhà đầy đủ công năng...
      Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 57 m2 tại Phường Thảo Điền - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 57 m2 56,15 triệu/m2
      Cần bán nhà tại Đường Xuân Thủy, P. Thảo Điền, Q. 2, Tp TP.HCM. pháp lí rõ ràng với sổ hồng riêng, DT 57 m2 và 3 PN.Thông tin cơ bản.* pháp lí: sổ ...
      Phường Thảo Điền, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 72 m2 tại Đường Lý Phục Man - Bình Thuận - 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 72 m2 50 triệu/m2
      Cần bán nhà tại Đường Lý Phục Man, P. Bình Thuận, Q. 7, Sài Gòn với DT 72m2 và 4 PN.========Đặc điểm nổi bật.+ pháp lí rõ ràng với SHR, giúp đảm bảo quyền...
      Đường Lý Phục Man, Phường Bình Thuận, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 70 m2 tại Thành phố Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 70 m2 60 triệu/m2
      hẻm xe hơi, BÌNH CHIỂU,DT 70m² GIÁ NHỈNH 4xtỉ CÒN ÉP GIÁ 🏠Nhà Bình Chiểu, giá nhỉnh 4 tỉ Bình Chiểu, Thủ Đức 🔥DT: ngang 5 x 14m = 70m², hoàn...
      Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 100 m2 tại Đường Bưng Ông Thoàn - Phú Hữu - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 100 m2 38,5 triệu/m2
      Vị trí: Đối diện dự án căn biệt thự Villa Park đường Bưng Ông Thoàn. Khu vực trung tâm Q. 9. + Ngang 5m, dài 20m (100 mét vuông), Tây Bắc,...
      Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 52 m2 tại Đường Ngô Tất Tố - 19 - Bình Thạnh, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 52 m2 64,43 triệu/m2
      💵 Giá: 3 Tỏi 350 TL📍 Vị trí: Ngô Tất Tố, P. 19, Bình Thạnh✅ DT: 4m w 13m✅ Kết cấu: 1 Trệt, Lững, 3 Lầu ST.✅ Công năng: 4 phòng ngủ, 5 toilet,...
      Đường Ngô Tất Tố, Phường 19, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 42 m2 tại Đường Lê Văn Thọ - 11 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 42 m2 115,48 triệu/m2
      GẦN CÔNG VIÊN LÀNG HOA _ MT HXT _ ĐƯỜNG LÊ VĂN THỌ _ 42 mét vuông _ CHỈ 4.xx tỉ (hnb*~n )💢 DT: 42 mét vuông 💢 Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu,...
      Đường Lê Văn Thọ, Phường 11, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 41 m2, hướng Đông tại Đường 26/3 - Bình Hưng Hòa - Bình Tân, giá 4,28 tỷ

      4.28 tỷ 41 m2 104,4 triệu/m2
      BÁN NHÀ ĐẸP - DỌN vô ở ngay - BÌNH TÂN - đc : Đường 26 tháng 3 Bình Hưng Hòa Bình Tân Nhà sát chợ 26/3 , cách Aeon Tân Phú chỉ 1 kilomet. - giá 4 tỉ...
      Đường 26/3, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 44 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Thạnh Lộc 26 - 12, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 44 m2 89,78 triệu/m2
      🍑Bán nhà Thạnh Lộc ,Q 12 hẻm ô tô- 43m²-3️⃣ tỉ 9️⃣5️⃣0️⃣ tr.🎡Gần BX ngã 4 Ga ,qua Gò Vấp ph .🎡DT : 44 m² ( 4m X 11m ) , 2  phòng ngủ , 2...
      Đường Thạnh Lộc 26, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư 60 m2, giá 4,05 tỷ tại Đường Phạm Văn Hai - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      4.05 tỷ 60 m2 67,5 triệu/m2
      * Gia đình em cần bán căn hộ Central Plaza - 91 Phạm Văn Hai, P. 3, Q. Tân Bình, TPHồ Chí Minh, vị trí rất thuận tiện di chuyển vào Q. 3, Q. 1 chỉ 10 đến...
      Số 91 Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ 80 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên - 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 80 m2 40 triệu/m2
      + Gia đình cần bán nhanh chung cư Bàu Cát II+ DT: 80 mét vuông, 3 phòng ngủ, 2 toilet, có bancon thoáng mát rộng rãi, chung cư không bị...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Q.Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn 56 m2, giá 4,95 tỷ tại Đường Bát Nàn - Thạnh Mỹ Lợi - 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.95 tỷ 56 m2 88,4 triệu/m2
      ONE VERANHDAH sang nhượngchính chủ gửi bán ngay căn 1 phòng ngủ view sông hướng Đông NamThiết kế: 1 phòng ngủ + 1  phòng vệ sinhsgiá:...
      Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 38 m2 tại Đường Nơ Trang Long - 13 - Bình Thạnh, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 38 m2 121,06 triệu/m2
      - Kết cấu: 1trệt 2 lầu logia, 2 PN, 3 WC, phòng khách và bếp, sân để xe.- hẻm ô tô một trục thông.- Vị trí ngay trung tâm Bình Thạnh, cách sân bay 10 ph,...
      Đường Nơ Trang Long, 13

      Bán lô đất nền 70 m2 tại Đường Lê Văn Thịnh - Cát Lái - 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 70 m2 42,86 triệu/m2
      DT 70m2 MT đường lớn Nguyễn Duy Trinh gần chợ , BV , đi lại thuận tiện ngay trung tâm Q. 2 thuận tiện di chuyển #datquan2 #datrequan2
      Đường Lê Văn Thịnh, Phường Cát Lái, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư 68 m2, giá 3,16 tỷ tại Đường 1A - Bình Hưng Hòa B - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.16 tỷ 68 m2 46,48 triệu/m2
      Chuyển qua ngôi nhà phố nên cần bán ngay căn hộ chung cư Green Town Bình Tân - tòa căn hộ B1 tầng 6 chỉ mới vào ở gần 1 năm.- đc: KDC Vĩnh Lộc,...
      Khu dân cư Vĩnh Lộc, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư 96 m2, giá 4 tỷ tại Đường Hồ Học Lãm - An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 96 m2 41,67 triệu/m2
      - Cơ hội đầu tư sinh lời cao - chính chủ bán nhà phố thương mại shophouse Ehome 3, Bình Tân.Chính chủ bán nhà phố thương mại shophouse Ehome 3, Bình...
      chung cư ehome 3

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.