Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.681 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay nhà mặt phố 30,7000007629395 m2 tại Đường Nguyễn Thượng Hiền - 5 - 3, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 30,71 m2 110,75 triệu/m2
      Giá đình cần tiền nên bán nhanh ra nhà đẹp full nội thấtVị trí Nguyễn Thượng Hiền P. 5 Quần 3+ Bán kính 1 kilomet full tiện ích không thiếu thứ gì.+...
      Đường Nguyễn Thượng Hiền, Phường 5, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư 74 m2, giá 4,4 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.41 tỷ 74 m2 59,46 triệu/m2
      Bán căn hộ góc 2 phòng ngủ khu Lumiere Boulervard tặng 700tr + đầy đủ nội thất cao cấp- DT 73.83m2- Gốc 5.1 tỉ==== Bán 4tỉ4 bao thuế phí sang...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 86 m2 tại Đường Số 36 - Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 86 m2 50 triệu/m2
      Vị trí : Nhà 1 / hẻm xe hơi cách Phạm Văn Đồng 100m, đi Bình Thạnh, Q1 15p xe máy- DT : ngang 3,7m x dài 12m. diện tích sử dụng 86m2- pháp lí : SHR....
      Đường Số 36, Phường Linh Trung, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 16 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - 1, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 16 m2 228,13 triệu/m2
      Hàng mới /-rose/-rose/-rose/-rosenguyễn thị minh khai  P. Phạm ngũ lão Q. 1MT hẻm  xe tải KD buôn bán ,cách MT đường 20m , nhà 1 trệt 2 lầu giá...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 21,7000007629395 m2 tại Đường Nơ Trang Long - 7 - Bình Thạnh, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 21,71 m2 198,16 triệu/m2
      - Kết cấu 1 trệt 1 lầu , 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh. ,- Nhà 2 mặt hẻm. 1 hẻm ba gác. 1 hẻm 5m.- Nhà sổ nở hậu đón tài lộc.- Tặng hết nội thất...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 7, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 75 m2, giá 3,55 tỷ tại Đường Võ Văn Kiệt - An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.55 tỷ 75 m2 47,34 triệu/m2
      chung cư Akari City Nam Long MT đường Võ Văn Kiệt.- chung cư 75 mét vuông vị trí góc 2 view- View hồ bơi bao đep.- Thiết kế thông thoáng với ban ...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, TP. Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất 68 m2 tại Đường Đỗ Xuân Hợp - Phước Bình - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 68 m2 73,53 triệu/m2
      Vị trí vàng : MT Đỗ Xuân Hợp, Phước Bình, ngay cạnh công viên thoáng mát  rộng 3000m²DT 68m² . khu dân chí cao, đường quy hoạch đẹp 2 làn xe , thích...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Bình, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 50 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Tân Kỳ Tân Quý - Tân Phú, giá 3 tỷ

      3 tỷ 50 m2 60 triệu/m2
      nhà 1 triệt 1 lầu, 8 phòng trọ thu nhập 20trieu/tháng 2 lớp cửa chắc chắngiá 5,5 tỉ, nằm trung tâm ân phú, hẻm thôngthích hợp mua ở và KD phòng tro, dảm bảo...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Sơn Kỳ, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 50 m2 tại Phường Phước Long B - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 50 m2 80 triệu/m2
      Vị trí đắc địa: Ngay Cao Đẳng Công Thương, Tăng Nhơn Phú, Phước Long B.Đường trải nhựa: Xe tải tận cửa, khu dân trí cao, văn minh.Nhà 2 tầng BTCT: Rộng rãi,...
      Phường Phước Long B, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 90 m2 tại Đường Hiệp Bình - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 90 m2 43,34 triệu/m2
      NHÀ 2 TẦNG - HẺM oto NGAY ĐƯỜNG HIỆP BÌNHChủ cần bán ngay trong tháng, sau hai lần tổng giảm đến 300t  Giá chào mới **CHỈ 3,65 T!**+ DT: 81m² ( 4,3 x...
      Đường Hiệp Bình, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà 100 m2 tại Đường 120 - Tân Phú - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      Vị Trí đẹp ,  Ngang Rộng 5m Hiếm.Kêt cấu: nhà rất kiên cố BTCT chắc chắn, nhà 1 triệt 1 lâu, 2 phòng ngủ.
      Đường 120, Phường Tân Phú, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      P11 Bình Thạnh 62m2 CN không quy hoạch cho thuê 22tr/th HXH 7 chỗ tới cổng chỉ hơn 4 tỷ

      4.8 tỷ 62 m2 77,42 triệu/m2
      HẺM XE HƠI BÌNH THẠNH - CẦU BĂNG KY - PHAN VĂN TRỊ - NƠ TRANG LONG - TRẦN QUÝ CÁP - DT TO GIÁ NHỎ - CHỦ CHÀO 4.8 TỶ - ,Hẻm Nơ Trang Long 62m2 nhà 2...
      Đường Đường Phan Văn Trị, Phường Phường 11, Quận Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 42 m2 tại Đường Phạm Văn Chiêu - 14 - Gò Vấp, giá 4,58 tỷ

      4.58 tỷ 42 m2 109,05 triệu/m2
      💥 CHỈ NHỈNH 4 T,ỷ _ NNHÀ Đ,ẸP 2 TẦNG _ 42m² _ hẻm xe hơi _ nội thất đầy đủ ( b*c~bh~c ) • DT : 4 x 10,5• Kết cấu : 1 trệt, 1 lầu, 2 phòng ngủ,...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Chu Văn An - ngang 7.5*8 vuông - nhà còn mới cho thuê 7tr/th - gần chợ nhỉnh 4 tỷ

      4.5 tỷ 57 m2 78,95 triệu/m2
      4.5 tỷMô tả:+ Vị trí: Đ. Chu Văn An, P12, Bình Thạnh.+ Diện tích: Khuôn đất 57m2 (7.5x7.6) A4, công nhận đủ sau trừ lộ giới 42m2.+ Kết cấu: Cấp 4, 2 phòng...
      Đường Đường Chu Văn An, Phường Phường 12, Quận Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      2PN CĂN GÓC VIEW RỘNG 270 độ CHUNG CƯ SAFIRA KHANG ĐIỀN CHỈ 3,32 TỶ

      3.32 tỷ 67 m2 49,56 triệu/m2
      2PN CĂN GÓC VIEW RỘNG 270 độ CHUNG CƯ SAFIRA KHANG ĐIỀN CHỈ 3,32 TỶThiết kế vuông vắn  - trọn view - tầng cao nhiều gió - đầy đủ công năng🗝️Có sổ...
      Phường Phường Phú Hữu, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

3.32 tỷ 67 m2 49,56 triệu/m2
      Phường Phường Phú Hữu, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 105 m2 tại Đường Nguyễn Ảnh Thủ - Hiệp Thành - 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 105 m2 40 triệu/m2
      GIÁ ĐẦU TƯ BÁN DÃY TRỌ NGUYỄN ẢNH THỦ  5x21M - HẺM 6M - CHỈ 4,2 tỉNguyễn Ảnh Thủ P. Hiệp Thành Q12  Mô tả.Giá 4.2 tỉ có thỏa thuận105 mét ...
      Đường Nguyễn Ảnh Thủ, Phường Hiệp Thành, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 60 m2 tại Đường Phạm Thị Giây - Thới Tam Thôn - Hóc Môn, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 60 m2 57,5 triệu/m2
      NGỘP NH bán nhanh NHÀ 2 LẦU,PHẠM THỊ GIÂY,THỚI TAM THÔN,HÓC MÔN Mã sp : 307 Nhà DT : 4m x 15m xây dựng 1 trệt 2 lầu HXT Trịnh thị miếng vào 200m thông ra...
      Đường Phạm Thị Giây, Xã Thới Tam Thôn, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.