Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.681 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      CHUNG CƯ PRECIA: CĂN HỘ 1PN+1 THIẾT KẾ & VỊ TRÍ THOÁNG ĐẸP, SỔ HỒNG CẦM TAY 3.5X TỶ

      3.5 tỷ 55 m2 63,64 triệu/m2
      CHUNG CƯ PRECIA: CĂN HỘ 1PN+1 THIẾT KẾ & VỊ TRÍ THOÁNG ĐẸP, SỔ HỒNG CẦM TAY 3.5X TỶ Thiết kế vuông đẹp:  1 phòng ngủ + 1 phòng đa chức năng...
      Đường Đường Nguyễn Thị Định, Phường Phường An Phú, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 85 m2, giá 3,95 tỷ tại Phường An Phú - 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.95 tỷ 85 m2 46,48 triệu/m2
       ✅ DT: 85m2 – Không gian sống rộng rãi, thiết kế hiện đại.✅ Phòng: 3 PN, 2  toilet – Phù hợp gia đình hoặc đầu tư.✅ Nội thất: Nhà trống, sẵn 3 máy...
      Phường An Phú, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư 84 m2, giá 3 tỷ tại Đường Huỳnh Bá Chánh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 84 m2 35,72 triệu/m2
      - Vị trí đắc địa: Ngay vòng xoay đại lộ Võ Văn Kiệt - QL1A, thuộc Khu Tây Sài Gòn.- Tiện ích vượt trội: Công viên 1.7ha, khu vui chơi giải trí, tiện ích...
      khu dân cư 548, Đường Huỳnh Bá Chánh, Xã Tân Kiên, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 174 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Ấp 1 - An Phú Tây - Bình Chánh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 174 m2 18,97 triệu/m2
      * Thông Tin ngôi nhà:- đc: Xã An Phú Tây, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh.- 01 trệt + 01 lầu KDC hiện hữu, ngay chợ An Phú Tây (Chợ Bờ đất mới)- Hẽm xe ba...
      Đường Ấp 1, Xã An Phú Tây, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 85 m2 tại Phường Thạnh Mỹ Lợi - 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 85 m2 41,18 triệu/m2
      T CẤU :- DT, 1 trệt 2 lầu, nhà còn mới đẹp gồm: phòng khách, phòng bếp, 2 phòng ngủ, 2 toilet, Nhà nở hậu- hẻm xe hơi ,thông. ra các đường...
      Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 60 m2 tại Đường 11 - Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 60 m2 65 triệu/m2
      KẾT CÂU:- nhà 2 tầng : ngang 5m x 12m, phòng khách, 2 PN, bếp, nhà mới đẹp- hẻm ô tô rộng rãi, sạch sẽ,,cách 15m ra MT lớn, khu an ninh, hàng xóm thân...
      Đường 11, Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 60 m2 tại Đường Quốc Lộ 50 - Phong Phú - Bình Chánh, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 60 m2 61,67 triệu/m2
      NHÀ CHỦ CẦN BÁN G.ẤP sổ hồng.XÃ PHONG PHÚ BÌNH CHÁNH.DT 5x12M (vuông vắn), 1 trệt 1 lầu đúc, móng băng. Thiết kế nhà hiện đại: Phòng khách đẹp,...
      Đường Quốc Lộ 50, Đường 50, Xã Phong Phú, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư 114 m2, giá 3 tỷ tại Đường Võ Văn Kiệt - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 114 m2 26,32 triệu/m2
      Conic Boulevard TT 450 tr nhận nhà vào ở, miễn trả lãi 18 tháng, ân hạn gốc 60 tháng- Tọa lạc trong KDC Huỳnh Bá Chánh cách Q. 1 chỉ 20 ph di chuyển.- Hệ...
      Mặt tiền Đại lộ Võ Văn Kiệt, Huyện Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 51 m2 tại Đường Huỳnh Tịnh Của - Võ Thị Sáu - 3, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 51 m2 69,61 triệu/m2
      Chủ bán ngay định cư nhà Huỳnh Tịnh Của, Võ Thị Sáu, Q. 3. DT 51m2.liên lạc 0902 918 ***- DT: Ngang 4m dài 12,75m CN: 51m2.- Kiết cấu: 1 trệt 2 lầu sân...
      Đường Huỳnh Tịnh Của, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 93 m2 tại Phường Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 93 m2 42,48 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP LUNG LINH CHƯA TỚI 4 tỉ.Bán nhà gần chợ Dĩ An 1.- Nhà cách linh Xuân Thủ Đức 4 kilomet.- DT 93m có 72m thổ cư.- Nhà có 1 phòng ngủ dưới,...
      Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh miếng đất 67 m2 tại Phường Tân Hưng Thuận - 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 67 m2 44,78 triệu/m2
      NGUYỄN VĂN QUÁ - CON ĐƯỜNG VIP NHẤT Q. 12 - 67 mét vuông - HẺM 6M - ô tô VÔ NHÀ - NHỈNH 3 tỉ.+ Nguyễn Văn Quá, P. Tân Hưng Thuận , Q. 12, Sài Gòn+...
      Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 72 m2 tại Đường Lý Phục Man - Bình Thuận - 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 72 m2 50 triệu/m2
      Cần bán nhà tại Đường Lý Phục Man, P. Bình Thuận, Q. 7, Tp Sài Gòn với DT 72m2 và 4 PN.========Đặc điểm nổi bật.+ pháp lí rõ ràng với SHR, giúp đảm bảo...
      Đường Lý Phục Man, Phường Bình Thuận, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ 100,300003051758 m2, giá 3,6 tỷ tại Đường Hậu Giang - 11 - 6 - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 100,31 m2 35,9 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư An Phú Apartment, P. 11, Q. 6.- Vị trí thuận lợi vào trung tâm TP Q1, Q3, Q5 chỉ 5 ph- DT: 100m.- Thiết kế: 2 PN, 2  nhà vệ...
      Đường Hậu Giang, Phường 11, Quận 6, TP Hồ Chí Minh
      H
      NGUYỄN THỊ NHƯ HUỲNH Hơn 1 năm trước

      Bán căn hộ chung cư 100,300003051758 m2, giá 3,6 tỷ tại Đường Hậu Giang - 11 - 6 - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 100,31 m2 35,9 triệu/m2
      Đường Hậu Giang, Phường 11, Quận 6, TP Hồ Chí Minh
      H
      NGUYỄN THỊ NHƯ HUỲNH Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 60 m2 tại Đường Hưng Phú - 9 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 60 m2 52,5 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà đường Hưng Phú, P. 9, Q. 8. giá cả thỏa thuận DT 60m2 sổ riêng. hotline 0902 918 ***- Kết cấu hiện trạng: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng...
      Đường Hưng Phú, Phường 9, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      bán nhà hẻm xe hơi quận 7. dt: 3,3 x 8m, 1 lầu

      3.5 tỷ 24 m2 145,84 triệu/m2
      -----⚜️ MÔ TẢ ⚜️-----👍 Diện tích: 3,3m x 8m (24,67 m2).- Kết cấu: Tầng trệt, 1 Lầu, 2 WC, 2 PN.📑 Pháp lý: Sổ hồng riêng – Công chứng sang tên...
      Đường Đường 77, Phường Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 63 m2 tại Đường Lê Văn Thọ - 9 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 4,99 tỷ

      4.99 tỷ 63 m2 79,21 triệu/m2
      - Hẻm ôtô cách MT 80m.- Kết cấu: 3 tầng, bê tông cốt thép kiên cố.- DT: 63 m(4x16) Vuông đẹp, không lỗi phong thủy.- Giá cực tốt so với khu vực.- Khu phân...
      Đường Lê Văn Thọ, Phường 9, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn 84 m2, giá 4,85 tỷ tại Đường Quốc Lộ 13 - Hiệp Bình Phước - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      4.85 tỷ 84 m2 57,74 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền cần bán ngay chung cư cao cấp tại dự án Urban Green - CDT Kusto home.- Bán giá gốc CDT.- Chịu lỗ thuế phí sang tên.- Căn 2 phòng ngủ...
      Quốc lộ 13, phường Hiệp Bình Phước, thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.