Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.681 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán căn hộ chung cư 50 m2, giá 3,3 tỷ tại Đường Quốc Lộ 13 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      3.3 tỷ 50 m2 66 triệu/m2
      TT 1tỉ8 tương đương 30 phần trăm là sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ. 2 phòng vệ sinh - DT 83 mét vuông đối diện khu đô ...
      Quốc lộ 13, phường Hiệp Bình Phước, thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 64 m2 tại Đường An Dương Vương - 4 - 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 64 m2 54,69 triệu/m2
      - Vị trí: An Dương Vương, P. 4, Q. 5, Sài Gòn.- DT: 1 trệt 2 lầu, ngang 4m x dài 16m (64 mét vuông).- pháp lí: Đã ra sổ hồng, không tranh chấp,...
      Phường 4, Đường An Dương Vương, Phường 12, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư 50 m2, giá 3,3 tỷ tại Đường Quốc Lộ 13 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      3.3 tỷ 50 m2 66 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền nên cần bán nhanh chung cư 1 phòng ngủ tại tháp Aster cao cấp tại dự án Urban Green:- CDT uy tín: Kusto Home.- Tháp Aster số lượng...

      Cần bán nhà shr 90 m2 tại Đường Linh Đông - Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 90 m2 44,45 triệu/m2
         NHÀ 2 TẦNG HẺM oto ĐƯỜNG LINH ĐÔNG+ DT: 80m², ngang chuẩn 4,7m+ Kết cấu: 2 tầng, 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, phòng khách, bếp,...
      Đường Linh Đông, Phường Linh Đông, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 60 m2 tại Đường Hồ Biểu Chánh - 11 - Phú Nhuận, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 60 m2 53,34 triệu/m2
      - Vị trí: Hồ Biểu Chánh, P. 11, Q. Phú Nhuận, TP. Thành phố Hồ Chí Minh.- DT: 1 trệt 1 lầu, ngang 4m x dài 60m (60m2).- pháp lí: Đã ra sổ riêng, không...
      Phường 11, Đường Hồ Biểu Chánh, Phường 1, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 83 m2, giá 4,45 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      4.45 tỷ 83 m2 53,62 triệu/m2
      TT 1tỉ8 tương đương 30 phần trăm là sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ. 2 toilet - DT 83 mét vuông đối diện khu đô thị Vạn Phúc City...

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 87 m2, giá 3,9 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      3.9 tỷ 87 m2 44,83 triệu/m2
      𝐂𝐚̆𝐧 𝟖𝟔𝐦𝟐 𝐯𝐢̣ 𝐭𝐫𝐢́ 𝐠𝐨́𝐜 - 𝐕𝐢𝐞𝐰 đ𝐞̣𝐩 𝐧𝐡𝐚̂́𝐭 𝐠𝐢𝐨̉ 𝐡𝐚̀𝐧𝐠 𝐏𝐚𝐧𝐨𝐫𝐚𝐦𝐚 𝐡𝐢𝐞̣̂𝐧 𝐭𝐚̣𝐢  => CK ngay 468tr.- Mua...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Bình Hưng, Quận Bình Chánh, Thành phố Hồ Chí Minh

      BÁN NHÀ DƯỚI 4 TỶ QUẬN 7, TÂN QUY. DT: 3,3 X 8M, 1 LẦU, SỔ HỒNG RIÊNG

      3.5 tỷ 24 m2 145,84 triệu/m2
      -----⚜️ MÔ TẢ ⚜️-----👍 Diện tích: 3,3m x 8m (24,67 m2).- Kết cấu: Tầng trệt, 1 Lầu, 2 WC, 2 PN.📑 Pháp lý: Sổ hồng riêng – Công chứng sang tên...
      Đường Đường 77, Phường Phường Tân Quy, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 52 m2 tại Phố Đặng Dung - Tân Định - 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 52 m2 61,54 triệu/m2
      Cần bán nhà tại Phố Đặng Dung, P. Tân Định, Q. 1, Sài Gòn, pháp lí sổ hồng, DT 52  mét vuông, gồm 4 PN.Thông tin cơ bản.Giá: 3tỷ2pháp lí: sổ ...
      Phố Đặng Dung, Phường Tân Định, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 100 m2 tại Đường Bưng Ông Thoàn - Phước Long B - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 100 m2 39 triệu/m2
      Hiện đang có 1 số lô sau:- DT 5x20= 100m2, đường 12m, giá 3 tỉ 900 tr.- DT 5x20= 100m2, đường trục chính 16m, tận dụng đc thêm vỉa hè hành lan rạch trồng...
      Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 60 m2 tại Đường Nguyễn Phúc Nguyên - 10 - 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 60 m2 60,84 triệu/m2
      Bán nhà HXT 1/ Nguyễn Phúc Nguyên, P10, Q3, DT: 60m2. L/H 0902 918 ***DT: 4,5 x 13m.Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng.DT ngôi nhà đc công nhận đủ là 60m2...
      Đường Nguyễn Phúc Nguyên, Phường 10, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 54 m2 tại Đường Nguyễn Văn Thủ - Đa Kao - 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 54 m2 73,89 triệu/m2
      Bán nhà đường Nguyễn Văn Thủ, P. Đa Kao, Q. 1, TPTP.HCM. DT 54 mét vuông sổ hồng riêng.contact 0902 918 ***- Khu an ninh, đường phố không ngập nước,...
      Đường Nguyễn Văn Thủ, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất 678 m2, hướng Bắc tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 4,07 tỷ

      4.07 tỷ 678 m2 6 triệu/m2
      Đất tọa lạc tại Đường Tây Lân, P. Bình Trị Đông A, Bình Tân, Tp Sài Gòn, với DT 67,8  mét vuông, giá 4,068 tỉ VND. Đây là cơ hội lý tưởng cho những...
      Đường Tây Lân, Phường Bình Trị Đông A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà shr 42 m2 tại Đường Bùi Quang Là - 12 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 4,98 tỷ

      4.99 tỷ 42 m2 118,58 triệu/m2
      SIÊU PHẨM 4 TẦNG - hẻm ô tô THÔNG - HẺM BÙI QUANG LÀ - P. 12 , GÒ VẤP.+ giá mềm cho KD: 4 tỉ 980TR còn bớt.+ DT: 3.5m x 12.2m. + Vị trí: hẻm xe hơi...
      Đường Bùi Quang Là, Phường 12, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      MUA NHANH CÒN KỊP - 2PN DLUSSO TẦNG TRUNG HƯỚNG SIÊU MÁT , FULL NỘI THẤT XỊN

      4.7 tỷ 68 m2 69,12 triệu/m2
      MUA NHANH CÒN KỊP - 2PN DLUSSO TẦNG TRUNG HƯỚNG SIÊU MÁT , FULL NỘI THẤT XỊN Thiết kế song lập thoáng gió tách biệt giữa 2 căn hộ, cửa sổ to + ban công...
      Đường Đường Nguyễn Thị Định, Phường Phường An Phú, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 80 m2, giá 4 tỷ tại Đường Tô Ngọc Vân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 80 m2 50 triệu/m2
      Chỉ Từ : 48.6tr/ mét vuông-pháp lí : Sở hữu lâu dài- Quy mô : 1.65ha- 4 block căn hộ cao 15 tầng : 383 căn- Đã cất nóc 2 tòa A ,B- C ,D ( xong móng...
      Đường Tô Ngọc Vân, Phường Tam Bình, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 46 m2 tại Đường Phạm Thế Hiển - 5 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 46 m2 106,53 triệu/m2
      - Kết cấu 2 tầng, 1 trệt 1 lầu, 2 phòng ngủ, 4 nhà vệ sinh... DT 3.7 x 12.5- Hẻm sạch sẽ, an ninh thông thoáng, kế Q. 1, 3 5..- pháp lí sạch...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 50 m2 tại Đường Dương Bá Trạc - 2 - 8, giá 4,65 tỷ

      4.65 tỷ 50 m2 92,93 triệu/m2
      BÁN NHÀ DƯƠNG BÁ TRẠC Q. 8 - 50 mét vuông - NHỈNH 4 tỉ. - Q8L002 - Dện tích: 4m x 14m + Mô tả: Hẻm ba gác tương lai ra MT đường 30M. DT...
      Đường Dương Bá Trạc, Phường 2, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.