Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.681 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhà mặt tiền 68,0999984741211 m2 tại Xã Xuân Thới Đông - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 68,1 m2 70,49 triệu/m2
      🔊Chủ gửi cần bán nhanh ngôi nhà xuân thới 8AĐ/c: Đường Xuân Thới Sơn, Xuân Thới Đông, xã Xuân Thới Đông,h. Hóc môn 🏡Giá  cũ 4ty950 nay hạ 150tr còn...
      ĐƯỜNG XUÂN THỚI SƠN Xã Xuân Thới Đông, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 2 tầng, 37 m2, mặt tiền 3m tại Đường Âu Cơ - 9 - Tân Bình, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 37 m2 125,68 triệu/m2
      *Tân Bình Giáp Q. 10 Nhà Mới 4,650 tỉ!🌟 Vị trí đắc địa!🌳Âu Cơ P. 9 Tân Bình. Giáp Q. 10,11…5 ph đến ĐH Bách Khoa, BV Chợ Chợ Rẫy, SVĐ Phú Thọ, … 🌸DT : 37...
      Đường Âu Cơ, Đường Bàu Cát 9, Phường 9, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 48 m2, hướng Đông tại Đường Số 3 - Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 48 m2 101,05 triệu/m2
      🏡 SIÊU PHẨM NHÀ 4x12M TRỆT 3 LẦU, SÂN THƯỢNG - giá siêu mềm DƯỚI 5 tỉ!đc: 1 xẹt đường số 3 (Bình Long, Bình Tân), gần Tân Phú.DT: 4m x 12m.Kết cấu: Trệt...
      Đường Số 3, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 32 m2, hướng Đông tại Đường Lê Văn Quới - Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 32 m2 98,44 triệu/m2
      🏡 BÁN NHÀ ĐẸP - giá mềm NHẤT KHU VỰC LÊ VĂN QUỚI 🏡📍 đc: 225// Lê Văn Quới, P. Bình Trị Đông, Q. Bình Tân📏 DT: 4m x 8m🏠 Kết cấu: Nhà 1 lầu suốt - không...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      CĂN HỘ ESSENSIA SKY NAM SÀI GÒN, NGUYỄN HỮU THỌ, PHƯỚC KIỂN, NHÀ BÈ

      5 tỷ 71 m2 70,43 triệu/m2
      🌸 𝐄𝐒𝐒𝐄𝐍𝐒𝐈𝐀 𝐒𝐊𝐘 – 𝐊𝐇𝐎̂𝐍𝐆 𝐆𝐈𝐀𝐍 𝐒𝐎̂́𝐍𝐆 Đ𝐀̆̉𝐍𝐆 𝐂𝐀̂́𝐏 𝐐𝐔𝐀̣̂𝐍 𝟕 𝐍𝐇𝐀̀ 𝐁𝐄̀ 🌺ESSENSIA SKY là dự án căn hộ cao cấp nằm...
      Đường Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Xã Phước Kiển, Huyện Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh mảnh đất 60 m2, hướng Tây-Bắc tại An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,73 tỷ

      3.73 tỷ 60 m2 62,17 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 2 lô liền kề 8m x 15m đường 12m gần bến xe Miền Tây Aeonmall . Do cần tiền KD nên cắt giảm sâu 800 triệu cho anh chị...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh shophouses 80 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường Tô Ngọc Vân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 80 m2 47,5 triệu/m2
      Quy mô: 1,66ha. có 4 tòa căn hộ gồm 2 tầng hầm và 15 tầng nổi. Đã có nhiều nhà mặt tiền xung quanhSố lượng khan hiếm chỉ 383 căn8một căn thương mại ...
      Đường Tô Ngọc Vân, Phường Tam Phú, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng 74 m2, hướng Tây-Nam tại Xã Xuân Thới Đông - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 74 m2 48,65 triệu/m2
      Nhà cách một căn ra MT đường Tân Tiến, gần nhà thờ Bùi Môn, QL22, ĐH Tin Học-Ngoại Ngữ, thuận tiện ở hoặc cho thuê. DT: 4,45x17m (nở hậu 5,5m)
      Xã Xuân Thới Đông, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh
      N
      Nguyễn Thị Minh Nghĩa Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh chung cư 86 m2, giá 4,6 tỷ tại Xã Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      4.6 tỷ 86 m2 53,49 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư cao cấp ven sôngTặng đầy đủ nội thất cao cấp3 phòng ngủ + 2 nhà vệ sinh 86m2Giá đi nhanh 4,6 tỉcăn hộ chung ...
      Khu biệt thự Trần Thái, xã Phước Kiển, huyện Nhà Bè, TP. Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 65 m2, giá 4,2 tỷ tại Đường Bến Vân Đồn - 12 - 4 - TP Hồ Chí Minh

      4.2 tỷ 65 m2 64,62 triệu/m2
      Cần chuyển nhượng căn hộ chung cư The Tresor, Bến Vân Đồn, Q. 4. Vị trí liên kế Q. 1, thuận tiện di chuyển đến các Q. trung tâm- Loại căn...
      Số 39 Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất dự án 120 m2 tại Phường An Phú - 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 120 m2 31,25 triệu/m2
      Chủ đầu tưNovaland GroupKĐT Lakeview City đc đầu tư bởi Tập đoàn Novaland, là KĐT mới đa chức năng với hệ thống cơ sở hạ tầng và hạ tầng kỹ thuật và hoàn...
      Phường An Phú, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư 48 m2, giá 3,6 tỷ tại Đường 3 - Bình Trưng Tây - 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 48 m2 75 triệu/m2
      [sang nhượng ] CĂN 1 phòng ngủ ĐẢO KIM CƯƠNG VIEW SÔNG THÁP CANARY  💥DT: 48 mét vuông - 1 phòng ngủ - căn không logia💥Nội thất đầy...
      Số 01 Đường số 104, khu phố 3, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà 80 m2 tại Đường Tam Bình - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 80 m2 49,38 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP 3 TẦNG - HẺM oto NGAY ĐƯỜNG HIỆP BÌNHChủ cần bán ngay! Sau hai lần giảm 300t, giá chào mới **Chỉ 3,65 t!** + DT: 80m² ( 4,5 x 17,7 ) +...
      Đường Tam Bình, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 854 m2 tại Đường Cao Thị Bèo - Phước Hiệp - Củ Chi, giá 3,29 tỷ

      3.29 tỷ 854 m2 3,86 triệu/m2
      Tọa lạc tại xã Phước Hiệp, Củ Chi, Sài Gòn, nền đất này sở hữu DT 854,2 mét vuông với giá 3,29 tỉ VND. Với vị trí thuận lợi và nhiều tiện ích xung...
      Đường Cao Thị Bèo, Xã Phước Hiệp, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư 80 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường Tô Ngọc Vân - Tam Phú - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 80 m2 47,5 triệu/m2
      FIATO thủ đức nằm trên đường Tô Ngọc Vân,Vành Đai 2DT 1,66ha với 4 bloock,2 tầng hầm và 15 tầng nổiCó 3 logia,thoải mái cho việc lựa chọn và sắp xếp của các...

      Cần bán ngay căn nhà 37 m2 tại Đường Hòa Hưng - 12 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 37 m2 105,41 triệu/m2
      Bán Nhà Trung Tâm HÒA HƯNG Q. 10 - Giáp Q. 3 & Q. 1Giá: 3,9 tỉDT: 37m²Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượngMô tả:Vị trí đắc địa, nằm trong hẻm an ninh, hẻm...
      Đường Hòa Hưng, 12

      Cần bán nhanh nhà riêng 90 m2 tại Đường Hiệp Bình - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 90 m2 46,67 triệu/m2
      HẺM oto NGAY ĐƯỜNG HIỆP BÌNH Chủ cần bán ngay trong tháng, sau 2 lần giảm 350t --> giá chào mới **chỉ 3,85 t!**  + DT: 90 mét vuông...
      Đường Hiệp Bình, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 78 m2 tại Đường Tam Bình - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 78 m2 53,21 triệu/m2
      HẺM oto - SÁT MT - KHU VỰC KD ĐA NGÀNH NGHỀ Chủ cần bán ngay giảm mạnh 400t --> giá chào mới **chỉ 3,75 t!** + DT: 78 mét vuông ( 5,2 x...

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.