Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.675 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán căn nhà riêng 1 tầng, 63 m2 tại Đường Lê Đại Hành - 13 - Quận 11, giá 5 tỷ

      5 tỷ 63 m2 79,37 triệu/m2
      Mã số: A901 Kiệt.- DT: 3,5m x 14m. Nở hậu: 5m. Công nhận: 63  mét vuông.- Hiện trạng: Nhà mới đẹp, vào ở liền, 1 trệt 1 lầu.- Vị trí: hẻm ô tô đỗ...
      Đường Lê Đại Hành, Phường 13, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 44 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 5 - Gò Vấp, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 44 m2 85,23 triệu/m2
      Nhà Phan Văn Trị - p15 - Gò Vấp Hồ Chí Minh- Hẻm 1/ cách MT 40m rất gần - DT: 4 x 11m. Trệt 1 lửng 2 lầu, Phòng khách, P bếp, 3PN, 4 phòng vệ sinh,...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Bình Tân, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 60 m2 69,17 triệu/m2
      - Bán nhà góc 2 MT (4m x 15m) - Vị trí KD mua bán, mở văn phòng, làm tóc, spa,...- Vị trí đường số 8, P. BHH B, Q. Bình Tân.- Nhà thuộc Tây Bắc. Xây kiên...
      Đường Số 8, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 2 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Văn Quới - Bình Tân, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 64 m2 48,44 triệu/m2
      Bán nhà hẻm nhựa 8m đường Lê Văn Quới, Q. Bình Tân, DT 4x16m vuông vắn, giá 3 tỉ 100.Bán nhà ở đã lâu năm chưa qua đầu tư, nhà cũ tiện xây sửa theo ý. Khu...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 2 tầng, 45 m2, hướng Đông tại Đường Phong Phú - 12 - Quận 8, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 45 m2 95,56 triệu/m2
      Nhà cần bán hiện trạng nhà cấp 3 giấy tờ pháp lí đầy đủ. sổ hồng riêng không chanh chấp.
      Đường Phong Phú, Phường 12, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 21 m2 tại Đường Lý Thái Tổ - 1 - Quận 3, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 21 m2 233,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay ngôi nhà ngay hẻm 222/ Lý Thái Tổ, P. 1, Q. 3.- DT 3m x 7m công nhận 21m2.- Hiện trạng trệt 2 lầu, tống sàn 57m2.- Có phòng khách,...
      Hẻm 222, Đường Lý Thái Tổ, Phường 1, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 2 tầng, 56 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Cảnh - 22 - Bình Thạnh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 56 m2 57,15 triệu/m2
      Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Q. Bình Thạnh, TPHCM+ DT đất: 56 mét vuông (4m x 14m).+ Kết cấu : 4 x 14m. 1 trệt , 2 lầu, 3 PN, 3  phòng vệ sinh,...
      Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 53 m2 tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển - Phú Nhuận, giá 3,49 tỷ

      3.49 tỷ 53 m2 65,85 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà Nguyễn Trọng Tuyển  phòng ngủ - DT 53m+ Nhà 1 trệt 1 lầu BTCT kiên cố. Hẻm 5m gần MT, oto vào nhà. Khu dân trí cao, an ninh, camera...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 2 tầng, 83 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 11 - Quận 3, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 83 m2 52,41 triệu/m2
      - Bán nhà Cách Mạng Tháng Tám, P. 11, Q. 3 (đối diện công viên Lê Thị Riêng).- Giá : 4,35 tỉ ( đã bớt chút lộc may mắn )- DT đất: 83m2. (4,5x18,4m).- Vị trí...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 11, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 65 m2 tại Đường Nguyễn Giản Thanh - 15 - Quận 10, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 65 m2 46,93 triệu/m2
      Kẹt tiền bán ngay nhà hẻm ô tô 6m Nguyễn Giản Thanh, P. 15, Q. 10.- DT : 5 x 13m- Kết cấu : 1 trệt 2 lầu sân thượng, 4 PN, 4 nhà tắm.- Giá chỉ 3,05 tỉ (...
      Đường Nguyễn Giản Thanh, Phường 15, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 2 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Thủ Độ - Tân Phú, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 40 m2 91,25 triệu/m2
      Chính chủ bán ngôi nhà phố đường Trần Thủ Độ Tân Phú DT 4 x 10 Nhà 1 trệt 1 lầu 2 phòng ngủ 2 toilet nhà mới đẹp vô ở ngay Vị trí ngay Nguyễn...
      Đường Trần Thủ Độ, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án tại Đường Long Thuận - Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 0 m2
      Cần bán gấp lô góc 2 MT tại Đảo Kim Cương Q. 9, TP Thủ Đức.- Tiện ích.+ Nội khu có công viên cây xanh mát mẻ.+ Gần trường, BV, chợ, chỉ 5 ph đi xe.- Cơ hội...
      Dự án Diamond Island quận 9, Đường Long Thuận, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 100 m2 tại Đường Hiệp Thành 44 - Hiệp Thành - Quận 12, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 100 m2 47 triệu/m2
      Giảm 1 tỉ cho khách mua ở căn nhà phố đường HT44 giá 4,7 tỉ TL, Q12.DT: 4x25m, sổ hồng riêng. Hướng TB.Nhà gần trường học, chợ, BV Q. 12, ủy ban nhân ...
      Đường Hiệp Thành 44, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất Trường Lưu Riverside, 87 m2 tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 87 m2 47,13 triệu/m2
      Bán lô C8 dự án Trường Lưu Super Star, P. Long Trường, ngay sau chợ Long Trường, giao thông thuận tiện, khu vực cư dân đông đúc, sầm uất. pháp lí đầy đủ...
      Dự án Trường Lưu Super Star, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền Khu dân cư Phú Lợi, 120 m2 tại 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 120 m2 38,34 triệu/m2
      Duy nhất 1 nền đất, đã có sổ hồng riêng (6x20) MT đường chính 12m ở KDC P7 Q8!DT: 6x20m, khu dân trí cao tầng đồng bộ, XD đc ngay!Khu vực đầy đủ tiện...
      Dự án Phú Lợi, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 84 m2, mặt tiền 6m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 84 m2 50 triệu/m2
      - Bán nền đất góc 2 MT vị trí bao quanh là sông Rạch Chiếc thoáng mát, Đông Nam.- DT: 84 mét vuông.- Giá chỉ: 4 tỉ 200 tr thỏa thuận trực tiếp...
      Dự án Samsung Village, Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 4 tầng, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Bình Tân, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 0 m2
      Kết cấu nhà gồm: 1 trệt 2 lầu và sân thượng Khu an ninh đảm bảo, nơi sinh sống nhiều công chức, viên chức Hồ sơ pháp lí đầy đủ Không ngập nước, điện áp...
      Hẻm 354 Đường Liên khu 4-5, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 2 tầng, 64 m2 tại Đường Lê Văn Quới - Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 64 m2 48,44 triệu/m2
      BAO ĐẦU TƯ THẮNG 100 phần trăm - HẺM NHỰA THÔNG 8M, GIÁP Q TÂN PHÚ - 64m2 4x16m2 - 2 TẦNG - Cho thuê 8tr/th - GIÁ RẺ SỐC 3.1 tỉMô tả: Nhà 2 tầng cũ...

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.