Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.675 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ Akari City, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,7 tỷ tại Bình Tân

      4.7 tỷ 95 m2 49,48 triệu/m2
      Akari City Phase 2 - Akari Neo cho cuộc sống hiện đại và tinh tế hơn.- Tiến độ TT cực tốt 3 tháng chỉ TT 5 phần trăm khoảng234tr.- Chỉ cần TT...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh
      Huỳnh Lộc ᴺᴬᴹ ᴸᴼᴺᴳ Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn chung cư Chung cư Him Lam Chợ Lớn, 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận 6

      3.1 tỷ 87 m2 35,64 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp Him Lam Chợ Lớn, đường Hậu Giang, Q. 6. căn hộ góc C3 mặt thoáng sáng, DT 87m2, 2 PN, 2 vệ sinh. Giá 3.1 tỉ. liên hệ ngay 0937 670...
      Dự án Him Lam Chợ Lớn, Đường Hậu Giang, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn The Infiniti at Riviera Point, 2 phòng ngủ, 93 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 7

      4.5 tỷ 93 m2 48,39 triệu/m2
      + Cần bán căn hộ chung cư Riviera Point, Q7.+ DT: 92.3 mét vuông, 2 phòng ngủ, 1 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, đầy đủ nội thất.+...
      Dự án The View Riviera Point, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu phức hợp The Tresor, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,64 tỷ tại Quận 4

      3.64 tỷ 60 m2 60,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay chung cư The Tresor số 39 Bến Vân Đồn.- DTSD: 60 mét vuông.- Số  phòng ngủ, vệ sinh: 2 phòng ngủ 1 phòng vệ...
      Dự án The Tresor, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất Khu dân cư Nhơn Đức, 95 m2, mặt tiền 5m tại Nhà Bè, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 95 m2 33,16 triệu/m2
      Sale Sập Sàn - khu dân cư Nhơn Đức.Chi tiết mảnh đất rẻ nhất dự án.DT: 5x19 95 mét vuông.Hướng: Bắc.giá: 3tỉ 150tr chốt.giá đã bao gồm móng cọc...
      Dự án Khu dân cư Nhơn Đức, Đường Nhơn Đức, Xã Nhơn Đức, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất Khu dân cư Centana Điền Phúc Thành, mặt tiền 10m tại Quận 9, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 0 m2
      Chủ gửi bán lô rẻ nhất dự án CENTANA ĐIỀN PHÚC THÀNH ĐƯỜNG TRƯỜNG LƯU P. LONG TRƯỜNG Q9 Dt : 92,5m trục đường thông hướng nam mát mẻ Giá: 3 tỉ 550. Bớt lộc...
      Dự án Centana City Điền Phúc Thành, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 86 m2 tại Đường Tân Chánh Hiệp 26 - Tân Chánh Hiệp - Quận 12, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 86 m2 57,56 triệu/m2
      bán nhanh giảm ngay 1 tỉ cho nhà (4.2x21m) MT KD buôn bán Tân Chánh Hiệp 26, Q12 DT: 4.2x21m, sổ CN: 86 mét vuông kết cấu nhà 1 trệt 1 lửng xây dựng...
      Đường Tân Chánh Hiệp 26, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 22 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Hồng Đào, giá 4,69 tỷ

      4.7 tỷ 22 m2 213,19 triệu/m2
      🆘🆘CHỈ 4.69 tỉ - 22m2 - 5 TẦNG BTCT - hẻm xe hơi NGUYỄN HỒNG ĐÀO - TÂN BÌNH - NHÀ ĐẸP LUNG LINH - XÁCH vali ĐÓN TẾT SUM VẦY - CHỦ TẶNG nội thất luxury...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      P
      Nguyễn Thị Kim Phụng Hơn 1 năm trước

      Cần bán đất 84 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 84 m2 36,31 triệu/m2
      Bán Đất hẻm 49 đường đường số 5 Trường Thạnh Q9 Tp Thủ Đứcliên lạc: 0816 279 ***+ Vị Trí: Cuối đường số 5, gần nhà thuốc An Khang+ DT: Ngang 5,2m x 16,2m =...
      Đường 5, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 2 tầng, 24 m2 tại Đường Hồ Hảo Hớn - Cô Giang - Quận 1, giá 3,48 tỷ

      3.48 tỷ 24 m2 145 triệu/m2
      Nhà 2 mặt hẻm Hồ Hảo Hớn, Q1, 2  phòng ngủ, sổ hồng, giá 3,48 tỉ- DT: 3,3 x 9,5 x 2 tấm (24,3 mét vuông) - Giá 3,48 tỉ thỏa thuậnHỘ KHẨU Q. 1...
      Đường Hồ Hảo Hớn, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 2 tầng, 70 m2 tại Đường Trần Não - Bình An - Quận 2, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 70 m2 43,58 triệu/m2
      Trả Tiền NH bán ngay Nhà Đường Trần Não, P. Bình An, Q. 2. Giá 3tỷ050 (thỏa thuận)/70 mét vuông/hẻm xe hơi/Sổ sẳn - Kết cấu: 5mx14m=70m 2 lầu 1...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 55 m2 tại Đường Phan Đình Phùng - 1 - Phú Nhuận, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 55 m2 60 triệu/m2
      bán ngay nhà Phan Đình Phùng- p1- Phú Nhuận - 55m2 ngang 4 dài 13.75- 1trệt 2 lầu sân thượng 4 PN, 5wc- hẻm ô tô, khu phố an ninh- Chính chủ sổ riêng-...
      Đường Phan Đình Phùng, Phường 1, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 2 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Thị Đặng, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 52 m2 68,27 triệu/m2
      Tân Thới Hiệp, chủ gửi.Nhà: 4x13,5m đúc 1 lầu xây ở!Giá: 3,55 tỉ.Bước 3 bước chân ra tới chợ.Bước 5 bước ra tới trường học cấp 1,2,3 tầm 100m. Hẻm 4m thông...
      Đường Nguyễn Thị Đặng, Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Cityland Park Hills, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận Gò Vấp

      3.6 tỷ 77 m2 46,76 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay một số chung cư Cityland Park Hill với các DT như sau:1. căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, giá từ 3 tỉ.2. căn hộ chung cư...
      Dự án CityLand Park Hills, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ Docklands Sài Gòn, 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 108 m2 43,52 triệu/m2
      Bán căn hộ Docklands TP.HCM,- Thiết kế 3 phòng ngủ + 2 phòng vệ sinh, tặng lại nội thất - giá: 4,7 tỉ (còn thỏa thuận).- căn hộ góc hướng...
      Dự án Docklands Sài Gòn, Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 1 tầng, 53 m2 tại Đường Phan Huy Ích - 12 - Gò Vấp, giá 4,69 tỷ

      4.7 tỷ 53 m2 88,5 triệu/m2
      Bán nhà hẻm ô tô thông 5m đường Phan Huy Ích, P.12, Q.Gò Vấp.+ DT: 3,8 x 14m, không lỗi phong thủy.+ Kết cấu: Nhà 1 trệt, 1 lầu, có sân thượng trước sau,...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Khu phức hợp Saigon Pearl, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,9 tỷ tại Bình Thạnh

      4.91 tỷ 90 m2 54,45 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay trong tháng 11/2023.Căn 2 phòng ngủ nhà nội thất đầy đủ Thành phố Hồ Chí Minh Pearl.Nhà full nội thất dọn vô ở ...
      Dự án Saigon Pearl, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Chung cư New City Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận 2

      4.7 tỷ 86 m2 54,66 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư New City Thủ Thiêm, 3  phòng ngủ, view sông Thành phố Hồ Chí Minh, giá cực rẻ thị trường. call ngay...
      New City Thủ Thiêm, 17, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.