Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.675 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh nhà 2 tầng, 31 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Mỹ - Quận 7, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 31 m2 124,2 triệu/m2
      Thiết kế: Trệt + lầu 2 phòng ngủ 2  phòng vệ sinh bancon bếp, BTCT nhà vừa xây, để ở giờ có việc nên mới bán.+ Nhà hẻm hơn 3m, ô tô nho nhỏ...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 3 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Lê Đức Thọ - 16 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 3,63 tỷ

      3.63 tỷ 0 m2
      Cần bán - nhà 3 tầng - một căn ra ô tô.DT: 33,4m2 (5x7.5m).Giá: 3.63 tỉ.Vị trí: 616/ đường Lê Đức Thọ, P16, Gò Vấp.Mô tả:- Nhà tự tay thiết kế rất sang và...
      616/, Đường Lê Đức Thọ, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 1 tầng, 64 m2 tại Đường Bùi Tư Toàn - An Lạc - Bình Tân, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 64 m2 73,44 triệu/m2
      - Nhà trệt mới đẹp ở ngay.- Nhà 1  phòng ngủ, 1  phòng vệ sinh, PK, bếp.- Hẻm rộng 4m, ô tô đến nhà.- Khu an ninh yên tĩnh, ổn định.- Khu vực...
      Đường Bùi Tư Toàn, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 2 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Luông - Quận 6, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 38 m2 110,53 triệu/m2
      Nhà xinh, đường Nguyễn Văn Luông, P. 12, Q. 6!Giá chỉ 4.2 tỉ.DT: 3.8m x 9.5m.Kết cấu: Nhà xây 1 trệt, 1 lầu, 2 PN, 2  toilet.Tặng 2 máy lạnh, 2 giường...
      Đường Nguyễn Văn Luông, Phường 12, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 3 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lò Lu - Quận 9, giá 4,59 tỷ

      4.59 tỷ 52 m2 88,27 triệu/m2
      Chủ cần tiền nên giảm giá bán nhanh ngôi nhà phố đường Lò Lu giá 5,3 tỉ nay giảm còn 4,59 tỉ.- Nhà 1 trệt 2 lầu đường Lò Lu, P. Trường Thạnh, TP Thủ Đức.-...
      Đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 40 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nơ Trang Long, giá 4,89 tỷ

      4.89 tỷ 40 m2 122,25 triệu/m2
      Mô tả. (Ích Ngọc).+ DT: 5x8.+ Vị trí giao nhau với Nơ Trang long, Phan Văn Trị, Nguyễn Văn Đậu.+ Kết cấu 2 tầng, 2  phòng ngủ, 2  nhà vệ sinh.+...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 7, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 2 tầng, 110 m2 tại Đường Tân Chánh Hiệp 35 - Quận 12, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 110 m2 40,91 triệu/m2
      Bán giảm 1 tỉ, mới còn 4.5 tỉ.Ngang khủng - lô góc 2 mặt hẻm.Đường TCH35, Tân Chánh Hiệp Q. 12.+ DT: 7 x 15,5. CN 110 mét vuông.+ Nhà 1 trệt 1 lửng có...
      Đường Tân Chánh Hiệp 35, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 6m tại Đường 102 - Quận 9, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 60 m2 66,5 triệu/m2
      Mô tả:- DT 60m2, 6 x 10 x 1.- Kết cấu: 1 trệt 1 lửng, 2 phòng ngủ,  toilet, PK, bếp.- Gần TTTM, các trường Đại học, siêu thị, chợ...- Khu dân...
      Đường 102, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 3 tầng, 53 m2, mặt tiền 4m tại Phường Long Bình - Quận 9, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 53 m2 69,82 triệu/m2
      Bán nhà Q. 9 kế bên vin, 53 mét vuông, 3 tầng, ô tô vào nhà, khu phân lô, P. Long Bình chỉ 3,7 tỉ.Mô tả.+ Vị trí: Đường Số 6, P. Long Bình, Q. 9 (Tp....
      Đường Số 6, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Súy - Tân Phú, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 0 m2
      Nhà bán 1/ Nguyễn Súy P Tân Quý Q Tân Phú.DT 4 x 11m.HT: 1 lầu.Đang cho thuê 10tr/th.Gần chợ Tân Hương, hẻm 4m thông, nhà đúc chắc chắn.pháp lí: SHR.giá:...
      Đường Nguyễn Súy, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 2 tầng, 42 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Văn Công, giá 5 tỷ

      5 tỷ 42 m2 119,05 triệu/m2
      Hàng hiếm không có căn thứ hai.Nguyễn văn công hẻm như MT đường KD tốt - tiện ích đầy đủ - sát sân bay - qua Phú Nhuận 1 ph.+ DT: 42m2.+ Kết cấu 2 lầu,...
      Đường Nguyễn Văn Công, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 1 tầng tại Phường Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,13 tỷ

      4.13 tỷ 0 m2
      nhà c4 gác lửng Thủ Đức.Giá 4,13 tỉ.Cạnh khu villa Jamona home resort đẳng cấp.Cách QL13 chỉ 100 m.Cách chợ đầu mối Thủ Đức 900 m.DT 90,6 m2.hẻm ô tô,...
      Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tân Chánh Hiệp 3 - Quận 12, giá 4 tỷ

      4 tỷ 60 m2 66,67 triệu/m2
      Bán nhà đường Tân Chánh Hiệp 3, Tân Chánh Hiệp, Q. 12, không lộ giới, công nhận đủ.Giá: 4 tỉ, còn thỏa thuận.Dt: 5x12, trệt, 2 lầu đúc, mái đúc, hẻm xe ...
      Đường Tân Chánh Hiệp 3, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 54 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Thị Hè - Quận 12, giá 3 tỷ

      3 tỷ 54 m2 55,56 triệu/m2
      bán nhanh ngôi nhà hẻm oto đường Trần Thị Hè, sát Hiệp Thành City.Dt: 4m x 13.5m, hiện trạng nhà c4.Giá: 3 tỉ (giá cũ 3.4 tỉ).Hẻm trước nhà 5m, xung...
      Đường Trần Thị Hè, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Hiệp Thành 6 - Quận 12, giá 5 tỷ

      5 tỷ 0 m2
      căn nhà phố đường nhựa xe tải né Hiệp Thành 06 - khu vực KD đỉnh - đang cho thuê 9tr/tháng.DT: 4.2x17m.Giá: 5 tỉ, Hiệp Thành Q. 12.Mô tả:Kết cấu: 1 trệt 1...
      Đường Hiệp Thành 6, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, giá 4,07 tỷ tại Đường Tên Lửa - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      4.07 tỷ 0 m2
      Cuối năm 2021 tôi mua căn hộ cao cấp Monlight Centre Point (căn 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, có đầy đủ nội thất Bếp thiết bị là Tô tô,...
      Dự án Moonlight Centre Point, Đường Tên Lửa, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,95 tỷ tại Quận 2

      4.95 tỷ 90 m2 55 triệu/m2
      - Mình cần bán -.căn hộ chung cư The Sun Avenue Q. 2.3 phòng ngủ - 90m2 - tầng cao 28 - đầy đủ nội thất.Đang cho thuê 20tr/tháng.4.95 tỉ bao...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Khu căn hộ Screc Tower, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận 3

      3.3 tỷ 76 m2 43,43 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Screc Tower, đường Trường Sa, Q. 3.DT 76 mét vuông, view đẹp, thiết kế 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.giá thiện chí...
      Dự án Screc Tower, Đường Trường Sa, Phường 12, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.