Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.675 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 1 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Thống Nhất - Gò Vấp, giá 3 tỷ

      3 tỷ 0 m2
      Vị trí Thống Nhất P16 GV. Đi 5ph tới Cityland Park Hills, LotteMart__________________________Giá 3 tỉ còn TL nhẹDT: 4.25 X 9.5Xây dựng 1 trệt 1 lầu đúc...
      Đường Thống Nhất, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Tân Bình, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 30 m2 156,67 triệu/m2
      + Kết cấu: 5 tầng BTCT, 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu 1 sân thượng. + Vị trí siêu đẹp, khu phân lô dân trí cao, ngay công viên Lê Thị Riêng, thuận tiện di chuyển...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 3,2 tỷ tại Tân Bình

      3.2 tỷ 56 m2 57,15 triệu/m2
      L/H em Nhung phòng KD Novaland để không mua lầm, Không bị bán lầm căn hộ chung cư khu vực Sân Bay.* Trước khi mua căn hộ chung cư của Tập đoàn...
      Dự án Botanica Premier, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Căn hộ Victoria Village, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,55 tỷ tại Quận 2

      3.55 tỷ 65 m2 54,62 triệu/m2
      contact em Nhung phòng kinh doanh Novaland để không mua lầm, Không bị bán lầm chung cư Victoria Village.* Trước khi mua chung cư của Tập đoàn Novaland,...
      Dự án Victoria Village, Đường Trương Văn Bang, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 3 tầng, 70 m2 tại Phường Tân Chánh Hiệp - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 70 m2 58,58 triệu/m2
      Bán nhà 1 trệt 3 lầu 5x14m giá 4,1 tỉ TL Đường TCH03, Q12- Nhà 1 trệt, 2 lầu, Sân thượng, 4  phòng ngủ, 3  nhà vệ sinh, logia, sân phơi đồ...-...
      Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 3 tầng, hướng Đông - Nam tại Phường 13 - Bình Thạnh, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 0 m2
      * Chính chủ cần bán nhanh ngôi nhà phố buôn bán, sổ hồng riêng đầy đủ, bán hỗ trợ sang tên và vay qua NH!+ DTSD 157 mét vuông, Đông Nam, sổ ...
      Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 7m tại Đường Cống Lở - Tân Bình, giá 3,39 tỷ

      3.39 tỷ 45 m2 75,34 triệu/m2
      3.39 tỉ - căn biệt thự KHU VIP- PHAN HUY ÍCH - CỐNG LỠ- PHẠM VĂN BẠCH- NGANG 7x7 M, 4 TẦNG- TIỄN ÍCH ĐẦY ĐỦ.+ Khu VIP Tân Bình, Gần chợ tiện ích xung...
      Đường Cống Lở, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 68 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 68 m2 55,89 triệu/m2
      Bán đất MT hẻm 3m cách Huỳnh Tấn Phát 50m, Q. 7 - 4,3m x 15m 68m2 3,8 tỉ chốt
      Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 1 phòng ngủ

      4.55 tỷ 77 m2 59,1 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư VCP- KHU PARK- DT căn hộ chung cư: 77 m| 2PN- Tầng trung- View: TP- nội thất đầy đủ, dọn vô ở ngay-Nội khu đầy đủ tiện...
      Dự án Vinhomes Central Park, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 3 tỷ tại Quận Bình Tân

      3 tỷ 63 m2 47,62 triệu/m2
      chào bán block căn hộ phân khu đẹp nhất dự án Akari City, CK lên đến 9 phần trăm.TT chỉ 20 phần trăm hỗ trợ LS NH lên đến 75 phần ...
      Dự án Akari City Nam Long, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
      P
      Nguyễn Lê Nhã Phương Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,11 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.11 tỷ 74 m2 42 triệu/m2
      Giá chỉ 42 tr/ mét vuông - Mua trực tiếp từ chủ đầu tư Điền Phúc Thành.* Cơ hội đầu tư siêu hời khi chỉ cần vốn tự có chỉ 30 phần trăm đến...
      Dự án MT Eastmark City, Đường Vành Đai 3, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 61 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 61 m2 65,58 triệu/m2
      Bán Đất- Vị trí: MT đường 20m song hành Vườn Lài, P. An Phú Đông, Q. 12.- Giá từ 4 tỉ- Diệb tích: 61.4 mét vuông (4x15.4)- Hướng: đông- Đường trước...
      Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh miếng đất 58 m2 tại Đường Vườn Lài - An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 58 m2 51,73 triệu/m2
      Sale Sập SànHạ giá Lỗ- Vị trí: một sẹc đường ven Rạch Gia, đối diện căn hộ APĐ, P. An Phú Đông, Q. 12.- Giá: 3.7 tỉ, giảm còn trên 3 tỉ- DT: 57.8m2 (3.8 x...
      Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất 120 m2, mặt tiền 8m tại An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 120 m2 41,67 triệu/m2
      Bán Đất- Vị trí: hẻm 1/ đường APD3, P. An Phú Đông, Q. 12. Cạnh công an P. An Phú Đông.+ Giá trên 5 tỉ+ DT: 120m2 (8 x 15)- Hướng: đông- Đường trước nền:...
      Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 130 m2, mặt tiền 7m tại An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 130 m2 32,31 triệu/m2
      Bán Đất- Vị trí: 1/ đường APD3, P. An Phú Đông, Q. 12. Hẻm đối diện BV Hồng Đức- Giá trên 4.2 tỉ- Tổng DT: 129.6m2 (7 x 18.5)- DT quy hoạch đất cư dân:...
      Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán miếng đất 59 m2, mặt tiền 4m tại An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 59 m2 55,94 triệu/m2
      Bán Đất- Vị trí: hẻm đường APĐ 10, P. An Phú Đông, Q. 12- Giá trên 3.3 tỉ- DT: 59.1 mét vuông (4x15)- Đường trước nền: 12m- Hướng: namĐể mua đc giá ...
      Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay miếng đất 58 m2 tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 58 m2 73,28 triệu/m2
      + Vị trí hẻm xe nhựa xe tải, khu vực dân trí cao.+ DT 58 mét vuông (4.2x13.8) vuông vắn, nở hậu nhẹ.+ Đất cư dân hiện hữu xây dựng tự do.+ Tương lai...
      Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 4 tầng, 32 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Tân Bình, giá 4,78 tỷ

      4.78 tỷ 32 m2 149,38 triệu/m2
      Nhà thuộc dạng hiếm có trong khu vựcChính chủ gấp bán cho con du học ngước ngoàiDT: 4 x 7,5m2, 4 tầng, 3 phòng ngủ, sổ vuông, xung quanh nhà cao...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.