Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.675 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán căn nhà 1 tầng, 57 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 8 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 57 m2 78,95 triệu/m2
      (B1451)- DT 4x14.25=57m2- Kết cấu. 1 trệt,1 lầu, 2 PN lớn, phòng khách rộng rãi.- Hẻm thông thoáng, sạch sẽ, yên tĩnh, cách 15m ra hẻm nhựa xe tải thông,...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 8, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 3 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Tô Ký - Quận 12, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 0 m2
      🏠 BÁN NHÀ hẻm xe hơi - 3 TẦNG - NGANG 5 M - GẦN CHỢ TÂN CHÁNH HIỆP - Q. 12 🏠♦️Mô Tả♦️🎯 Bán nhà hẻm xe hơi đường Tô ký - Tân Chánh Hiệp Q. 12, TP....
      Đường Tô Ký, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị nghỉ dưỡng La Maison De, giá 3 tỷ tại Huyện Cần Giờ

      3 tỷ 110 m2 27,28 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay lô góc view sông Phước Lộc Cần Giờ.- DT: (5x22) - 110m2.- Giá: 3 tỉ (đã bao gồm ép cọc).L/H: 0339 775 ***
      Dự án La Maison De Cần Giờ, Huyện Cần Giờ, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Khu căn hộ Saigon South Residences, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,4 tỷ tại Nhà Bè

      4.41 tỷ 95 m2 46,32 triệu/m2
      Công ty Phuloiland đc 1423 đường Nguyễn Văn Linh, P. Tân Phong, Q. 7 - SĐT 0938 246 *** chuyên quản lý bán chung cư Saigon South Residences.Chính chính chủ...
      Saigon South Residences, 1423, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 140 m2, giá 4,5 tỷ tại Đường Trần Phú - 8 - Quận 5 - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 140 m2 32,15 triệu/m2
      Chính chủ cần bán một căn hộ ở MT đường Trần Phú Q. 5 dạng tập thể 3 hộ chung một căn.- căn hộ chung cư có 2 tầng gồm tầng 3 và tầng 4 DT công nhận...
      Đường Trần Phú, Phường 8, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 7

      4.2 tỷ 65 m2 64,62 triệu/m2
      - căn hộ góc full kính các phòng, view trực diện về Q. 1, Bitexco, Landmark 81,... Các dịp Lễ ngắm trọn pháo hoa tuyệt đẹp.- Vị trí đắc địa: Nằm MT đường...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 1 tầng, 100 m2 tại Đường Cần Thạnh - Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 100 m2 31 triệu/m2
      Bán nhà c4 khu dân cư Giồng An, thị trấn Cần Thạnh, huyện Cần Giờ. Gần ngay bến phà. DT 5x20m giá 3.1 tỉ.
      Thị trấn Cần Thạnh, Cần Giờ, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Quận 12, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 100 m2 46 triệu/m2
      - HÀNG THƠM - GIÁ SIÊU RẺ - CẦN bán nhanh VỀ QUÊ !!!- BÁN ĐẤT - Tặng Dãy Nhà Trọ đang có thu nhập 10 tr / tháng.- Đường Nguyễn Văn Quá, thuộc P. Tân Hưng...
      Đường Tân Hưng Thuận, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh
      H
      Sàn Bất Động Sản Hellohomes.vn Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà shr 2 tầng, 40 m2 tại Phường 26 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 40 m2 123,75 triệu/m2
      Nhà 2 tầng hoàn công đủ với 2  phòng ngủ 2  toilet.- Hẻm ô tô tới nhà, hẻm trước nhà 4 - 5m rộng thoáng.- Tương lai khu vực BXMD thành trung ...
      Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 4 tầng, 65 m2, mặt tiền 65m tại Đường Thạnh Xuân 21, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 65 m2 76,16 triệu/m2
      Ngộp! Giá cực tốt.Giảm mạnh 800tr.-----------------------------------căn biệt thự mini 1 trệt 3 lầu Thạnh Xuân 21 ngay chợ Mjnh Phát giá chỉ còn 4,95...
      Đường Thạnh Xuân 21, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 2 tầng, 80 m2 tại Đường Nhà Bè - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 80 m2 56,25 triệu/m2
      NHÀ MỚI Ở NGAY-NỘI THẤT ĐẸP.* hẻm xe hơi tránh, khu an ninh, dân trí cao. Gần CA Thị trấn.* DTSD 5m x 18m, kết cấu trệt 2 lầu sân thượng. * Tiện ích xung...
      Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Quận Thủ Đức, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 60 m2 80 triệu/m2
      Mã căn: 477.hẻm ô tô đường 102 - Lã Xuân Oai - 3 tầng đúc - Hoàn công chuẩn chỉnh 4,8 tỉ.Mô tả:DT: 60 mét vuông (4.5m x 13.2m).Kết cấu nhà mới 1...
      Đường Lã Xuân Oai, Phường Tăng Nhơn Phú A, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 1 tầng, 83 m2, mặt tiền 6m tại Đường Cây Keo - Tam Phú - Thủ Đức, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 83 m2 45,79 triệu/m2
      Bán nhà đường Cây Keo, P. Tam Phú, TP Thủ Đức.Cách đường Tô Ngọc Vân chỉ 100m, nằm trong KDC dân trí cao, yên tĩnh.nhà c4, 3 PN. Đang cho thuê 6tr/tháng.*...
      Đường Cây Keo, Phường Tam Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 3 tầng, 60 m2 tại Đường Thành Thái - 14 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 60 m2 55 triệu/m2
      Nhà Thành Thái, P. 14, Q. 10DT: 6x10m, 1T2L1ST, 3PN2 phòng vệ sinh.Giá: 3.3tỉ (thỏa thuận)sổ hồng sang tên ngay trong ngày.Gần chợ trường học khu...
      Đường Thành Thái, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 2 tầng, 36 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 12 - Quận 10, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 36 m2 127,78 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà đường cách mạng tháng tám hẻm 3,5 m vài bước ra MT.Nhà đang cho thuê 12 tr / tháng, sổ hồng, đang cần bán định cư nước ngoài.Với DT:...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 3 tầng, 60 m2 tại Đường Võ Văn Tần - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 60 m2 51,67 triệu/m2
      Đi nước ngoài, bán ngôi nhà ngay Võ Văn Tần, Q. 3.- DT: 60m2.- Giá: (thỏa thuận thêm).- Đường ô tô 5m rộng rãi, trung tâm KD buôn bán vô cùng sầm uất tấp...
      Đường Võ Văn Tần, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 40 m2 tại Đường Nguyễn Tri Phương - 4 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 40 m2 107,5 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà hẻm ô tô gần đường 3/2 và BV nhi đồng 1Một trệt một lầu, chính chủ ở lâu năm chưa qua đầu tư, hẻm thông~ không trước nhà để đc 15 xe...
      Đường Nguyễn Tri Phương, Phường 4, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 120 m2 tại Đường Đông Hưng Thuận - Quận 12, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 120 m2 35,42 triệu/m2
      Bán dãy nhà trọ - hẻm ô tô - lô góc.- MT đường Đông Hưng Thuận 26, P. Đông Hưng Thuận, Q. 12.DT: Ngag 6,7m x dài 18m. Nở hậu 8m.- pháp lí: SHR.- Hiện...
      Đường Đông Hưng Thuận 26, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh
      K
      Nguyễn Thị Thúy Kiều Hơn 1 năm trước

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.