Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.675 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh miếng đất tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 0 m2
      bán ngay mảnh đất trong KDC đẹp Đường số 8 KP2 P. Hiệp Bình Chánh TP Thủ Đức.- DT: 4*15,5m = 61,9m2.- Hẻm trước 7m cây xanh. Hẻm sau 2,5m thông thoáng.-...
      Đường Số 8, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, giá 4,8 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.8 tỷ 0 m2
      Nhận nhà trong quý 3/2024.căn hộ chung cư cao cấp trong đại đô thị Grand Park Q9 - The Beverly - TP Thủ Đức.DT: 79,3m2 - 2 PN - 2 WC - logia với view nội...
      Dự án The Beverly - Vinhomes Grand Park, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,95 tỷ tại Đường Thạnh Xuân 13 - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      3.95 tỷ 90 m2 43,89 triệu/m2
      Chính chủ:- Cần bán căn hộ chung cư DT lớn 90 mét vuông bao gồm: 3 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh.- View hồ bơi, landmark 81.- Có bancol...
      Dự án PiCity High Park, Đường Thạnh Xuân 13, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, giá 3,5 tỷ tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 0 m2
      CẮT LỖ NHIỀU CĂN TỪ 300-500 tr căn hộ chung cư URBAN GREEN-P. Hiệp Bình Phước-TP Thủ Đức Căn 1 phòng ngủ giá : 2 tỉ7x Căn 2 phòng ngủ DT:...
      Dự án Urban Green, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,75 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.75 tỷ 76 m2 49,35 triệu/m2
      căn hộ chung cư Masteri Centre Point - Khu compound cao cấp nhất đại đô thị vin Grand Park.căn hộ góc, tầng đẹp.DT 76 mét vuông.Bàn giao thiết bị...
      Dự án Masteri Centre Point, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu căn hộ Lexington Residence, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 2

      3.5 tỷ 82 m2 42,69 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Lexington An Phú gồm các loại DT:* Căn 50m, 1 phòng ngủ, 1 phòng vệ sinh. Giá: 2,2 tỉ.* Căn 73m, 2 phòng ngủ,...
      Dự án Lexington Residence, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu căn hộ Lucky Palace, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận 6

      3.3 tỷ 85 m2 38,83 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ Lucky Palace, đường Phan Văn Khỏe, Q. 6. Ngay khu vực Tháp Mười, Chu Văn An, Ngô Nhân Tịnh, Phan Văn Khỏe, gần bến xe Chợ Lớn.DT:...
      Dự án Lucky Palace, Đường Phan Văn Khỏe, Phường 2, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất 74 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 74 m2 52,71 triệu/m2
      Bán mảnh đất 74 mét vuông nằm gần shop Con Cưng, cách ngã 4 Võ Văn Kiệt 300m.DT; 4 x 18.50m= 74 mét vuông.giá; 3,9 tỉ (thỏa thuận).sổ hồng,...
      Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,76 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.76 tỷ 0 m2
      căn hộ chung cư The Beverly - VHGP căn 2 phòng ngủ 79,9 mét vuông.căn hộ góc giá chỉ 3,756 tỉ.View quảng trường Golden Eagle, view nội...
      Dự án The Beverly - Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Bà Điểm - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 80 m2 43,75 triệu/m2
      Bán đất KDC Bà Điểm 2, Bà Điểm, Hóc Môn.Giá: 3.5 tỉ, còn thỏa thuận.DT: 5x16, full thổ cư, không lộ giói, công nhận đủ.Đất ở, xây dựng tự do.Đường trải...
      Đường Phan Văn Hớn, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,15 tỷ tại Đường D1 - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.15 tỷ 72 m2 43,75 triệu/m2
      Cần bán chung cư Florita.đc: Đường D1 KDC Him Lam, P. Tân Hưng, Q. 7.chung cư 2 phòng ngủ + 2 phòng vệ sinh 72m2.+ Tiện ích: Đầy đủ tiện ích...
      Dự án Florita Đức Khải, Đường D1, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Sky Center, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 75 m2 49,34 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Sky Center, Phổ Quang, Tân BìnhDT 75 mét vuông, thiết kế 2 phòng ngủ , 2 toilet, tặng 1 số nội thất mừng tân...
      Dự án Sky Center, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất 66 m2 tại Đường Vườn Lài - An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 66 m2 59,85 triệu/m2
      Bán đất hẻm 92 Vườn Lài sau căn hộ chung cư An Phú Đông, Q. 12.DT: 66 mét vuông (4 x 16.5).Giá giảm còn 3.95 tỉ.Sổ riêng, đc xây dựng tự do.Đường:...
      Hẻm 92, Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 63 m2, mặt tiền 12m tại An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,34 tỷ

      3.34 tỷ 63 m2 53 triệu/m2
      Kế bên ngã 4 đại lộ Võ Văn Kiệt chạy vào 700m, P. An Lạc, Bình Tân.- Cách Siêu thị Aeon Bình Tân, Bx. Miền Tây 5 ph. Cách Q1, sân bay TSN, Q7, chợ Bến...
      Đường Hồ Học Lãm, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán căn Căn hộ De La Sol, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 5 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 72 m2 69,45 triệu/m2
      Hồng Nhung chuyên chung cư Delasol Q. 4.Giỏ hàng cho thuê và bán phong phú.Em luôn có căn giá mềm nhất tại dự án. Hỗ trợ xem nhà 24/24.Vì giỏ hàng biến...
      Dự án De La Sol, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Chung cư Asiana Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,18 tỷ tại Quận 6

      3.18 tỷ 71 m2 44,79 triệu/m2
      - Cần vốn làm ăn nên cần bán ngay căn hộ Saigon Asiana, đường Nguyễn Văn Luông, Q6.- DT: 71 mét vuông.- Gồm 2 PN, 2  nhà vệ sinh, phòng khách...
      Dự án Saigon Asiana, Đường Nguyễn Văn Luông, Phường 12, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Khu căn hộ Constrexim - Copac Square, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 84 m2 39,29 triệu/m2
      Chủ cần bán căn hộ Copac Square, Q. 4.- Tổng DT: 84m.- Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.- Giá: 3.3 tỉ.- pháp lí: sổ hồng riêng chính...
      Dự án Constrexim Copac Square, Đường Tôn Đản, Phường 13, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn 1 phòng ngủ, hướng Bắc, giá 4,9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.91 tỷ 0 m2
      Em chào quý anh/chị đang quan tâm đến mức giá chung cư Lumiere Riverside (Giỏ hàng công ty em update hàng tuần, giá đúng-giá thật) Văn phòng em ngay tại...
      Dự án Lumiere Riverside, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.