Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.693 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu lô đất nền 125 m2, mặt tiền 8m, hướng Tây - Nam tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 125 m2 33,6 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán ngay nền đất dự án Cầu Lấp, dự án này sát măt tiền đường Lò Lu, từ nền đất ra MT đường Lò Lu 100m, xuống tới Vinhome GrandPark...
      Đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 125 m2, mặt tiền 8m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 125 m2 33,6 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay lô góc hai MT dự án Cầu Lấp, cách đường Lò Lu 100m, P Trường Thạnh, Q9 cũ nay là TP Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh.-- DT...
      Đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 110 m2, mặt tiền 5m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 110 m2 29,1 triệu/m2
      Bán đất MT Nguyễn Hoàng, An Phú, Q. 2 gần Mega Market An Phú.* Đông đúc cư dân, buôn bán, KD sầm uất.* Xung quanh đầy đủ tiện ích: Trường học, BV, công...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 90 m2, mặt tiền 5m tại Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 90 m2 35,56 triệu/m2
      Tôi chuẩn bị qua Úc định cư, cần bán nền đất 90m2 thuộc đường Đồng Văn Cống, P. Thạnh Mỹ Lợi, TP Thủ Đức, cách ủy ban nhân dân TP Thủ Đức 5p.- Vị trí...
      Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất 100 m2, mặt tiền 5m tại An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 100 m2 31 triệu/m2
      Bán đất Bình Tân ngay đường Lê Cơ.Vị trí: Ngay MT đường Lê Cơ, An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh, đất thuộc khu dân cư Nam Hùng Vương.- Nằm ngay ngã giao...
      Đường Lê Cơ, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh.

      Bán gấp đất nền dự án 80 m2, hướng Đông - Bắc tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 80 m2 56,25 triệu/m2
      Đất hẻm xe hơi 2581 Huỳnh Tấn Phát, cách HTP chỉ 100m, đường nhựa 2 ô tô né nhau. Tiện ích xung quanh rất đầy đủ.DT: 5,5m x 15m. Đông Bắc. Lô số 12. Xây...
      2581, Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 160 m2, mặt tiền 10m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 160 m2 25,32 triệu/m2
      - Vị trí: Đường Số 4A. khu dân cư An Phú Tây. Xã An Phú Tây. Huyện Bình Chánh.Hồ Chí Minh. - Giáo dục: trường cấp 2 Nguyễn Văn Linh. trường cấp 1 An...
      Dự án An Phú Tây, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất dự án 92 m2 tại Đường Võ Chí Công - Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 92 m2 38,05 triệu/m2
      * Vị trí: The Classia tọa lạc tại đường Võ Chí Công, P. Phú Hữu, Q. 9 (nay thuộc TP Thủ Đức), TP HCM. Dự án cạnh Khu Công Nghệ Cao thuộc TP Thủ Đức.* Tiện...
      Dự án The Classia, Đường Võ Chí Công, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 60 m2 tại An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 4,14 tỷ

      4.14 tỷ 60 m2 69 triệu/m2
      Bán cặp đất liên kế 120m2 cách MT Võ Văn Kiệt 800m, đường 12m, xây dựng tự do.Tọa lạc liên kế đại lộ Võ Văn Kiệt giáp Q6, Q8 - Kết nối vào chợ Bến Thành...
      Đường Hồ Học Lãm, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất dự án 56 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 56 m2 67,86 triệu/m2
      Chính chủ bán nền KDC Nam Khang, đường Nguyễn Duy Trinh, P. Long Trường, Q. 9, TP. Thủ Đức.- DT: 4x14m= 56m2 (full Thổ).- KDC hiện hữu.- hạ tầng giao ...
      Dự án Nam Khang Residence, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất 100 m2, mặt tiền 12m tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 100 m2 32 triệu/m2
      Ngộp tài chính cần bán nền đất từng mua đầu tư👉Sau chợ An Sương tầm 700m. Q. 12👉DT 100m2_ 5*20👉giá 3 tỉ 200 ( có thể thỏa thuận thêm)👉liên lạc SDT...
      Đường DD11, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 61 m2, mặt tiền 12m tại An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 61 m2 68,86 triệu/m2
      - Vị trí đất: Hồ Học Lãm, An Lạc, Bình Tân, TPThành phố Hồ Chí Minh. Đất nằm trong KDC hiện hữu, nhộp nhịp.Bán kính 800m có: Chợ dân sinh, bách hóa...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhanh lô đất nền 61 m2, mặt tiền 7m tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,36 tỷ

      3.36 tỷ 61 m2 55,09 triệu/m2
      - miếng đất năm cách tuyến đường chính võ văn kiệt 1 kilomet, gần chợ hồ học lãm hướng đường lớn thuận tiện lưu thông về chợ Bến Thành Q. 1,3.6 và về...
      Đường Hồ Ngọc Lãm, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất dự án 144 m2 tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 144 m2 31,25 triệu/m2
      - đc: Đường Đỗ Xuân Hợp, P. Phước Long B, Q. 9***Tổng quan KDC Trí Kiệt:- Tên dự án: KDC Trí Kiệt Q. 9- CĐT: Công ty Địa ốc Hưng Lộc Phát- Quy mô ~:...
      River Town Trí Kiệt, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 66 m2 tại Phú Xuân - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 66 m2 58,34 triệu/m2
      nền đất hẻm ô tô, Huỳnh Tấn Phát Nhà Bè, xây dựng tự do.Thông tin hình ảnh thật 100 phần trăm.- đc: 2295 Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè...
      2295, Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 80 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 80 m2 56,25 triệu/m2
      Bán mảnh đất hẻm 1806 Huỳnh Tấn Phát đường 6m gần chợ Phú Xuân.Thông tin hình ảnh thật 100 phần trăm.- đc: 1806 Huỳnh Tấn Phát, Thị Trấn Nhà Bè,...
      Hẻm 1806, Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 80 m2 tại Đường Hoàng Sa - 11 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 80 m2 40 triệu/m2
      bán ngay 10 lô đường Hoàng Sa Q. 3, ngay kênh Nhiêu Lộc Thị Nghè, cầu Trần Quang Diệu.- Giao thông đông đúc giao Trần Quang Diệu và Lê Văn Sỹ, di chuyển...
      Đường Hoàng Sa, Phường 11, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất 115 m2, mặt tiền 4m tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 115 m2 39,14 triệu/m2
      hẻm 15 đường 671 , đất có đường vaò đẹp bề rộng xe tải lớn có thể vào , vì gia đình cần tiền nên ra đi nhanh , khách thiện chí sẽ bớt lộc, đát gia đình ở 3...
      Phường Tân Phú, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá