Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.693 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp lô đất nền 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 50 m2 96 triệu/m2
      Bán đất hẻm, đường Tú Xương, P. Hiệp Phú. Đường nhựa oto 8m. Đất gốc 2 MT đường.* Tiện ích xung quanh:- khu dân cư hiện hữu.- Tiện ích đầy đủ xung quanh.-...
      Đường Tú Xương, Phường Hiệp Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền 97 m2, mặt tiền 6m tại Phú Xuân - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 97 m2 36,09 triệu/m2
      Hiện vì lý do tài chính nên mình cần ra đi miếng đất 96.8m2 đẹp 6x16,2. KDC 2576 MT đường Huỳnh Tấn Phát. điện, nước đã vào KDC, gần tuyến vành đai 3,...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 100 m2 45 triệu/m2
      đất nền Thế Kỷ 21 cần kí gửi: - Lô A2, DT: 8x20, đường 47 lộ giới 12m- Lô C2, DT: 7.5x21.5 đường 50- Lô C2 DT: 11x25m đường Bát Nàn- Lô F2, DT: 5x20m đường...
      Dự án KDC Thế kỉ 21, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 30m tại 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 100 m2 45 triệu/m2
      - Vị trí: KDC hiện hữu, hạ tầng đường sá trải nhựa đồng bộ, gần sông - mát mẻ, yên tĩnh, trong lành.- Số lượng chỉ: 48 nền, thiết kế ngôi nhà phố: 5x20,...
      Dự án Phú Lợi, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 90 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 90 m2 43,34 triệu/m2
      Bán nền đất 1/ Hà Huy Giáp, p. Thạnh Xuân, Q12DT: 4 x 22,5 = 90,2 mĐường ôtô thông Giá: 3 tỉ 900 bớt lộcAlo Mr. Lý 0919 036 *** ạQuý khách xem thêm sp...
      Đường Hà Huy Giáp, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền 120 m2 tại 3 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 120 m2 41,25 triệu/m2
      DUY NHẤT mảnh đất MT PHAN XÍCH LONG,P. 3,PHÚ NHUẬN-GIÁ:4.95tỉ/120 mét vuông SỔ SẴN,VỊ TRÍ THÍCH HỢP KD-Vị trí: nằm ngay gần MT Phan Xích Long,P....
      Đường Phan Xích Long, Phường 3, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 105 m2, mặt tiền 5m tại 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 105 m2 33,34 triệu/m2
      * Chính chủ cần bán ngay 5 lô liên kế nhau, đường Đặng Thùy Trâm, P. 13, Q. Bình Thạnh. Gần ĐH Văn Lang.+ DT: 105 mét vuông, SHR, xây dựng tự do.+...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 115 m2, mặt tiền 5m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 115 m2 39,14 triệu/m2
      * GIẢM Mạnh giá ...* ĐẤT MT ĐƯỜNG thuận tiện, XÂY DỰNG KD BUÔN BÁN...- MT đường XUÂN THỚI THƯỢNG 72-2 , Xã Xuân Thới Thượng, huyện Hóc Môn.- Cách ngã 5 Chợ...
      Đường Xuân Thới Thượng 7-2, Xã Xuân Thới Thượng, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 120 m2, mặt tiền 8m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 120 m2 34,17 triệu/m2
      Nhiều lô chủ gửi giá giảm sâu, liên lạc xem đất, chỉ 35tr/m.Lô cạnh công viên xây dựng tự do, đẹp trổ cửa thoải mái. xây dựng tự do, đường nhựa 8m, điện, ...
      Đường Vĩnh Lộc, Xã Vĩnh Lộc B, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất dự án 62 m2 tại Phường Tam Phú - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 62 m2 72,59 triệu/m2
      3 loo f0 mới ra lò.Ụ Ghe, Tam Phú.Sản phảm mới tách.Lô 1: 62.7m ngang 4.3 Giá: 4,5 tỉLô 2:62.9m ngang 4.4 Giá: 4,55 tỉLô 3:76.7m lô góc Giá: 5,5 tỉpháp lí...
      Phường Tam Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 61 m2 tại Đường 160 - Tăng Nhơn Phú A - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 61 m2 59,02 triệu/m2
      204TNPA: Bán đất hẻm, đường 160, P. Tăng Nhơn Phú A, đường nhựa oto. Đất đẹp, phù hợp để gia chủ xây nhà ở lâu dài hoặc đầu tư sẽ có sinh lời cao.* Tiện ích...
      Đường 160, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất 102 m2, mặt tiền 5m tại Long Thạnh Mỹ - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,59 tỷ

      3.59 tỷ 102 m2 35,2 triệu/m2
      Dọc trục này là khu nhà Novaland và căn biệt thự Thảo Nguyên mảnh đất nằm sau Khu nhà Novaland và Ngay cổng dự án mới Novaland.mảnh đất ngang 5m Xây ở,...
      Đường 1A, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 5m tại 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 80 m2 43,75 triệu/m2
      khu dân cư Phú Lợi - P. 7, Q. 8, TP. TP.HCM.- Cam kết đúng vị trí, rõ ràng minh bạch, Tính đảm bảo cho KH.- DT: 80 mét vuông (5m x 16m), DT lớn vẫn...

      Cần bán nhanh đất nền dự án 140 m2, mặt tiền 10m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 140 m2 35 triệu/m2
      - DT: 140m2- Giá chỉ 35TR/m2- Vị trí tiềm năng.Các cụm tiện ích xung quanh 1 kilomet như: Trường học, siêu thị tiện lợi, chợ, quán ăn, cf...KDC đông...
      Dự án Gia Hòa, Đường Số 9B, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 100 m2 49 triệu/m2
      Bán miếng đất hẻm ô tô đường 10, Tăng Nhơn Phú B, Q. 9.DT 100m2 giá 4tỷ9 giá thấp hơn xung quanh nên không thỏa thuận.Đường 10m ô tô quây đầu thoải...
      Đường 10, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 81 m2 tại Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 4,86 tỷ

      4.87 tỷ 81 m2 60 triệu/m2
      Giỏ hàng tại KDC Gia Long, Phước Kiển, Nhà Bè.DT: 6,5x12,5m sổ hồng,giá: 60 tr/ m2.liên hệ ngay: 0915 566 *** gặp Tân.
      Dự án Gia Long Riverside Nhà Bè, Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất dự án 105 m2 tại Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 105 m2 47,62 triệu/m2
      Em cần bán nhanh đất sau chợ đầu mối Thủ Đức, gần trường học Nguyễn văn Tây, công viên bình Đức, trường mẫu giáo hoa mai.DT 5x21 (105) mét vuông.Cây...
      Dự án KDC Bình Chiểu 2, Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất dự án 90 m2 tại Đường Nguyên Hồng - 11 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 90 m2 38,89 triệu/m2
      chủ cần tiền KD bán nhanh mảnh đất đường Nguyên Hồng, P. 11, Bình Thạnh.- thổ cư 100 phần trăm.- xây dựng tự do, có sẵn GPXD.- hạ tầng : điện, ...
      Đường Nguyên Hồng, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.