Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.693 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhanh đất nền dự án 63 m2, mặt tiền 6m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 63 m2 55,56 triệu/m2
      Cần bán lô góc 63 mét vuông thuộc KDC hiện hữu, hai MT đường số 1, gần cầu Long Đại đang đẩy mạnh khối lượng thi công. Dự kiến 30/4 sẽ hoàn thành. Dự...
      Đường Số 1, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất 125 m2, mặt tiền 8m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 125 m2 33,6 triệu/m2
      Tôi cần bán lô góc 2 MT vị trí đẹp, thoáng mát, KDC hiện hữu đã xin GPXD 1 trệt, 2 lầu, xây đc 180m2 sàn. Thuộc dự án Cầu Lấp, đường Lò Lu, Q9 cũ nay là TP...
      Đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất 90 m2 tại Đường Bưng Ông Thoàn - Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 90 m2 35 triệu/m2
      Tên dự án: Topia Garden hay còn gọi là KDC Khang Điền Phú Hữu.- Vị trí: Đường Bưng Ông Thoàn, P. Phú Hữu, TP Thủ Đức, TP. Sài Gòn.Loại hình dự án: Đất nền,...
      Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 137 m2, mặt tiền 5m tại An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 137 m2 23,36 triệu/m2
      Bán đất 5x27 Sinco Tên Lửa 137m2 Bình Tân 3.2 tỉ137m2, đường 6m, KDC đông đúc, xe tải ra vô thoải mái.DT đất 137m2, ngang 5m, dài 27m, Đang vay bank 1.2...
      Đường Sinco, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 63 m2, mặt tiền 12m tại An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 63 m2 58,74 triệu/m2
      - Nằm MT đường nhựa 12m, cách ngã 4 Đại Lộ Võ Văn Kiệt 400m, KDC hiện hữu, P. An Lạc, Q. Bình Tân. Khu đông dân, tiện KD buôn bán.- Gần chợ An Lac , xung...
      Đường Hồ Học Lãm, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất dự án 213 m2, mặt tiền 8m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 213 m2 16,44 triệu/m2
      BÁN ĐẤT PHƯỚC HIỆP - CỦ CHI Đất MT đường BA SA, đường nhựa thông, xung quanh cư dân đông đúcDT: 8,5 x 27 =213 mét vuông có 120m thổChốt 3,5tỷL/H 0987...
      Đường Ba Sa, Xã Phước Hiệp, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 104 m2 tại Phường Long Bình - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,64 tỷ

      3.64 tỷ 104 m2 35 triệu/m2
      NC.2 lô đường số 6 P. long bình Lô 1.DT 107m2 giá 35tr1m2 Lô 2 DT 104m2 giá 35tr1m2 Đường xe tải
      Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 80 m2, mặt tiền 6m tại Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 80 m2 47,5 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh mảnh đất đường Nguyễn Xiển (giá cả thương lượng)DT: 6x13Cách Vin Q9 chỉ 500m, cạnh sông tắc, mặt đường 12m
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 90 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 90 m2 37,78 triệu/m2
      Bán mảnh đất Vị Trí Đẹp , khu dân cư Cao Tầng , cư dân Đông Đúc Đường Rộng , Giao Thông Thuận Tiện Thông Tin Hình Ảnh Thật 100 phần trăm- đc: khu...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 60 m2, mặt tiền 5m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 60 m2 83,34 triệu/m2
      DT 5x12, full thổĐường trước nhà rộng 12m nối liền 2 căn hộCách vành đai 2 TPHồ Chí Minh 200m KD hay định cư đều tuyệt vờiSổ sẵn cc sang tênGiá 5ty có tl
      Đường Cây Keo, Phường Tam Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 85 m2 tại Đường Đào Tông Nguyên - Phú Xuân - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 85 m2 40 triệu/m2
      nền đất Góc 2 MT Đường Rộng Thông Tin Hình Ảnh Thật 100 phần trăm -đc: 96 Đường Đào Tông Nguyên , Xã Phú Xuân Huyện Nhà Bè ( Kho C ) -DT: 8,5 x 10M -...
      Đường Đào Tông Nguyên, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 60 m2 tại Phường Thạnh Xuân - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 60 m2 66,67 triệu/m2
      MT đường lớn liên Q. tx52 đầu tư tiềm năng.Giá 4tỉ bớt lộc may mắn cho chủ mới.Vị trí MT TX52 Cống Hợp Số 4, đường rộng xe công tránh nhau, đường liên Q....
      Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 106 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 106 m2 29,25 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất 5x21m, tổng CN 106m2 full hết thổ cư, xây dựng tự do tại đường Lê Văn Lương, Nhơn Đức Huyện Nhà Bè.- Vị trí đắc địa, mảnh đất nằm ngay MT...
      Đường Lê Văn Lương, Xã Nhơn Đức, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 80 m2 tại Phố Nguyễn Xí - 26 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 80 m2 40 triệu/m2
      Bán Đất MT Đs 4 Khu Bắc Đinh Bộ Lĩnh , Đường Nguyễn Xí P. 26. Bình ThanhMình cần bán nền đất khu dân cư Bắc Đinh Bộ lĩnh, vị trí ngay ngã 4 Nguyễn xí và...
      Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 114 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 114 m2 34,22 triệu/m2
      Ai mua ở hoặc đầu tư quá đẹp. Khi KD buôn bán đông đúc đường lớn xe công chạy. Gần trường học, UB,...MT đường Suối Lội DT 5.7x20 nở hậu.Giá 3,9 tỉ.call ...
      Đường Suối Lội, Xã Tân Thông Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 219 m2 tại Xã Đa Phước - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 219 m2 21,47 triệu/m2
      nền thổ cư MT Đường 4B Xã Đa Phước Bình Chánh. DT ngang 7m dài 31m 219m , có 142m thổ cư. Đất đã san lấp bằng phẳng, đường nhựa xe chạy thoải mái. Thích...
      Đường 4B, Xã Đa Phước, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất 120 m2, mặt tiền 8m tại Vĩnh Lộc B - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 120 m2 34,17 triệu/m2
      Nhiều lô chủ gửi giá giảm sâu, L/H xem đất, chỉ 35tr/m2.Lô cạnh công viên xây dựng tự do, đẹp trổ cửa thoải mái. Xây dựng tự do, đường nhựa 8m, điện, nước...
      Đường Vĩnh Lộc, Xã Vĩnh Lộc B, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 110 m2 tại Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 110 m2 45,46 triệu/m2
      - Vị trí: 3 MT đường Trường Lưu 30m, Lò Lu kéo dài 30m, Vành Đai 3 rộng đến 120 mét vuông (đang xây dựng hoàn thiện), thuộc P. Long Trường, Q. 9, KDC...
      Dự án Centana City Điền Phúc Thành, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh.

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.