Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.693 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh lô đất sổ riêng mặt tiền 4m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 0 m2
      Bán đất hẻm đường D1, P. Phú Hữu, hẻm 6m, phía sau căn hộ chung cư Ricca.Tiện ích xung quanh:- Xung quanh tiện ích đầy đủ.- KDC văn minh.DT đất công...
      Đường D1, Phường Phú Hữu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất 62 m2, mặt tiền 4m tại Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 62 m2 56,46 triệu/m2
      Gần chợ Long Trường - mảnh đất nền - 62m2 / giá 3.5 tỉ.Đường Trường Lưu - P. Long Trường - Q9 - TP Thủ Đức.Khu phân lô đường 12m - XD đồng đều - có vỉa hè...
      Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 107 m2 tại Đường Lê Hồng Phong - 10 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 107 m2 30,85 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ bán đất MT Lê Hồng Phong, p10, Q10.Gần VX giao Lý Thái Tổ, Ngô Gia Tự, khu dân cư đông, thích hợp xây dựng mặt bằng KD, đầu tư sinh lờiDT...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường 10, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất dự án 87 m2 tại Phường Hiệp Bình Phước - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 87 m2 48,28 triệu/m2
      Bán Đất Đối diện Vạn Phúc City, P. Hiệp Bình Phước, Tp Thủ Đức + DT: 5,2mx17m (87 mét vuông)+ Giá chỉ: 4,2 tỉ ( Lô kế bên năm rồi bán 5,2 tỉ)+ SHR...
      Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất 78 m2 tại Phường Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 78 m2 39,11 triệu/m2
      Cần tiền cho con lấy vợ sang ngay đất đường Trịnh Công Sơn, Phước Long B, TP. Thủ Đức. (Q. 9 cũ).- Đất nằm ngay MT đường lớn 10m.- Xung quanh có các tiện...
      Đường Trịnh Công Sơn, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 100 m2 49,5 triệu/m2
      Bán miếng đất 100 mét vuông (5*20) hẻm đường Đường số 22 Linh Đông thông đường Lý Tế Xuyên, P. Linh đông, TP Thủ Đức.- Nằm ngay Vành đai 2 Tiềm năng...
      Đường Số 22, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất 70 m2, mặt tiền 4m tại Phường Phước Long A - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 70 m2 50 triệu/m2
      mảnh đất nằm gần kí túc xá đại học văn hoá TP.HCM, đường Trần Đức Thảo Phước Long A, Q9, xung quanh bán kính 1 kilomet là các trường đại học lớn...
      Đường Trần Đức Thảo, Phường Phước Long A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất 64 m2 tại Đường 26 - Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 64 m2 48,44 triệu/m2
      Bán đất Linh Đông Thủ Đức.DT: 65m2.hẻm ô tô tận nhà như hình.
      Đường 26, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 56 m2, mặt tiền 8m, hướng Bắc tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 56 m2 55,36 triệu/m2
      Nam Khang Nguyễn Duy Trinh Q9 ngay chợ Long Trường.- NGộp sâu - giảm mạnh - giá của 3 năm trước.- Cần bán lô C2 - 53 56m.Sổ sẳn. Có hổ trợ khách mua vay...
      Dự án Nam Khang Riverside, Đường Tam Đa, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 100 m2 tại An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 100 m2 35 triệu/m2
      Sở hữu một mảnh đất vô cùng đẹp nằm ngay khu dân cư An Phú, P. An Phú, Q. 2.- DT: 100 mét vuông.- Giá: 3.5tỷ- Trong bán kính 200m, vô cùng tiện...
      Phố Lương Định Của, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất 75 m2, mặt tiền 7m tại Phường Bình Hưng Hòa - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 75 m2 66,67 triệu/m2
      Cần bán ngay nền NH phát mãi, vị trí đẹp, KDC hiện hữu, đường nhựa điện, nước âm, Khu nhà hàng xóm xây kiêng cố 4 tấm, đẹp và an ninh, tiện đi lại các...
      Đường Số 7, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 10m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 100 m2 30,5 triệu/m2
      - Vị trí:. Đường số 1. khu dân cư An Phú Tây. Xã An Phú Tây. Huyện Bình Chánh. HCM.- Tiện ích: + liên kế trạm ý tế xã an phú tây. + Cách Trường TSHC...
      Dự án An Phú Tây, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 63 m2, mặt tiền 12m tại An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,46 tỷ

      3.47 tỷ 63 m2 55 triệu/m2
      Chính chủ ngộp nợ cần bán nhanh nền đất 63m2 liên kế đại lộ Võ Văn KiệtDT: ngang 5m dài 12,6m - nền thổ cư 100%MT đường nhựa lớn 12m , ô tô quay đầu...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất 125 m2 tại Phường Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 125 m2 28,8 triệu/m2
      Bán đất góc 2 MT giá cả thỏa thuận đường Lò Lu, Q. 9, TP Thủ Đức.Bán 4,3 tỉ Vị trí:- Đường Lò Lu, P. Trường Thạnh, Q. 9, TP. Thủ Đức.- Trong phạm vi ~...
      Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 85 m2, mặt tiền 4m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 85 m2 40 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh miếng đất, MT KD, đường số 9, P Long Phước, TP Thủ Đức, Hồ Chí Minh. miếng đất chỉ cách MT đường Long Phước 60m.-- DT...
      Đường Số 9, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất dự án 65 m2 tại Đường Nguyễn Oanh - 17 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 65 m2 76,93 triệu/m2
      Siêu phẩm đẹp hoàn hảo ngôi nhà phố 2 lầu (4,3m x 15m) thiết kế Châu Âu nội thất xịn xò hẻm 7m (2 ô tô 7 chỗ tránh nhau) Đường Nguyễn Oanh, F17, Q, gò...
      Đường Nguyễn Oanh, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất 90 m2, mặt tiền 4m tại Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 90 m2 35,56 triệu/m2
      Cần bán ngay nền ngôi nhà phố, MT trục chính KD cực tốt, tại đường D3, KDC Nam Long, Q. 9 (TP Thủ Đức), Sài Gòn.- DT 4,5 x 20m.- pháp lí: bìa đỏ cá...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất 208 m2 tại Đường Tỉnh lộ 9 - Bình Mỹ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 208 m2 19,24 triệu/m2
      Xã Bình Mỹ: 1/ TL9 có đất cần bán.DT: 8 x 26 full thổ xây dựng tự do hoàn công đầy đủ MT đường xe công chạy thông tiện làm kho xưởng, KDC đông, ấp 4 Bình...
      Đường Tỉnh lộ 9, Xã Bình Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh
      S
      Hồng Bất Động Sản Hơn 1 năm trước

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.