Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.693 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán đất nền 66 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,58 tỷ

      3.58 tỷ 66 m2 54,17 triệu/m2
      - Cần bán mảnh đất thổ cư 100 phần trăm xây dựng tự do sát chợ Bình Tân. Đường trước đất nhựa 25m lớn xe ô tô ra vào thoải mái gần Sân Bay Tân Sơn...
      Đường Số 7, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 413 m2, hướng Tây tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 413 m2 8,96 triệu/m2
      Cần bán đất kế số nhà 14/5 Đường bia truyền thống (Lê Đình Cẩn thông ra TL10) P. Tân Tạo, Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh.DT: 413m2, đã chuyển thổ cư...
      Phường Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 100 m2 tại Phường Bình Trưng Đông - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,69 tỷ

      3.69 tỷ 100 m2 36,9 triệu/m2
      * Vị trí.KDC Bình Trưng Đông Cát Lái tọa lạc tại P. Bình Trưng Đông tiếp giáp với xa lộ Vành Đai Trong, kế cận KĐT mới Thủ Thiêm, trung tâm hành chính...
      Đường Số 4, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 1523 m2, mặt tiền 39m tại Bình Chánh, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 1523 m2 2,7 triệu/m2
      Bán đất vườn MT kênh năm xuyên xã Bình Lợi, Bình Chánh.Tdt: 1523m2 đất trồng cây lâu năm 39x37m, cách dự án đường Vành Đai 3 ~ 200m, đường chải đá xanh xe...
      Đường Vành Đai 3, Xã Bình Lợi, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 80 m2 tại 15 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 80 m2 38,75 triệu/m2
      * Vị trí: Ngay MT Nguyễn Trọng Tuyển, P15, Phú Nhuận.- Cách Phan Đình Phùng 300m.- Đối diện với Toà nhà Viettel Phú Nhuận.* Tiện KD đa ngành nghề - Xây dựng...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 15, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 404 m2, mặt tiền 6m tại An Nhơn Tây - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 404 m2 7,43 triệu/m2
      Kẹt tiền em cần bán nhanh đất MT nhựa 1/ đường Đỗ Đăng Tuyển xã An Nhơn Tây Củ Chi.Vị trí KDC ở đông liền nhau.DT 6x66m hậu nở 7m tổng DT 404 mét ...
      Đường Đỗ Đăng Tuyển, Xã An Nhơn Tây, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Cần Giờ, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 100 m2 42 triệu/m2
      Chủ ngộp cần tiền xoay sở công việc nên bán mảnh đất DT 100 mét vuông tọa lạc tại thị trấn Cần Thạnh huyện Cần Giờ TP. TP.HCM.Vị trí đất nằm ngay MT...
      Đường Giồng Ao, Thị trấn Cần Thạnh, Cần Giờ, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền 61 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 61 m2 74,6 triệu/m2
      - DT: Gần 61m2 (gác lửng cao 2m).- Giá: 4.55 tỉ (bớt ít lộc cho khách thiện chí).- Đường Số 4, P. Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh.- hẻm ...
      Đường Số 4, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất 55 m2 tại Phường Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 55 m2 60 triệu/m2
      RẤT GẤP- GIẢM 450tr BÁN LỖ- siêu hiếm- ⚡️ĐẤT ĐẸP ( Ngang 5m) - SÁT MT - KHU ĐÔNG DÂN SẦM UẤT ⚡️Bán nền đất đường số 8, P.Linh Xuân, Tp. Thủ Đức.- Đường ô ...
      Đường Số 8, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán đất dự án 56 m2, mặt tiền 4m tại An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,84 tỷ

      3.84 tỷ 56 m2 68,58 triệu/m2
      Bán 2 mảnh đất thổ cư liên kế - Vị trí nằm trên trục đường (Võ Văn Kiệt giao với Hồ Ngọc Lãm).Gần BV Triều An, Bingc An Lạc, siêu thị Aeon Tên Lửa.Đất nằm...
      Đường Kinh Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh
      𝟎𝟗𝟑𝟔.𝟓𝟓𝟓.𝟔𝟒𝟕 Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh lô đất nền 92 m2 tại Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 92 m2 35,33 triệu/m2
      Bán miếng đất Trương Văn Bang, Thạnh Mỹ Lợi, TP Thủ Đức- Giá: 3tỷ25, DT 92 mét vuông sổ hồng XDTD.- Gần ngay các khu vực tiện ích: co.opmart,...
      Đường Trương Văn Bang, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 52 m2, mặt tiền 16m tại An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 52 m2 69,24 triệu/m2
      Vị trí ngay MT đường Lê Tấn Bê cách Võ Văn Kiệt 200m. Gần các tuyến đường lớn QL1A, vòng xoay An Lạc, kinh dương vương. DT 4 x 13. Giá 3 tỉ 6 NH VCB hỗ...
      Đường Lê Tấn Bê, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 62 m2 tại Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 62 m2 72,59 triệu/m2
      Còn vài nền đất MT đường Linh Đông toàn view Phạm Văn Đồng- DT : 57  mét vuông - 170  mét vuông- MT KD đa ngành nghề , giáp trực tiếp với Phạm...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 192 m2, mặt tiền 10m tại Xã Phú Hòa Đông - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 192 m2 15,63 triệu/m2
      Chính chủ cần ra mảnh đất 2 MT nhựa tọa lạc tại xã Phú Hòa Đông Củ Chi.- 1/ sẹc cách Tỉnh Lộ 15 100m. DT: 191,7 mét vuông có 149,7 mét vuông...
      Xã Phú Hòa Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 55 m2, mặt tiền 12m tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,77 tỷ

      3.77 tỷ 55 m2 68,55 triệu/m2
      _ Vị trí: Ngay Võ Văn Kiệt, An Lạc, Bình Tân. cư dân hiện hữu cách Công viên Nam Hùng Vương 500m._ DT: 4m x 13,75m = 55 mét vuông. Đường 12m. Thổ cư...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp miếng đất 64 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,17 tỷ

      4.17 tỷ 64 m2 65,16 triệu/m2
      Bán đất hẻm 36 cách đường Lò Lu 30m P. Thạnh Q. 9.DT: 64m2 (4 x 16m).Đường rộng 7m.Hướng: Chính Tây.pháp lí: sổ hồng riêng.giá bán 4.17 tỉ.hotline: 0902...
      Hẻm 36, Đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền mặt tiền 8m tại Đường D1 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 0 m2
      Lô góc siêu ngộp chỉ 45tr/m2, hẻm nhựa oto 5m, ngang 8.1m, cần bán ngay.Bán đất đường D1, P. Phú Hữu, hẻm 5m.Tiện ích xung quanh:- Xung quanh tiện ích đầy...
      Đường D1, Phường Phú Hữu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất 485 m2, mặt tiền 6m tại Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 485 m2 10,31 triệu/m2
      - Chủ cần tiền bán nhanh nền đất đường Bưng Ông Thoàn một sẹc hẻm xe hơi - Phú Hữu - Q9 - TP Thủ Đức.- DT: 15x32m = 486m2 SHR sang tên liền.- Tiện mua...
      Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.