Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.693 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Chuyển nhượng đất nền 140 m2, mặt tiền 5m tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 140 m2 32,15 triệu/m2
      - Tôi có nên góc MT An Phú Đông 21, chỗ ĐH Nguyễn Tất Thành, DT 5.23x27m, giá 4.5 tỉ.Đường rộng 10m thông sang bên Thạnh Lộc và thông An Phú Đông.Chính...
      Đường An Phú Đông 21, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 55 m2, mặt tiền 4m tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 55 m2 59,1 triệu/m2
      Bán đất 1/ ngắn Huỳnh Thị Hai, Tân Chánh Hiệp, Q. 12.Ngay ngã tư Bùi Văn Ngữ và Nguyễn Ảnh Thủ cách 100m.DT: 4x14m công nhận 55,4 mét vuông.Cách chợ...
      Đường Huỳnh Thị Hai, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 80 m2 tại Thới Tam Thôn - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 80 m2 48,13 triệu/m2
      Bán Đất Hóc Môn Xã Thới Tam Thôn DT 80 mét vuông Đường trước đất 7m đường nhựa.Khu đông dân.DT 80 mét vuông.Cách Nguyễn Ảnh Thủ vào 200m.Giá 3...
      Đường Thới Tam Thôn 17, Xã Thới Tam Thôn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 120 m2, mặt tiền 8m tại 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 4,56 tỷ

      4.56 tỷ 120 m2 38 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền làm ăn bán nhanh mảnh đất MT Trường Sơn, P.2, Tân Bình. Giá 4 tỉ 560 tr/120m2 (6mx20m), sổ sẵn, công chứng liền. Gần sân bay Tân Sơn...
      Đường Trường Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 82 m2 tại Đường Nguyễn Bình - Nhơn Đức - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 82 m2 42,69 triệu/m2
      Bán đất nển sổ hồng KDC ven sông Nguyễn Bình, Nhơn Đức, Nhà Bè.DT: 6x13,75msổ hồng, xây dựng mẫu tự do.Đường nội bộ 8m, cách MT đường Nguyễn Bình 20mgiá:...
      Đường Nguyễn Bình, Xã Nhơn Đức, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 51 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 51 m2 58,83 triệu/m2
      Đất hẻm 545 DA Châu Long đường Nguyễn Xiển đối diện Vincity Q. 9, DT 51m2/3 tỉ.- DT: 4x13m. Cn 51m2.- Hướng: Bắc.- Giá 3 tỉ.- Đường 6m.Nhà mới vô ở ngay,...
      Hẻm 545, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất dự án 120 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 120 m2 29,17 triệu/m2
      Đường Đặng Thuỳ Trâm (Trục 30m) - P13 - Bình Thạnh.* DT: 10 x 12m thổ cư 100 phần trăm, xây dựng hết đất.* Giá 3.5 tỉ* Lộ giới đường 12m.* Hướng...
      Đường Trục, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất dự án 200 m2, mặt tiền 10m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 200 m2 25 triệu/m2
      Bán đất Thị Trấn Củ Chi.- DT 10x20=200m2 thổ cư hết đất.- Mt đường nhựa thông, cách đường Nhữ Tiến Hiền 30m, cách đường Liêu Bình Hương 400m, KDC kiểu mẫu...
      Đường Nhữ Tiến Hiến, Thị trấn Củ Chi, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất 60 m2 tại Đường Hà Huy Giáp - Thạnh Lộc - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,76 tỷ

      3.76 tỷ 60 m2 62,67 triệu/m2
      Cần bán 2 nền đất tại đường nhánh Hà Huy Giáp, Q12.Đã có sổ hồng riêng 2 lô.Giá 3.76 tỉ.MT đường 12m, rộng thoáng.Liện hệ chính chủ: 0933 922 ***
      Đường Hà Huy Giáp, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất dự án 132 m2 tại Huyện Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 4,62 tỷ

      4.62 tỷ 132 m2 35 triệu/m2
      bán ngay miếng đất khu dân cư Phú Xuân - Vạn Phát Hưng, DT 6x22m, giá chỉ từ 35tr/ mét vuông. hotline 0902 747 *** Tuấn.Chủ gửi bán ngay 1 miếng ...
      Dự án KDC Phú Xuân Vạn Phát Hưng, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất dự án 56 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 56 m2 69,65 triệu/m2
      Bán đất đường số 11, P. Tăng Nhơn Phú B, hẻm ô tô,- KDC yên tĩnh, tiện ích đầy đủ, quy hoạch có lối thoát hiểm.- Đường 6m ngay trung tâm thành phố. Thủ...
      Đường Số 11, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 61 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 61 m2 65,58 triệu/m2
      Đất đẹp giá ngộp đường Trịnh Khắc Lập, Thạnh Mỹ Lợi, sau công an tp Thủ Đức.61m2, hẻm 4m oto.Vuông đẹp, KDC đông cư an ninh đảm bảo, thuận tiện di chuyển...
      Đường Trịnh Khắc Lập, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 314 m2, mặt tiền 15m tại Xã Tân Thạnh Đông - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 314 m2 12,71 triệu/m2
      Bán 314 mét vuông (15x21) thổ cư 100 phần trăm MT đường bê tông, KDC hiện hữu, giao thông thuận tiện. Giá 3.99 tỉ không thỏa thuận, chỉ bớt...
      Xã Tân Thạnh Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất dự án 87 m2, mặt tiền 6m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 87 m2 34,49 triệu/m2
      Bán đất HXT đường DT 1-2 cực đẹp 6x13,5mngang 6mdài 13,5mTổng DT đc công nhận 86,9m2Hướng Đồng BắcGiá 3 tỉ TL
      Đường Đông Thạnh 1-2, Xã Đông Thạnh, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 205 m2, mặt tiền 20m tại Nhuận Đức - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 205 m2 15,13 triệu/m2
      - nền thổ cư MT Nguyễn Thị Rành - Củ Chi, đường lớn xe oto thoải mái lưu thông ra các tuyến đường lớn, mất 30 ph về lại tpTp HCM. Cách chợ, BV đa khoa,...
      Đường Nguyễn Thị Rành, Xã Nhuận Đức, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất 1204 m2 tại Xã Bình Chánh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 1204 m2 2,75 triệu/m2
      miếng đất siêu hot cần bán ngay ở xã Bình Chánh - huyện Bình Chánh, đất vườn, sổ hồng.DT 1204m2 (19x63).Đường 2m5, cách 50m ra đường bê tông 3m5.Vị trí...
      Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh
      S
      Hồng Bất Động Sản Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp đất nền dự án 100 m2 tại Đường Phạm Thế Hiển - 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 100 m2 38 triệu/m2
      - Vị trí + 2 Mt Nguyễn Văn Linh và Phạm Thế Hiển.+ liên kế cụm trường đại học Kinh Tế TpThành phố Hồ Chí Minh cơ sở Nguyễn Văn Linh, đại học Văn...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 64 m2 tại Phường Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 64 m2 51,57 triệu/m2
      Chủ gấp lắm rùi, hạ chào còn 3.30 tỉ, 64m2, HXT!Bán đất tặng nhà, dòng tiền thu nhập sẵn 5tr/th. Giá không thể tốt hơn 3.30 tỉ TL.+ DT 64m2, hẻm xe hơi,...
      Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.