Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.693 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 65 m2 tại Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,27 tỷ

      3.28 tỷ 65 m2 50,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 3 mảnh đất đường Ngô Chí Quốc, P. Bình Chiểu, Thủ Đức, TP. Hồ Chí Minh. Gần Chợ Đầu Mối. Đường 8m Ngay KDC đông đúc. Mua ở hay đầu tư...
      Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 80 m2 40,63 triệu/m2
      Đất đường Thạnh Xuân 25, DT (5x16m) 80m2 thổ cư. Hướng Đông. Đường 8m khu nhà lầu. Gần công viên bờ kè 150ha cực tiềm năng. Chủ ngộp hạ giá 400tr bán nhanh.
      Đường Thạnh Xuân 25, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 260 m2, mặt tiền 7m tại Xã Tân Thông Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 260 m2 19,24 triệu/m2
      Bán đất xã Tân Thông Hội Củ Chi.- Dt 7x37=260m2 có 100m2 thổ cư.- Mt đương số 23, đường xe tải, cách đường Liêu Bình Hương 150m, cách chợ Việt Kiều 300m,...
      Đường Số 23, Xã Tân Thông Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 110 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 110 m2 44,55 triệu/m2
      - Cần bán nhanh miếng đất KDC Phú Lợi.- DT: 110m2 (5x22m).- Đường trước nhà 10m - Đông Nam.- pháp lí: HDMB.- Xây dựng theo chuẩn 1 trệt 2 lầu 1 áp mái.-...
      Dự án Phú Lợi, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất 85 m2 tại Phong Phú - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 85 m2 57,06 triệu/m2
      KDC 13C Greenlife MT đại lộ Nguyễn Văn Linh, đối diện trường đại học Văn Hiến, đại học Kinh Tế Sài Gòn, cách bến xe Q. 8 ~ 3 kilomet. Đi Phú Mỹ...
      Dự án Greenlife 13C, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 1700 m2, mặt tiền 30m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 1700 m2 2,95 triệu/m2
      Ngộp cần ra gấp mảnh đất 1700m2 MT đường lớn , tiện xây xưởng, làm nhà vườn, đầu tư , KDQuy Hoạch KDC , dân sinh sống đông đúcDT: (30m x 58m ) 1700m2Sổ...
      Đường Nguyễn Thị Rành, Xã Nhuận Đức, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 80 m2, mặt tiền 10m tại 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 80 m2 50 triệu/m2
      Hot.48 lô đất tại đường Nguyễn Văn Linh, P. 7, Q. 8, KDC Phú Lợi chỉ 50tr/ mét vuông.KDC hiện hữu, khai thác ngay.DT đa dạng: 4x24m, 5x20m, 5x24m.TT...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 80 m2 tại Đường Nguyễn Minh Hoàng - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 80 m2 43,75 triệu/m2
      Chính chủ bán nền đất đẹp khu K300 đường Nguyễn Minh Hoàng, P. 12, Tân Bình.Đối diện công viên Nguyễn Minh Hoàng.Khu dân trí cao, cư dân đông đúc, khu nhà...
      Khu K300, Đường Nguyễn Minh Hoàng, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 60 m2, mặt tiền 10m tại An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 60 m2 52,5 triệu/m2
      Vị trí cách công ty nhựa Duy Tân 800m. Nằm giữa Q. 8 và Q. 6 , tiện di chuyển về các Q. trung tâm TPDT: 60 mét vuông (ngang 5m dài 12m) thổ cư...
      Đường Hồ Học Lãm, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 105 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 3,26 tỷ

      3.26 tỷ 105 m2 31 triệu/m2
      Cần bán 1 nền đất duy nhất vị trí 1 sẹc ngắn đường Vĩnh Lộc gần đối diện chợ Vĩnh Lộc B đi vào. Ấp 1A.DT 5x21m sổ hồng công nhận 105 mét vuông....
      Đường Vĩnh Lộc, Xã Vĩnh Lộc A, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 120 m2, mặt tiền 30m tại 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 120 m2 40,84 triệu/m2
      *** Chính thức nhận đặt giữ chỗ sp đất nền khu dân cư Phú Lợi - Q. 8 ***!!! 48 nền sổ hồng riêng mua trực tiếp chủ đầu tư giá chỉ từ 49 tr/m2 !! Tiến...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 80 m2 55 triệu/m2
      Chính chủ bán mảnh đất 2 MT vị trí đẹp, cách chợ An Phú Đông và Tu Viện Khánh An 30m.DT: 5.7x14m.Vị trí lô góc đẹp nhất dự án, khu dân trí cao đã đã lấp...
      Đường An Phú Đông 27, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 75 m2, mặt tiền 5m tại An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 75 m2 56 triệu/m2
      Vị trí đất nằm trục đường Hồ Ngọc Lãm giao với Võ Văn Kiệt, thuộc P. An Lạc, Q. Bình Tân.Gần: Chợ, trường học, siêu thị, ủy ban nhân dân,... Đang hoạt...
      Đường Kinh Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 78 m2 tại Phường Hiệp Bình Phước - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 78 m2 46,16 triệu/m2
      Dt:77.9m2, P. hiệp bình phước, thủ đứcGiá:3ty600 thỏa thuậnSHR hoàn chỉnh, đường oto vô tận nơiSát BV hạnh phúc , gần vạn phúc city gọi ngay: 0938 729 ***...
      Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 37 m2, hướng Nam tại 24 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 37 m2 121,63 triệu/m2
      Bán Đất Bình Thạnh ( Lô góc )-- Tương lai MT dự án rạch xuyên tâm --Vị trí đường Phan Chu Trinh - Bình Thạnh- DT 37m2- Xây dựng 1 trệt 1 lửng 2 lầu, các...
      Phan Chu Trinh, Phường 24, Quận Bình Thạnh, Tp Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất 66 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 66 m2 48,49 triệu/m2
      Đất đẹp hẻm 5m - 66 mét vuông giá 3,2 tỉ.- Bán đất hẻm, đường số 8, P Linh Xuân. TP Thủ Đức.- Hiện trạng cuối tháng 2 là đất trống. Cam kết trả mặt...
      Đường Số 8, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      P
      Nguyễn Thị Bích Phượng Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nền đất 71 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 71 m2 59,86 triệu/m2
      Chính Chủ:- MT đường 11m.- Khu Linkhouse.- Cách cầu sắt An Phú Đông 2.5  kilomet.- KDC phát triển đồng bộ, yên tĩnh mát mẻ.- Lô A8, gần căn hộ chung ...
      Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 51 m2 tại Phường Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 51 m2 97,06 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất ở đô thị tại đường 22 P. Linh Đông, TP Thủ Đức.DT: 51.3 mét vuông (4.3 x 11.93m). sổ hồng.Vị trí mảnh đất nằm ngay KDC hiện hữu,...
      Đường Số 22, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.