Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.693 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu đất dự án 60 m2 tại Đường Hồ Học Lãm - An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 60 m2 55 triệu/m2
      Vị trí đất nằm liên kế Mitsubishi Phương Nguyên, siêu thị Aeon Mall Tên Lửa, Q. Bình Tân - TP. Thành phố Hồ Chí Minh.DT: 4m x 14.88m, đường oto...
      Đường Hồ Học Lãm, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 82 m2, mặt tiền 5m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 82 m2 56,1 triệu/m2
      miếng đất đường 261 Đình Phong Phú ngay chợ Tăng Nhơn Phú B, Q. 9, DT 82m/4.6 tỉ.DT 5.4x16 cn 82m2.Đông Nam.Giá 5.6 tỉ.Đường 6m.Ngay chợ TNP B, trường ...
      261, Đường Đình Phong Phú, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 180 m2 tại Bình Mỹ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 3,87 tỷ

      3.87 tỷ 180 m2 21,5 triệu/m2
      Chính chủ gửi.Bán căn nhà phố cực đẹp KD mua bán mọi ngành nghề.GÓC MT Đường 7m ThôngGIỮA HÀ DUY PHIÊN VÀ VÕ VĂN BÍCHhiện trạng có 2 ngôi nhà cấp 4 mỗi...
      Đường Hà Duy Phiên, Xã Bình Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 56 m2, mặt tiền 4m tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 56 m2 80,36 triệu/m2
      Cần bán miếng đất thuộc khu phân lô đường Lê Văn Qưới, Bình Hưng Hòa A, Bình Tân.DT 4x14m. Công nhận đủ 56 mét vuông. đc xây dựng tự do.Hướng...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 46 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 46 m2 71,74 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền giảm thêm 200tr chốt nhanh mảnh đất ở đô thị.Bán đất hẻm 1041 Trần Xuân Soạn, P. Tân Hưng, Q7.- DT: 4x11,3m(45,6m2). Có 40,3m2 đất ở đô thị.-...
      Hẻm 1041, Phố Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất 100 m2 tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 100 m2 49 triệu/m2
      ** CHÍNH THỨC NHẬN đặt GIỮ SUẤT DỰ ÁN KDC PHÚ LỢI CĐT Hai Thành Chỉ duy nhất 48 nền Đã có sổ riêng từng nền DT đa dạng: 4x24, 5x20, 5x24 TT linh hoạt trong...
      Dự án Khu dân cư Phú Lợi, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền 57 m2 tại Tăng Nhơn Phú A - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 57 m2 73,69 triệu/m2
      ⚡⚡HÀNG HIẾM - ĐẤT SIÊU ĐẸP- NHÍCH 4tỉ - BAO GIÁ TOÀN TP THỦ ĐỨC⚡️⚡️Bán đất đường Làng Tăng Phú, P Tăng Nhơn Phú A, Tp Thủ Đức( Q9)- Hẻm oto 5m, xung quanh...
      Đường Làng Tăng Phú, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 100 m2 tại Đường Phạm Thế Hiển - 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 100 m2 49 triệu/m2
      Thông tin dự án Phú Lợi Q8 - Hai Thành.48 nền tại Q. 8.khu dân cư hiện hữu, khai thác ngay.- DT đa dạng: 4x24m, 5x20m, 5x24m.Giá từ 49 tr/  mét ...
      Dự án Phú Lợi, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 100 m2 49 triệu/m2
      Bán đất nền khu dân cư Phú Lợi, Phạm Thế Hiển, Q. 8.- Có 2 đường vào khu dân cư là Phạm Thế Hiển & Nguyễn Văn Linh.- Đường trước nhà 12m và 24m.- DT 5 x...
      Dự án Phú Lợi, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất dự án 65 m2 tại Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 65 m2 49,24 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất DT: 65 mét vuông, Đ. Ngô Chí Quốc, P. Bình Chiểu, TP Thủ Đức.- Vị trí đất: Đường Ngô Chí Quốc, P. Bình Chiểu, Q. Thủ Đức.- DT: 65m...
      Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 60 m2, mặt tiền 6m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 60 m2 75 triệu/m2
      Bán đất Trường Thọ góc 2 mặt hẻm ô tô ngay gần chợ Thủ Đức, đường Hồ Văn Tư. Xây nhà cực thoáng. DT 60m3 ngang 6m nở hậu nhẹ cư dân hiện hữu xd hoàn công...
      Đường Hồ Văn Tư, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 67 m2, hướng Tây tại Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 67 m2 52,24 triệu/m2
      Bán nền đất hẻm Đường 26, P. Linh Đông, TP Thủ Đức, Sài Gòn.Hẻm xi măng rộng hơn 5m.Hỗ trợ tư vấn xin phép xây dựng.DT: 67 mét vuông ngang...
      Đường 26, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất dự án 64 m2, mặt tiền 4m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 64 m2 50 triệu/m2
      Cần tiền mặt để KD cần bán ngay miếng đất đẹp tại P. Bình Chiểu - DT: 64.5 (4*16.3)- KDC hiện hữu - liên kế KCX Linh Trung II, khu công nghiệp ...Giá...
      Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 78 m2 tại Nhơn Đức - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 78 m2 44,88 triệu/m2
      - Bán mảnh đất đẹp khu dân cư Nguyễn Bình ven sông ấp 2 - Nhơn Đức - Nhà Bè.- DT: 6x13m.- khu dân cư rất đẹp, xây dựng ngay, kề bên KĐT Gs.- Đường...
      Dự án KDC Nguyễn Bình, Đường Nguyễn Bình, Xã Nhơn Đức, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 74 m2 tại Tây Thạnh - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 74 m2 47,3 triệu/m2
      Vị trí: MTĐ Nguyễn Hữu Tiến, P. Tây Thạnh, Q. Tân Phú.DT: 74 mét vuông (2 lô).Sổ riêng bao phí sang tên.Xây tự do.Đường nhựa, sẵn điện, nước, xây...
      Đường Nguyễn Hữu Tiến, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 570 m2, mặt tiền 20m tại Nhuận Đức - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 570 m2 6,32 triệu/m2
      Bán lô góc MT Nguyễn Thị Rành, 570m2 phân lô full thổ cư.- Vị trí: Lô góc 2 MT Nguyễn Thị Rành, Củ Chi.- DT chuẩn phân lô: 570m2 vuông vắn siêu đẹp.- Đường...
      Đường Nguyễn Thị Rành, Xã Nhuận Đức, Củ Chi, Hồ Chí Minh.

      Bán lô đất nền 60 m2 tại Đường 154 - Tân Phú - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 60 m2 58,34 triệu/m2
      Chủ cần mở rộng SX cần bán gấp miếng đất hẻm 1/ đường 154, P. Tân Phú, Q9.Vị trí cách đường 154 chỉ 100m, xung quanh đầy đủ tiện ích như, giáo xứ minh...
      Hẻm 1/, Đường 154, Phường Tân Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 218 m2 tại Xã Quy Đức - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 218 m2 16,98 triệu/m2
      Đất Bình Chánh, cách QL 50 chỉ 150m.DT: 5m x 42m, tổng 218 mét vuông, bao gồm 168 mét vuông thổ cư.Vị trí: Xã Quy Đức, Bình Chánh.Giá: 3 tỉ...
      Xã Quy Đức, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá