Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.693 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu ngay nền đất 78 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 78 m2 44,88 triệu/m2
      Bán Lỗ !!! Bán Lỗ !!! Đất 2295 kp7, thông ô tô qua lại. DT: 4.55 x 17m Pl: sổ hồng riêng thổ cư 100 phần trăm,sang Tên Trong Ngày(Có hỗ trợ vây...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán đất 60 m2, mặt tiền 4m tại Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 60 m2 55 triệu/m2
      Chính chủ cần ra nhanh mảnh đất rất đẹp Bưng Ông Thoàn.Đường Bưng Ông Thoàn, khu dân cư dân đông đúc, có camera an ninh, xây dựng tự do.60,5m2 (4x15) Hẻm...
      Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất dự án 90 m2 tại Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 90 m2 33,34 triệu/m2
      Kẹt tiền bán đất nền KDC An Thiên Lý, MT Dương Đình Hội, P. Phước Long B, Q. 9.- Vị trí: MT Dương Đình Hội nằm liên kế khu Gia Hoà.+ cơ sở giao thông...
      Đường Dương Đình Hội, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất dự án 118 m2, mặt tiền 7m tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 118 m2 38,14 triệu/m2
      + Đất nằm cách cầu An Phú Đông 1 kilomet, KDC hiện hữu, an ninh, yên tĩnh, giáp ranh Q. Gò Vấp nên chỉ mất 10 ph để di chuyển đến các khu trung tâm như...
      Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu đất 81 m2, mặt tiền 4m tại Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 81 m2 44,45 triệu/m2
      Đất 203/ Lê Đình Cẩn P. Tân Tạo, Q. Bình Tân. Dt 4.5x18 giá 3tỉ 600, đường 5m SHR.Giá 3tỉ 600 là giá chốt cứng, xin đừng trả giá mất thời gian ạh!Khu vực...
      Đường Lê Đình Cẩn, Phường Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 52 m2 tại Đường Lê Tấn Bê - An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,54 tỷ

      3.54 tỷ 52 m2 68 triệu/m2
      Bán mảnh đất đường nội bộ Lê Tấn Bê, P. An Lạc, huyện Bình Tân.DT: 52 mét vuông (4x13m).Vị trí mảnh đất nằm ngay đường nhựa 8m thông, xe oto chạy...
      Đường Lê Tấn Bê, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất 80 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 80 m2 45 triệu/m2
      Thông Tin Hình Ảnh Thật 100 phần trăm- đc: 2556 Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân , Huyện Nhà Bè ( Gần Trung Tâm Hành Chính Huyện Nhà Bè ) -DT: 7 x 11,5M -...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 111 m2 tại Đường Nguyễn Bình - Phú Xuân - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 111 m2 40,55 triệu/m2
      Bán nền đất Vị Trí Đẹp , khu dân cư Cao Tầng , cư dân Đông Đúc Đường Rộng , Giao Thông Thuận Tiện Thông Tin Hình Ảnh Thật 100 phần trăm - đc:...
      Đường Nguyễn Bình, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 72 m2, mặt tiền 4m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 72 m2 55,56 triệu/m2
      Chủ cần bán miếng đất đẹp.DT 71.7 mét vuông (4x17,9m) Đông Nam.Vị trí đất nằm hẻm 1/ Bưng Ông Thoàn, P Phú hữu, Tp Thủ Đức.Thuộc KDC Samsung...
      Dự án Samsung Village, Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 80 m2 tại Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 80 m2 40 triệu/m2
      Thời điểm vàng sở hữu mảnh đất giá mềm nhất 2 năm qua, khả năng sinh lời cao. đất nền Thạnh Mỹ Lợi Cạnh khu trung tâm tài Chính Thủ Thiêm - TPSài Gòn.Với...
      Đường Nguyễn Khoa Đăng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 71 m2, hướng Tây tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 71 m2 47,89 triệu/m2
      Ngộp NH cần bán ngay nền đất gần Aeon Mall Bình Tân, Gần chợ, trường học, khu dân cư đông dân, Xung quanh xây nhà kín.DT: 71.3m2.Giá: 3,4 tỉ.DT 4m x...
      Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 74 m2, mặt tiền 4m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 74 m2 47,98 triệu/m2
      Bán đất chính chủ Bình Chiểu, Thủ đức hẻm 5m đường oto. KDC hiện hữu, cách MT đường 100m hẻm oto ra vào liên hệ ngay chính chủ. Sale vui lòng nhắn tin
      Đường Tỉnh lộ 43, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 80 m2, mặt tiền 5m tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 80 m2 42,5 triệu/m2
      Chủ cần tiền làm ăn nên cần ra gấp trong tuần, bao phí sang tên công chứng.Gần Aeon Bình Tân, Vinmart, Trung tâm anh ngữ, trường cấp 1,2,3,...Đường nhựa...
      Đường Số 28, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 50 m2 tại Tân Sơn Nhì - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 50 m2 88 triệu/m2
      Bán đất khu phân lô. Đường Đặng Thế Phong, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú.MT đường nhựa xe tải ra vào thoải mái.+ Lô 1: 61,65 m2. Giá 6,2 tỉ.+ Lô 2: 50,72 m2....
      Đường Đặng Thế Phong, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 63 m2, mặt tiền 4m tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 63 m2 60,32 triệu/m2
      3tỷ8 mảnh đất tại Bình Tân “Ối rồi Ôi” Thổ cư. 1 lô duy nhất. ib:💥
      Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán đất dự án 2000 m2 tại Xã Nhuận Đức - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 2000 m2 2,46 triệu/m2
      nền đất MT 2000 mét vuông Xã Nhuận Đức Huyện Củ Chi, Hồ Chí Minh.View kênh.sổ hồng, sang tên công chứng ngay.Cách uỷ ban Xã Nhuận Đức 300m.LH:...
      Xã Nhuận Đức, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 95 m2 tại Bình Thuận - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 95 m2 31,58 triệu/m2
      Chính thức chào bán dự án đất nền xây dựng tự do tại đường Lâm Văn Bền trung tâm đất vàng Q. 7.- Tổng thể 21 nền .- DT : 5x19 mét vuông / nền . bìa...
      Đường Lâm Văn Bền, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất dự án 89 m2 tại Bình Hưng Hòa B - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 89 m2 41,58 triệu/m2
      Tôi Chính chủ bán không qua môi giới, gọi để mua trực tiếp 0908 510 ***đc: 67/11/21, Nguyễn Thị Tú, P. Bình Hưng Hòa B, Q. Bình Tân, TP. HCM.Cách ngã tư Gò...
      Đường Nguyễn Thị Tú, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.