Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.692 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán đất 65 m2 tại Đường Vườn Lài - An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 65 m2 63,85 triệu/m2
      Bán đất 2 sẹc ngắn Vườn Lài, ngày hẻm Sơn Ca 8. P. An Phú Đông, Q. 12.DT: 4.7x14m (full thổ).Giá 4.15 tỉ (còn bớt).Gọi Trang 0917 216 ***
      Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 66 m2 tại Đường 26 - Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 66 m2 53,04 triệu/m2
      - Vị trí: hẻm xe hơi đường 26, Linh Đông, Thủ Đức, Sài Gòn. KDC hiện hữu, đường rộng rãi sạch sẽ, cách đường 26 chỉ 50m.- DT: 66.5 mét vuông ngang...
      Đường 26, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 100 m2 tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 100 m2 49 triệu/m2
      CHÍNH THỨC NHẬN đặt DỰ ÁN khu dân cư PHÚ LỢI Q. 8 48 nền vị trí đẹp - giá 49 triêu/m2Toạ lạc tại khu dân cư Phú Lợi, P. 7, Q. 8TT Linh Hoạt 8 Tháng,Đợt...
      Dự án Phú Lợi, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất 130 m2, hướng Nam tại Thới Tam Thôn - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 130 m2 23,08 triệu/m2
      MT KD gần chợ Thới Tứ huyện Hóc Môn.Cần mảnh đất diện tích sử dụng 130 mét vuông thổ cư (đã trừ lộ giới).MT Đặng Thúc Vịnh cách chợ và ủy ban ...
      Đường Đặng Thúc Vịnh, Xã Thới Tam Thôn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất dự án 104 m2, mặt tiền 6m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 104 m2 48,08 triệu/m2
      - Cần bán đất nền góc dự án Vạn Phát Hưng đường Trường Lưu gần chợ Long Trường (Q. 9) tp. Thủ Đức, tp. TP.HCM.- Nền B6 DT: 6,67m x 16,2m = 104,3 m2.- pháp ...
      Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp đất dự án 120 m2, mặt tiền 30m tại 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 120 m2 40,84 triệu/m2
      *** ĐẤT NỀN bìa đỏ MT PHẠM THẾ HIỂN - Q. 8...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 75 m2, hướng Đông - Bắc tại 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 75 m2 49,34 triệu/m2
      Đất nền KDC phú lợi Q. 8 với những lý do đầu tư.Chỉ 49tr/m2.Đất TP khan hiếm.pháp lí an toàn (đầu tư công chừng sang tên ngay hoặc đc TT góp).cư dân hiện...
      Dự án Phú Lợi, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 96 m2, hướng Đông - Nam tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 96 m2 48,96 triệu/m2
      DT: 96 m2. 100 m2; 120  mét vuông- TT trả góp trong 8 tháng, đợt đầu chỉ 20 phần trăm.. Vị trí MT đường Nguyễn Văn Linh và Phạm Thế Hiển, Với...
      Dự án Khu dân cư Phú Lợi, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất 42 m2, mặt tiền 4m tại 13 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 42 m2 100 triệu/m2
      Công trình đã khỏi công nhanh tay còn kịp.Bán mảnh đất hẻm 6m sau mặt kênh Tham Lương.giá: 4 tỉ 2 thỏa thuận.liên hệ ngay: 0888 860 *** zalo 0988 777 ***
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 13, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất 63 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 63 m2 55,56 triệu/m2
      ĐẤT Q12Bán đất 1/ ngắn đường CHỢ Tân Chánh Hiệp 3 - Nguyễn Thị Búp, P.Tân Chánh Hiệp, Q. 12.DT : 4m5 x 14 sổ công nhận 63m2Đất đẹp một sẹc ngay chợ tự phát...
      Đường Nguyễn Thị Búp, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất dự án 65 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,18 tỷ

      3.19 tỷ 65 m2 49 triệu/m2
      Đất nền TP. Thủ Đức.mảnh đất đẹp vuông vắn đường Bình Hòa 1, P. Bình Chiểu, Tp. Thủ Đức, HCM.DT: 65 mét vuông (4m x 16.3m) vuông vắn.Đường 8m, vỉa...
      Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 95 m2, mặt tiền 5m tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 95 m2 32,11 triệu/m2
      Cần bán nền ngôi nhà phố khu dân cư Nhơn Đức, Vạn Phát Hưng, DT 5x19m, 95m2, đường 12m, gần công viên, cạnh nhiều trường đại học đã đang vào hoạt...
      Dự án Khu dân cư Nhơn Đức, Đường Nhơn Đức, Xã Nhơn Đức, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 52 m2 tại Bình Trị Đông - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 52 m2 58,66 triệu/m2
      Đất hẻm 114/ Chiến Lược P. Bình Trị Đông Q. Bình Tân.+ 4x13 giá 3tỷ050.+ 7.66x10 giá 3tỷ050.Vị trí hẻm 5m đường nhựa. Có sổ hồng xây dựng tự do. Thông qua...
      Hẻm 114/, Đường Chiến Lược, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 80 m2 tại Đường Nguyễn Hoàng - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 80 m2 56,25 triệu/m2
      Bán 24 lô cuối cùng tại khu đô thị Nguyễn Hoàng, P. An Phú, Q. 2.- Giá: 4 tỉ 5 / nền- DT: 70 - 125 mét vuông.- pháp lí: SHR từng nền - NH hỗ trợ...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 50 m2 tại Bình Trị Đông A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 50 m2 63 triệu/m2
      Cần bán lại 3 nền đất MT chợ - Giao Hương Lộ 2 - Gần BV Bình Tân - Coopmart Bình Tân 2 - Aeon Tên Lửa.Bán kính 100m có chợ, trường học, BV, phòng khám,...
      Đường Tây Lân, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 60 m2, mặt tiền 12m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,83 tỷ

      4.83 tỷ 60 m2 80,47 triệu/m2
      - Mua trực tiếp từ chủ đầu tư căn nhà phố thương mại chân đế căn hộ chung cư Precia, nằm trên MT Nguyễn Thị Định, P. An Phú Q. 2. Tp Thủ Đức. TP Sài...
      Dự án Căn hộ Precia Quận 2, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 53 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 53 m2 67,93 triệu/m2
      KDC trẻ, tri thức, nhà cao tầng, đường nhựa, hẻm 5m oto quay đầu, cư dân hiện hữu. Khu đất cao không bao giờ bị ngập nước.
      Đường Số 8, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 65 m2 tại Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,27 tỷ

      3.28 tỷ 65 m2 50,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 3 mảnh đất đường Ngô Chí Quốc, P. Bình Chiểu, Thủ Đức, TP. Hồ Chí Minh. Gần Chợ Đầu Mối. Đường 8m Ngay KDC đông đúc. Mua ở hay đầu tư...
      Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.