Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.692 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán gấp đất nền 122 m2, hướng Bắc tại Xuân Thới Đông - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 122 m2 29,92 triệu/m2
      XUÂN THỚI ĐÔNG, HÓC MÔN* nền thổ cư, nở hậu, hẻm nhựa 8m, gần trạm y tế xã Xuân Thới Đông, Hóc Môn+ DT 5m x 22m, nở hậu 6.6m, thổ cư 122m, hướng Bắc,...
      Đường Võ Thị Hồi, Xã Xuân Thới Đông, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 65 m2, mặt tiền 4m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,28 tỷ

      3.28 tỷ 65 m2 50,42 triệu/m2
      Đất nền TP. Thủ Đức.Vị trí: đường Bình Hòa 1, P. Bình Chiểu, Tp. Thủ Đức, TP. Thành phố Hồ Chí Minh.Đường trước nhà 8mDT 65m (4*16.3).Đã có SHR, công...
      Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 66 m2, mặt tiền 4m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 66 m2 63,64 triệu/m2
      NC Bán đất Diamond tow Bưng Ông Thoàn, Phú Hữu, Q9 (cạnh Liên P.).C22 4.5x13 (59 mét vuông) đường cụt giá 4.1tỉ.A17 4x16.5 (66 mét vuông đường...
      Hẻm 68, Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh
      K
      Nguyễn Trần Đăng Khoa Hơn 1 năm trước

      Bán đất nền dự án 80 m2 tại Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 80 m2 41,25 triệu/m2
      - Vị trí: MT đường Nguyễn Thanh Sơn, P. Thạnh Mỹ Lợi, Q. 2, kế bên là siêu dự án của Novaland.- Tiện ích:+ cư dân đông đúc, an ninh cực kỳ tốt.+ cơ sở ...
      Đường Nguyễn Thanh Sơn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất dự án 100 m2 tại Đường Phạm Thế Hiển - 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 100 m2 49 triệu/m2
      Em Chính thức nhận giữ chỗ 48 nền đẹp duy nhất khu dân cư Phú Lợi Q. 8.Có sổ sẵn: Công chứng ngay.Cơ hội đầu tư chỉ duy nhất 48 sp Đất nền bìa đỏ chủ ...
      Dự án Phú Lợi, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất 63 m2 tại Đường Tây Lân - Bình Trị Đông - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 63 m2 61,91 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay nền đất đẹp, MT đường 20m.4,6 tỉ cần tiền giảm giá còn 3,9 tỉ.Chính chủ cần nhượng lại nền đất MT đường nhựa 20m KDC Q. Bình Tân.cư ...
      Đường Tây Lân, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 52 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 52 m2 68,27 triệu/m2
      Còn xót lại 1 mảnh đất lọt khe. Ngay trung tâm thị trấn nhà BèDt 50m. Xe ô tô 7 chỗ tận cửaSHR xây dựng tự doHỗ trợ vay NHGiá chỉ 3.55 tỉ Việt Nam ...
      Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 100 m2, mặt tiền 6m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 100 m2 31 triệu/m2
      Trần Văn Mười, Xuân Thới Đông, Hóc Môn.* Hàng F0: Còn 02 Lô liên kế, Sổ Trao Tay, Đất Gần cà phê Hương Xưa, Chợ Đầu Mối.DT 5m 20m, SHR 2023, bán bao sang...
      Đường Trần Văn Mười, Xã Xuân Thới Đông, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 95 m2, mặt tiền 5m tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 95 m2 49,48 triệu/m2
      - Cần bán ngay lô góc 2 MT trong KDC Phú Lợi của CĐT Hai Thành.- DT 5x20m, vạt góc 95 mét vuông.- giá 4,7 tỉ (có thỏa thuận với chủ).- Tiện ích gần...

      Bán gấp đất 73 m2 tại Đường 10 - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 73 m2 61,65 triệu/m2
      Giảm giá 400tr chốt gấpRẻ nhất khu căn biệt thự bên sông đường 25 Hiệp Bình Chánh.DT: 73m (4x18,3m) đất cư dân hiện hữu.Hẻm 5,18m. oto đậu trong nhà, có...
      Đường 10, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất dự án 82 m2, mặt tiền 6m tại Nhơn Đức - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 82 m2 40,25 triệu/m2
      Dt: 6x13.75m.Lộ giới: 7m.Giá: 3.3 tỉ bớt lộc (chủ bán lỗ 600tr để thu hồi vốn).Sổ riêng, xây dựng tự do, GPXD chính, hoàn công đầy đủ.
      Đường Nguyễn Bình, Xã Nhơn Đức, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 111 m2 tại Đường Nguyễn Bình - Phú Xuân - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 111 m2 40,55 triệu/m2
      Bán mảnh đất Vị Trí Đẹp , khu dân cư Cao Tầng , cư dân Đông Đúc Đường Rộng , Giao Thông Thuận Tiện Thông Tin Hình Ảnh Thật 100 phần trăm - đc:...
      Đường Nguyễn Bình, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 120 m2 tại Phường 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 120 m2 41,67 triệu/m2
      **** Đất Nền bìa đỏ Ven Sông Trung Tâm Q8***- Chỉ 48 nền tại Q. 8* call ngay em Quỳnh 0969 696 *** để nhận thông tin vị trí đẹp giá mềm nhé!!!- Vị trí lô...
      Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 100 m2 tại Đường Phạm Thế Hiển - 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 100 m2 49 triệu/m2
      Thông tin dự án khu dân cư Phú Lợi - Hai Thành.Cần bán ngay 48 nền tại Q. 8.khu dân cư hiện hữu, khai thác ngay.DT đa dạng: 4x24m, 5x20m, 5x24m.Giá từ...

      Cần bán ngay đất nền dự án 100 m2 tại 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 100 m2 49 triệu/m2
      Đất nền Q. 8 liên kế sông Cần Giuộc.DA nằm trong khu dân cư hiện hữu 90 phần trăm.Công bố 48 suất nội bộ.Vị trí MT đường Nguyễn Văn Linh và Phạm...
      D
      Nguyễn Thị Mỹ Duyên Hơn 1 năm trước

      Bán gấp đất nền dự án 56 m2 tại Phường Long Phước - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 56 m2 55,36 triệu/m2
      Đất nền Q. 9 giá củ 3 tỉ 7 - Giá mới 3 tỉ 1.Vị trí: MT ường Số 8, cách chợ Long Phước chỉ 700m.Gần Làng đại học mới Q. 9 (đại học luật đại học kinh tế,...
      Đường Số 8, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 74 m2, hướng Đông tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 74 m2 53,38 triệu/m2
      Bán đất 2 mặt hẻm Tân Thới Nhất 2. P. Tân Thới Nhất. Q. 12.- Đường 5m, hẻm ô tô. Cách Tân Thới Nhất 02 50m. Khu an ninh yên tĩnh.- DT: 4.2x18m....
      Đường Tân Thới Nhất 2, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 95 m2 tại Đường Đào Sư Tích - Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 95 m2 50 triệu/m2
      Cần bán nhanh đất khu dân cư Đào Sư Tích, Phước Kiển.- DT 95m2 ngang 5m giá 50tr/m2.- SHR, đường 8m.- khu dân cư an ninh, yên tĩnh, thoáng mát, gần...
      Dự án Đào Sư Tích Residence, Đường Đào Sư Tích, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Thị Huyền Trân Hơn 1 năm trước

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.