Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 20.743 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Bán nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 62 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Xích Long - Phú Nhuận, giá 12,7 tỷ

      12.7 tỷ 62 m2 204,84 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngôi nhà 3 lầu mới đẹp, hẻm ô tô 7 chỗ đỗ trước nhà. Nhà nằm ngay khu phố Phan Xích Long, P. 7, Q. Phú Nhuận.- DT: 4.5x14m.- Kết cấu:...
      Đường Phan Xích Long, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhà 120 m2 tại Phường 7 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 15,49 tỷ

      15.49 tỷ 120 m2 129,09 triệu/m2
      Phú Nhuận.Khu VIP Phan Xích Long.- DT 120m (6 x 20)m, BTCT chắc chắn. Nhà siêu thoáng mát. Thiết kế tỉ mỉ.- Sát MT, ngay khu vip Phan Xích Long, qua sân bay...
      Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 4 tầng, 41 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Trãi - 2 - Quận 5, giá 12,7 tỷ

      12.7 tỷ 41 m2 309,76 triệu/m2
      Bán nhà đường Nguyễn Trãi, P. 2, Q. 5.DT: Ngang 3,15m x dài 14m đã hoàn công.Kết cấu: 1 trệt 3 lầu 1 ST 8 phòng 8  phòng vệ sinh.Đang cho thuê dài...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường 2, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 71 m2 tại Đường Thành Thái - 14 - Quận 10, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 71 m2 232,4 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay để qua Mỹ định cư cùng gia đình. giá 16.5 tỉ thỏa thuận.Nhà hẻm xe hơi đường Thành Thái, P. 14, Q. 10.DT 4.5m x 17m (CN...
      Đường Thành Thái, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 3 tầng, 60 m2 tại Đường Cư Xá Lữ Gia - 15 - Quận 11, giá 15 tỷ

      15 tỷ 60 m2 250 triệu/m2
      Tôi cần bán nhà 28/70 Cư Xá Lữ Gia, P. 15, Q. 11.- DT: 4x15m.- Kết cấu: 1 hầm + 3 tầng.- Nhà còn mới khách vào nhận nhà ngay không cần sửa chữa. Vị trí ngay...
      28/70, Đường Cư Xá Lữ Gia, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 81 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Thái Tông, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 81 m2 191,36 triệu/m2
      Hiếm! Chủ bán kín căn nhà phố KD.căn nhà phố 5 tầng - Trần Thái Tông P. 15 Tân Bình.DT: 81m2, (5m * 16m), gần ngã 4 - nhà hiện tại chủ đang cho thuê...
      Đường Trần Thái Tông, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 4 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Minh Hoàng, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 90 m2 172,23 triệu/m2
      Cần bán ngay ngôi nhà khu VIP K300 P. 12 quạn Tân Bình đường Nguyễn Minh Hoàng.- DT: 5x18m vuông vắn.- Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu sân thượng.- Vị trí đường...
      Đường Nguyễn Minh Hoàng, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 2 tầng, 140 m2 tại Đường Tôn Thất Thuyết - 15 - Quận 4, giá 16 tỷ

      16 tỷ 140 m2 114,29 triệu/m2
      ô tô đậu cửa thông thương - Sạch sẽ yên tĩnh trí thức cao - Sau lưng căn MT.- KDC hiện hữu SHR NH hỗ trợ.- DT vuông vắn 7x20 không lỗi phong thuỷ.- Nhà cũ...
      Đường Tôn Thất Thuyết, Phường 15, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 6 tầng, 80 m2 tại Đường Cộng Hòa - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 13,2 tỷ

      13.2 tỷ 80 m2 165 triệu/m2
      Cần bán nhà MT đường 8m ngay Etown Cộng Hòa P13, Q. Tân bình.- DT rất đẹp 4x18m.- Đường rộng 8m xe tải tránh nhau thoải mái.- Kết cấu nhà 6 lầu, hiện có 11...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      N
      Nguyễn Huỳnh Vĩnh Nghi Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà riêng 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 6m tại Đường Võ Thành Trang - Tân Bình, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 60 m2 196,67 triệu/m2
      Tôi cần bán ngôi nhà vị trí thuận lợi tại đường Võ Thành Trang, P. 11, Q. Tân Bình.+ Vị trí: Ngay ngã 4 Bảy Hiền tuyến metro số 2, đường rộng 6m hướng đi...
      Đường Võ Thành Trang, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 4 tầng, hướng Tây - Nam tại Đường Huỳnh Văn Bánh - 11 - Phú Nhuận, giá 18 tỷ

      18 tỷ 0 m2
      - DT: 6.6 x 23.7m.- Hiện trạng: 4 tầng.- Gần chợ, siêu thị, TTTM, BV, trạm y tế...- Giá: Còn thỏa thuận cho KH thiện chí.- pháp lí: sổ hồng riêng chính...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bùi Đình Túy, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 80 m2 173,75 triệu/m2
      Bán nhà Bình Thạnh, Bán nhà hẻm ô tô 8m đường Bùi Đình Túy P. 12 Q. Bình Thạnh.- DT: 4.8m x 18m, công nhận 80 mét vuông.- Kết cấu 4 tầng đúc BTCT...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 4 tầng, 96 m2 tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển - 10 - Phú Nhuận, giá 18 tỷ

      18 tỷ 96 m2 187,5 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật 100 phần trăm - nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - làm việc chính chủ - không qua trung gian - contact làm...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 10, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 4 tầng, 84 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai, giá 17 tỷ

      17 tỷ 84 m2 202,39 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật 100 phần trăm - nhà tốt - đang còn bán - pháp lí rõ ràng - làm việc chính chủ - không qua trung gian - liên hệ làm...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 3 tầng, 98 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 13 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 17 tỷ

      17 tỷ 98 m2 173,47 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật 100 phần trăm - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - làm việc chính chủ - không qua trung gian - liên hệ làm...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 13, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 120 m2 tại Đường Tô Ký - Quận 12, giá 18,65 tỷ

      18.65 tỷ 120 m2 155,42 triệu/m2
      Bán dùm chủ ngôi nhà phố Tô Ký, do thị trường trầm lắng nên chịu giảm giá ra.Vị trí đắc địa hiếm có, bề ngang rộng, kế bên Công viên Phần mềm Quang...
      Đường Tô Ký, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 5 tầng, 35 m2 tại Phố Vạn Kiếp - 3 - Bình Thạnh, giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 35 m2 320 triệu/m2
      Vạn Kiếp P3 Bình Thạnh.Con đường trung tâm ăn uống víp nhất khu vực Bình THạnh, nói đến ăn uống là phải nhắc đến Vạn Kiếp.Mặt bằng, nhà c4: 5 x 18 = 92m2,...
      Đường Vạn Kiếp, Phường 3, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, mặt tiền 5m tại Phường Phú Thuận - Quận 7, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 0 m2
      MT Lê Thị Chợ KD đa năng, gần khu Lacasa - Lê Thị Chợ Q7 - 127m2 - giá chỉ 12.9 tỉ.Mô tả:DT: 5m5 x 26m.DTCN: 127.4m2.diện tích xây dựng: 183.9m2.Nhà xây...
      Đường Lê Thị Chợ, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.