Thông tin mô tả
Chính chủ gửi bán
MT Trương Văn Đa, xã Bình Lợi, Bình Chánh, TP,
DT: 900
Nhà bằng gỗ căm xe, có đủ loại cây ăn Trái, gần VĐ3,
Giá chỉ 11
Giá: 11 Tỷ
Diện tích: 900 m2
Giá/m2: 12,22 Triệu/m2
965968
Mua bán
Chính chủ gửi bán
MT Trương Văn Đa, xã Bình Lợi, Bình Chánh, TP,
DT: 900
Nhà bằng gỗ căm xe, có đủ loại cây ăn Trái, gần VĐ3,
Giá chỉ 11
Nhà Đất Hoàng Thiên
Đường 2-3-4, Xã Vĩnh Lộc A, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh
13 tỷ
1000 m2
Đường Quốc Lộ 50, Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh
1,35 tỷ
100 m2
Đường Quốc Lộ 50, Đường Quốc Lộ 51, Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh
1,199 tỷ
100 m2
Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh
1,991 tỷ
65 m2