Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 20.743 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán gấp nền đất 1 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 19 tỷ

      19 tỷ 1 m2 19000 triệu/m2
      Cần bán nền đất MT đường nhựa 6m, DT 1000m thổ cư. Ngan 15m90 dài 60m nở hậu 17m17. KDC đông đúc, tiện mở xưởng, kho, nhà trọ.
      Đường 505, Xã Nhuận Đức, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán shophouse 5 tầng, 126 m2, giá 14,6 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      14.6 tỷ 126 m2 115,88 triệu/m2
      Chính chủ bán căn nhà phố 126m2 rẻ nhất thị trường, cắt sâu bán ngay bằng mọi giá: 14.6 tỉ BTP, kế CV liên lạc chính chủ: 0942 988 ***Như Phúc) 0942 988...
      Dự án The Manhattan, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán đất 373 m2 tại Đường Ngô Quang Thắm - Long Thới - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 11,94 tỷ

      11.94 tỷ 373 m2 32 triệu/m2
      Bán miếng đất căn biệt thự lô góc 2 MT đường 20m, The Star Village.- DT 373  mét vuông.- Vị trí lô góc 2 MT đường 20m.- sang nhượng HĐ CĐT, hoàn...
      Dự án The Star Village, Đường Ngô Quang Thắm, Xã Long Thới, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 160 m2, mặt tiền 8m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 16 tỷ

      16 tỷ 160 m2 100 triệu/m2
      Văn phòng BDS Thành Tâm Land chuyên mua bán và chuyển nhượng khu Thạnh Mỹ Lợi, cập nhật thường xuyên giỏ hàng giá siêu mềm.- 1 Lô căn nhà phố: (8x20)...
      Dự án Thủ Thiêm Villa, Đường Sử Hy Nhan, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Quận 7, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 100 m2 185 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay 2 nền đất khu dân cư Him Lam Kênh tẻ - Tân Hưng - Q. 7. liên kế khu đô thị Phú Mỹ Hưng... Là khu vực phát triển năng động nhất khu...
      Dự án Him Lam Kênh Tẻ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố thương mại 5 tầng, 162 m2, giá 19,49 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      19.49 tỷ 162 m2 120,31 triệu/m2
      Duy nhất 1 ngôi nhà phố 162 mét vuông, vin Q. 9 giá 19,4X tỉ.liên lạc: 0828 030 ***zalo) Thiện Masterise.- DT đất: 162 mét vuông (9 *18m).-...

      Cần bán đất nền 240 m2, hướng Đông - Nam tại Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 240 m2 62,5 triệu/m2
      khu dân cư Nam Long - Phước Long B - Q. 9.* Bán nền căn biệt thự khu dân cư Nam Long, Q. 9 gần The Global Đỗ Xuân Hợp.* Khu vực cao ráo, không ngập...
      Dự án KDC Nam Long, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhanh shophouses 59 m2, giá 13,5 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      13.5 tỷ 59 m2 228,82 triệu/m2
      Căn nhà phố thương mại shophouse vị trí vàng để KD như trên hình Mizuki MPX.- DT: 59 mét vuông (1 trệt 1 lững).- Vị trí nằm ngay cửa vào sảnh MP9...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 100 m2 175 triệu/m2
      Đất đẹp KĐT An Phú - An Khánh (Q2) TP Thủ Đức, Tp HCM. Ngay Lương Định Của, Trần Lựu, Trần Não...Khu Vip liên kế Thủ Thiêm, Q. 1...DT 100m2 (5x20).Giá ngộp...
      Dự án An Phú An Khánh, Phố Lương Định Của, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà phố shophouse 3 tầng, 119 m2, giá 13 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      13 tỷ 119 m2 109,25 triệu/m2
      Cần bán ngay ngôi nhà phố tại KĐT Zeitgeits (GS Metrocity).- DT: 7*17m, thiết kê 1 trệt 3 lầu.- Hoàn thiện bên ngoài - thô bên trong: Chủ nhân thoải mái...
      Dự án Zeitgeist City, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 240 m2 tại Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 240 m2 62,5 triệu/m2
      PLB3101.* Bán nền căn biệt thự khu dân cư Nam Long, Q. 9, gần The Global Đỗ Xuân Hợp.* Khu vực cao ráo, không ngập nước, không triều cường sầm uất.- DT:...
      Dự án KDC Nam Long, Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh
      H
      Phạm Thị Kiều Huyên Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh lô đất nền 105 m2, hướng Đông - Nam tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 105 m2 131,43 triệu/m2
      mảnh đất MT đường số khu dân cư Kim Sơn, Tân Phong, Q7.- DT 105m2 (5x21m).- Đông Nam.- Quy cách: Hầm trệt 3 lầu + mái che.- 2 MT trước sau.giá: 13,8 tỉ...
      Dự án Kim Sơn, Đường Số 9, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất dự án 405 m2, mặt tiền 15m tại Long Hòa - Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh, giá 10,53 tỷ

      10.53 tỷ 405 m2 26 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất căn biệt thự MT Lương Văn Nho, KDC Phước Lộc - La Maison De Cần Giờ.- DT 405 mét vuông full thổ cư hiện đã ép móng cọc sẳn sàng...
      Dự án La Maison De Cần Giờ, Đường Lương Văn Nho, Xã Long Hòa, Cần Giờ, Hồ Chí Minh

      Sở hữu biệt thự 4 tầng, 170 m2, giá 20 tỷ tại Đường Hoàng Việt - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      20 tỷ 170 m2 117,65 triệu/m2
      Định cư trong tháng nên gia đình tôi cần bán nhanh căn biệt thự 2 MT đường Hoàng Việt P. 4 Q. Tân Bình. Chỉ 20 tỉ - 12x17m - CN: 170 mét vuông - 4...
      Đường Hoàng Việt, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà lk 1 tầng, 128 m2, giá 12,4 tỷ tại Đường Quảng Hàm - 6 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      12.4 tỷ 128 m2 96,88 triệu/m2
      Bán biệt thự cũ Dương Quảng Hàm P6 GV.Trong khu 88 biệt thự, tương lai là căn hộ góc không bị tí lộ giới nào.Khu dân trí văn minh cao, view trước nhà là...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn liền kề 4 tầng, 93 m2, giá 14,5 tỷ tại Đường Võ Chí Công - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      14.5 tỷ 93 m2 155,92 triệu/m2
      - chính chủ kẹt tiền do KD lỗ vốn nên cần ra gấp căn này, giá siêu mềm hơn nhiều các căn cùng DT hàng CĐT.- Nhà có sổ hồng riêng, sang tên ngay, có hỗ...
      Dự án The Classia, Đường Võ Chí Công, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 146 m2, giá 18 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      18 tỷ 146 m2 123,29 triệu/m2
      - Chính chủ gửi bán chung cư 3 phòng ngủ Empire City- DT 146 mét vuông, trần cao 3,8m, 3 phòng ngủ , 3toalet- Phòng khách và các...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, giá 14,5 tỷ tại Đường Nguyễn Cơ Thạch - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      14.5 tỷ 0 m2
      anh/chị chính chủ đang cần tiền để đầu tư làm ăn nên gửi bán ngay căn hộ góc 3 phòng ngủ tòa Hudson thoáng nhất The River Thủ Thiêm.- Thiết kế căn ...
      Dự án The River Thủ Thiêm, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.