Thông tin mô tả
Bán nhà xưởng
Hiện trạng: Nhà xưởng.
Giá: 15.5
Xưởng ngay
* Hỗ trợ
* Cam kết những thông tin trên đúng 100
* Nhận ký gửi
* Sàn giao dịch
Đc: 229 Lê Văn Quới, P. Bình Trị Đông, Q. Bình Tân, TP.
Giá: 15,5 Tỷ
Diện tích: 246 m2
Giá/m2: 63,01 Triệu/m2
965967
Mua bán
Bán nhà xưởng
Hiện trạng: Nhà xưởng.
Giá: 15.5
Xưởng ngay
* Hỗ trợ
* Cam kết những thông tin trên đúng 100
* Nhận ký gửi
* Sàn giao dịch
Đc: 229 Lê Văn Quới, P. Bình Trị Đông, Q. Bình Tân, TP.
Bđs Hoàng Giang
Đường Liên Khu 5 - 6, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
5,3 tỷ
64 m2
Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
1,25 tỷ
65 m2
Số 158 An Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh
1,25 tỷ
68 m2
Đường Hồ Văn Long, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
2,55 tỷ
62 m2