Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 20.743 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán nhanh đất 296 m2, hướng Đông - Nam tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 18,35 tỷ

      18.36 tỷ 296 m2 62 triệu/m2
      sp có giá trị lớn nên tất cả thông tin tin ở bài đăng đều chính xác không làm mất thời gian a/c xem tin.- khu dân cư Phú Nhuận:+ P30 296 mét vuông...
      Dự án KDC Phú Nhuận - Phước Long B, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 100 m2 tại Đường An Phú - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 17 tỷ

      17 tỷ 100 m2 170 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh nền bìa đỏ dự án An Phú An Khánh 5x20. Cần tiền mua căn hộ nên bán ngay cam kết rẻ nhất thị trường hiện nay.Ai có nhu cầu vui lòng...
      Dự án An Phú An Khánh, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền mặt tiền 13m tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 0 m2
      Thiện chí bán nền căn biệt thự Bộ Công An Phạm Hữu Lầu Phước Kiển, Nhà Bè.- DT 13,5x23m = CN 304,6m2. Góc đường 22m và 12m, hướng TB.- SHR xây dựng ngay,...
      Đường Phạm Hữu Lầu, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 16 tỷ

      16 tỷ 100 m2 160 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán đất Khu D An Phú An Khánh Q. 2.+ DT: 5x20m.+ Đường 12m.+ Vị trí cực đẹp gần Đường Lương Định Của, Trần lựu.+ Đường thông tứ tung.+ KHu D...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường 12, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 156 m2, mặt tiền 6m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 156 m2 67,31 triệu/m2
      Một số sp siêu nét KDC Khang Điền, Phước Long B, TP. Thủ Đức.- Đất:+ DT: 156m²(6x26)m Đường 12m/10.5 tỉ.+ DT: 200m²(8x25)m Đường 12m/13 tỉ.(Có sổ hồng).+...
      Dự án Khang Điền Intresco, Đường Dương Đình Hội, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh
      V
      Investment Land - Nhà Tư Vấn Hơn 1 năm trước

      Cần bán đất dự án 200 m2 tại Phường Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 14 tỷ

      14 tỷ 200 m2 70 triệu/m2
      Đất:Gia Hoà: 200m2 giá 70 tr/m2.Đều nằm trục đỗ xuân hợp giáp An Phú, Global City.call ngay: 0902 848 *** - Mr Cường.
      Dự án Gia Hòa, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh
      V
      Investment Land - Nhà Tư Vấn Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn liền kề 2 tầng, 120 m2, giá 12,5 tỷ tại Đường Quảng Hàm - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      12.5 tỷ 120 m2 104,17 triệu/m2
      bán ngay căn biệt thự Dương Quảng Hàm.2 Tầng 3  phòng ngủ, phòng khách, gian bếp, phòng thờ, phòng sinh hoạt chung, 4 toilet.Có garage oto.DT...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà lk 3 tầng, 102 m2, giá 14,5 tỷ tại Đường Liên Phường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      14.5 tỷ 102 m2 142,16 triệu/m2
      Cập nhật giỏ hàng Verosa Park tốt nhất thị trường, 0902 514 ***- Vị trí: Verosa Park MT Liên P., Phú Hữu, Q. 9.- DT: 6 x17m.- Xây dựng 1 trệt 2 lầu, thiết...
      Dự án Verosa Park, Đường Liên Phường, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà lk 90 m2, giá 11,5 tỷ tại Đường Liên Phường - Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      11.5 tỷ 90 m2 127,78 triệu/m2
      bán ngay văn Verosa Park kẹt tiền bán ngay.6x17.4m, giá 13.7 tỉ.7x12.8m, giá 11.5 tỉ.TL trực tiếp chủ.L/H: 0973 073 *** xem thực tế.

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, giá 14,2 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      14.2 tỷ 102 m2 139,22 triệu/m2
      nhà mặt tiền căn biệt thự Verosa Park Khang Điền.Bán căn 6x17 dãy E hướng Đông gần cổng chính.Thuận tiện đi lại.Bán giá mềm 14,2 tỉ, có thỏa thuận cho...

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 4 tầng, 81 m2, giá 13,5 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      13.5 tỷ 81 m2 166,67 triệu/m2
      - Gia đình tôi chuyển nơi sinh sống, muốn bán lại ngôi nhà tại khu dân cư Vạn Phúc City.- Nhà đẹp vào ở liền- Trệt - 3 lầu - sân thượng trước sau 0908...
      Dự án KĐT Vạn Phúc City, Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 13,74 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      13.74 tỷ 107 m2 128,42 triệu/m2
      Thông tin chi tiết căn hộ chung cư:- Mã căn: A6.01 (Tầng 7, block căn hộ A).- DT: 107 mét vuông.- Giá nhà: 12 tỉ 273 (giá đã bao gồm thuế giá ...
      Dự án The Horizon Phú Mỹ Hưng, Đường Trần Văn Trà, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 3 phòng ngủ, 121 m2, giá 19 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      19 tỷ 121 m2 157,03 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư vin Golden River Bason.DT: 121 mét vuông, 3 PN, 2 toilet.đầy đủ nội thất như ảnh SHR cầm tay.Giá: 19 tỉ (giá mềm...
      Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Phố Tôn Đức Thắng, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 218 m2, mặt tiền 11m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 218 m2 52,76 triệu/m2
      Chỉ còn 1 lô góc DT 218 mét vuông, MT 668 HBP - Thủ Đức!Sổ riêng, đường MT 10m, hông 12m.hotline Ngay: 0898 917 *** Xem Đất Và Sổ ạ!Hổ trợ Bank...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 135 m2 tại Đường 12 - Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 17,7 tỷ

      17.7 tỷ 135 m2 131,12 triệu/m2
      Bán đất MT đường sát Trần Não - Vành Đai Tây, trung tâm P. Bình An Q. 2 nay là P. An Khánh, TP Thủ Đức:- Siêu vị trí: Nằm trên trục đường chính thông ra...
      Đường 12, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Ngợp! Bán đất có nhà xưởng, nhánh đg Lò Lu, ngay khu Công Nghệ Cao 15x 30m=450m2, 15 tỷ

      15 tỷ 450 m2 33,34 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán đất có sẵn nhà kho, nhánh đường Lò Lu, sát cạnh khu công nghệ cao.- Ngang 15m x 30m=450 mét vuông. Giá chỉ 15 tỉ TL.- Hẻm vào xe...
      Đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 3 tầng, 125 m2, mặt tiền 6m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - Bình Thạnh, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 125 m2 95,2 triệu/m2
      Cần tiền xoay công việc muốn bán ngay ngôi nhà:- Vị trí: Hẻm 6m Xô Viết Nghệ Tĩnh, 2 căn ra MT đường nhựa.- DT: 6,2 x 20m, hoàn công đủ.- Nhà gồm PK, bếp,...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 4 tầng, hướng Đông tại Đường Kiều Đàm - Tân Hưng - Quận 7, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà Kiều Đàm Q. 7, bán nhà Q. 7.- Vị trí: Ngay trung tâm Q7, kế bên khu Him Lam, Sunrise City View. Đi các Q. trung tâm rất gần và tiện. Vị trí phong...
      Đường Kiều Đàm, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.