Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội năm 2026

      Có 177.045 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 57 m2 tại Phố Nguyễn Ngọc Vũ - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 27,8 tỷ

      27.8 tỷ 57 m2 487,72 triệu/m2
      💥💥💥 VỊ TRÍ ĐẸP ĐỈNH CẦU GIẤY - NGÕ THÔNG oto TRÁNH - KD TẤP NẬP - garage oto - NHÀ ĐẸP 2 THOÁNG 💥💥+ Nhà vị trí rất đẹp, ngõ thông Hoàng Ngân, Nguyễn...
      Phố Nguyễn Ngọc Vũ, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 66 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Nguyễn Khang - Cầu Giấy, giá 15 tỷ

      15 tỷ 66 m2 227,28 triệu/m2
      Cần bán thửa đất đẹp tại Nguyễn Khang, DT 66m², MT rộng 6,6m, nở hậu, hiện trạng có nhà tặng kèm. Vị trí trong ngõ thông thoáng, chỉ ~ 100m ra đường oto,...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt tiền 33 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 14,6 tỷ

      14.6 tỷ 33 m2 442,43 triệu/m2
      Nhà mới, 6 tầng thang máy, thiết kế hiện đại. View phố, chợ Bưởi cực đẹp: 33 m², 6 tầng MT 3,3m+ Tầng 1: để xe , bếp , vs .+ Tầng 2: phòng khách+ Tầng...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 95 m2 tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 20,9 tỷ

      20.9 tỷ 95 m2 220 triệu/m2
      📍 Vị trí kim cương: Đối diện công viên trung tâm vin Smart City, vỏ sò Central Park – View cực thoáng đẹp !🚗 Mặt phố hiếm bán – oto tải vào nhà – KD siêu...
      Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 55 m2, giá 14,7 tỷ tại Đường Đình Thôn - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      14.7 tỷ 55 m2 267,28 triệu/m2
      chung cư CCMN, THANG MÁY, 12 PHÒNG đầy đủ nội thất KHÉP KÍN, ĐẦY ĐỦ HỆ THỐNG phòng cháy chữa cháy. Nhà vị trí đẹp, ngõ tương đối rộng thoáng...
      Đường Đình Thôn, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 55 m2 tại Đường Ngọc Lâm - Ngọc Lâm - Long Biên - Hà Nội, giá 19 tỷ

      19 tỷ 55 m2 345,46 triệu/m2
      💥 Siêu phẩm hiếm có khó tìm tại Ngọc Lâm – khu phố sầm uất bậc nhất Long Biên, vừa ở vừa KD hái ra tiền!🏡 THÔNG SỐ VÀNG:DT: 55m² – vuông đẹp, tối ưu từng...
      Đường Ngọc Lâm, Phường Ngọc Lâm, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 79 m2, giá 7,9 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      7.9 tỷ 79 m2 100 triệu/m2
      Bán chung cư BRG Lê Văn Lương, vị trí trung tâm khu vực Thanh Xuân – Trung Hòa Nhân Chính, kết nối thuận tiện tới các tuyến phố lớn như Lê Văn Lương, Hoàng...
      25 Lê Văn Lương, phường Nhân Chính, quận Thanh Xuân

      Cần bán nhanh mảnh đất 8 m2 tại Nguyên Khê - Đông Anh - Hà Nội, giá 0,059 tr

      0.06 triệu 8 m2 0,01 triệu/m2
      Siêu hiếm! Bán đất Nguyên Khê trung tâm xã Phúc Thịnh 80 mét vuông MT 5m giá 5.9 tỉNằm ở vị trí trung tâm xã Phúc Thịnh đường camry tránhDT sổ...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Nguyên Khê, Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng 43,70000076293945 m2 tại Đường Thành Công - Đống Đa, giá 10 tỷ

      10 tỷ 43,71 m2 228,84 triệu/m2
      💥 Nhà đẹp, thiết kế hiện đại, cực kỳ phù hợp mở shop, văn phòng, spa, showroom...📍 Thông tin nổi bật:+ ngôi nhà phố đẹp, thiết kế hiện đại, 4 tầng.+ Mỗi...
      Đường Thành Công, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất 100 m2 tại Xã Hòa Thạch - Quốc Oai - Hà Nội, giá 1,96 tỷ

      1.97 tỷ 100 m2 19,64 triệu/m2
      📍 vị trí: phú cát – khu vực đang phát triển mạnh từng ngày🔹 DT: 100m²🔹 MT: 12,88m (cực đẹp – dễ chia lô / KD)🔹 giá: nhỉnh 1 tỉ (tài chính dễ tiếp cận)👉...
      Xã Hòa Thạch, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 100 m2 tại Xã Hòa Thạch - Quốc Oai - Hà Nội, giá 1,96 tỷ

      1.97 tỷ 100 m2 19,63 triệu/m2
      📍 vị trí: phú cát – khu vực hưởng trọn sóng phát triển hoà lạc🔹 DT: 100m²🔹 MT: 7,66m (vuông vức, cực dễ xây dựng)🔹 giá: nhỉnh 1 tỉ (hiếm trong tầm tài...
      Xã Hòa Thạch, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 61 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 41 tỷ

      41 tỷ 61 m2 672,14 triệu/m2
      - Mặt phố tuyệt đẹp, trung tâm thành phố Hà Nội, giáp Nguyễn Văn Huyên đi Ngoại giao đoàn, sân bay 2 chiều Phạm Văn Đồng, Võ Chí Công - DT sd 61m, sàn...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 54 m2 tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 54 m2 257,41 triệu/m2
      Vị trí trung tâm khu vực Cầu Giấy, tiện ích bạt ngàn, đi đâu cũng gần – phù hợp vừa ở vừa đầu tư khai thác dòng tiền cực ổn. Điểm nổi bật:Nhà dân tự xây,...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 31 m2, hướng Đông tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 31 m2 219,36 triệu/m2
      👉 Nhà đẹp khu Mậu Lương - Kiến Hưng, DT 31m2, xây 5 tầng kiên cố, hiện đại.👉 MT rộng 4.92m, dáng nhà đẹp, thoáng sáng, hiếm trong phân khúc.👉 giá chỉ 6.8...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 68 m2, giá 7 tỷ tại Đường Tố Hữu - Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      7 tỷ 68 m2 102,95 triệu/m2
      🌟 NINE REALTY - ĐẠI LÝ PHÂN PHỐI DỰ ÁN ICONIA LAKESIDE 🌟🎁 TỔNG QUAN DỰ ÁN:🍀  CĐT: Công ty CP đầu tư MIC🍀  Vị trí đắc địa: 54 Tố Hữu, Trung...
      Mipec 54 tố Hữu, Trung Văn , Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất 64 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông-Nam tại Hà Đông - Hà Nội, giá 9 tỷ

      9 tỷ 64 m2 140,63 triệu/m2
      64m yên phúc biên giang P. chương mỹ vị tri KD cách ql6 100m giá 9tỉ có thỏa thuận nhẹ liên lạc 0982996211/p>
      Phường Biên Giang, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 50 m2, giá 4,5 tỷ tại Xã Đại Thành - Quốc Oai - Hà Nội

      4.5 tỷ 50 m2 90 triệu/m2
      Nhà căn biệt thự 3 tầng tại Xã Hưng Đạo, TP Hà Nội (cũ: Huyện Quốc Oai, TP Hà Nội) có thiết kế hiện đại với:+ 3 phòng ngủ + 3 nhà vệ ...
      Xã Đại Thành, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 97 m2, giá 7,95 tỷ tại Phường Sài Đồng - Long Biên - Hà Nội

      7.95 tỷ 97 m2 81,96 triệu/m2
      Bán căn hộ góc 3 phòng ngủ căn hộ chung cư Le Grand Jardin Sài Đồng giá 7.x tỉ+ chung cư là căn hộ góc 3 phòng ngủ tầng cao logia hướng ...
      Lô đất NO15 & NO16 khu đô thị Sài Đồng, Quận Long Biên, TP Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!