Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội năm 2026

      Có 177.049 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội

      Sở hữu căn 34 m2, giá 1,48 tỷ tại Đường Phú Mỹ - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.48 tỷ 34 m2 43,53 triệu/m2
      Đã có SHR từng căn!!!🌳Chính chủ bán chung cư 1 phòng ngủ 1pK 34m² tại Phú Mỹ , Mỹ Đình- nội thất đầy đủ, vô ở ngay- điện, nước riêng biệt giá...
      Đường Phú Mỹ, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
      Chủ Đầu Tư - Lộc Nguyễn 1 tháng trước

      Sở hữu căn chung cư 88 m2, thỏa thuận tại Đường Đặng Thai Mai - Quảng An - Tây Hồ - Hà Nội

      Thỏa thuận 88 m2
      💥💥💥TỔNG HỢP giá & giá cho thuê căn hộ chung cư CAO CẤP D’. LE ROI SOLEIL – 59 XUÂN DIỆU, TÂY HỒ1. căn hộ chung cư 2 ngủ – DT 88m2...
      Số 2 Đặng Thai Mai, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 71 m2, giá 6,3 tỷ tại Đường Kim Giang - Khương Đình - Thanh Xuân - Hà Nội

      6.3 tỷ 71 m2 88,74 triệu/m2
      Chỉnh chủ cần bán căn hộ tại Five Star Kim Giang, Đường Kim Giang, P. Khương Đình, thành phố Hà Nội (cũ: Q. Thanh Xuân, thành phố Hà Nội) với DT...
      Số 2 Kim Giang, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh đất 100 m2 tại Xã Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 100 m2 27 triệu/m2
      🔥 HIẾM – 100 mét vuông FULL THỔ CƯ TRUNG TÂM PHÚ CÁT, giá mềm CHỐT NHANH📍 Vị trí: Hòa Thạch – Phú Cát – Quốc Oai ✔ cư dân đông đúc – ở ngay, KD...
      Đường DH09, Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Bán gấp nhà 55 m2 tại Đường Xuân Đỉnh - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 9 tỷ

      9 tỷ 55 m2 163,64 triệu/m2
      Giảm chào nhanh, chỉ 9 tỉ nhà mặt tiền Xuân Đỉnh, gần oto, nội thất đầy đủ, vài ph vào trung tâm, nói không với quy hoạch.- Vị trí đẹp nằm giữa 2 KĐT...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Xã Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 100 m2 35 triệu/m2
      🔥 HIẾM – 3 LÔ CUỐI TRUNG TÂM PHÚ CÁT | GẦN CHỢ – GẦN METRO – GIÁ CHỈ NHỈNH 3 tỉBạn đang tìm 1 nền đất: ✔ Gần chợ – tiện ở ngay ✔ Gần trung tâm – cư dân...
      Đường Quốc lộ 21A(Quốc lộ 21), Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 36 m2 tại Xã Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 36 m2 230,56 triệu/m2
      Vị trí đẹp nhà gần phố, ngõ thông thoáng, oto đỗ cửa nằm giữa 2 KĐT cao cấp là Ngoại Giao Đoàn - Ciputra.Hưởng trọn tiện ích KĐT cao cấp, gần khối trường ...
      Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 34,900001525878906 m2 tại Đường Kim Giang - Hoàng Mai, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 34,91 m2 246,42 triệu/m2
      Bán nhà Hoàng Mai phố Kim Giang 8.6 tỉ, 34.9 mét vuông. Lô gócNhà xây mới 4 tầng chắc chắn. Đông NamĐủ nội thất cơ bản-cạnh sân chơi,bãi đỗ xe otobìa...
      Đường Kim Giang, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố 100 m2 tại Phố Thuốc Bắc - Hàng Bồ - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 105 tỷ

      105 tỷ 100 m2 1050 triệu/m2
      🔥 MẶT PHỐ CỔ THUỐC BẮC – 100 mét vuông – 4 TẦNG – MT 4M – LÕI TRUNG TÂM HOÀN KIẾM 🔥💎 HÀNG HIẾM – GIỮ TIỀN ĐỈNH – KD ĐỈNH CAO PHỐ CỔ • Vị trí cực...
      Phố Thuốc Bắc, Phường Hàng Bồ, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 35,599998474121094 m2 tại Đường Kim Giang, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 35,6 m2 176,97 triệu/m2
      Bán nhà Hoàng Mai, phố Kim Giang 6.3 tỉ, 35,6 mét vuông.MT4.5m. oto đỗNhà dân xây 3 tầng khung cột bê tông kiên cố. Hướng NamMT rộng 4.5m. oto...
      Đường Kim Giang, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 38 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Kim Giang - Hoàng Mai, giá 9,68 tỷ

      9.68 tỷ 38 m2 254,74 triệu/m2
      Bán nhà Hoàng Mai, phố Kim Giang 9,68 tỉ, 38m2-khu đô thị Đại Kim-dân trí caoNhà dân xây 5 tầng rất mới. Tây NamĐủ nội thất cơ bản-cách 70m oto đỗkhu đô...
      Đường Kim Giang, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Canh Nậu - Thạch Thất - Hà Nội, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 100 m2 23 triệu/m2
      🔥 HÒA LẠC 🔥.....TP Vệ Tinh đã đc Quy Hoạch chuẩn Quốc Gia _Sở hữu mảnh đất Nền tại Hòa Lạc tức là Bạn đã An Cư Lạc Nghiệp tại đây.....Một quyết định...
      Đường 419, Xã Canh Nậu, Huyện Thạch Thất, Hà Nội

      Bán lô đất nền 100 m2 tại Xã Thạch Hòa - Thạch Thất - Hà Nội, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 100 m2 28 triệu/m2
      Đường QL 21A(QL 21), Xã Hòa Lạc, TP Hà Nội (đc cũ: Huyện Thạch Thất, TP Hà Nội) là một nền đất lý tưởng với DT 100 mét vuông, thích hợp cho những...
      Đường 21A, Xã Thạch Hòa, Huyện Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà phố - shophouse 102 m2, giá 34 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      34 tỷ 102 m2 333,34 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà phố gần học viện Cảnh Sát thông Đường Hoàng Minh Thảo nối dài ra Hồ Tây chỉ 10 ph đi xe. Khả năng sinh lời x2 trong thời gian ngắn.Giá...
      Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 55 m2 tại Phường Khương Trung - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 55 m2 172,73 triệu/m2
      Bán nhà phân lô cán bộ phố Khương Hạ, vài ph ra đường ô tô tránh, hàng xóm Royal City Thông tin cơ bản:DT: 55m2Kết cấu: 2 tầng chắc chắnpháp lí: bìa ...
      Phường Khương Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 50 m2 tại Phường Khương Trung - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 17,95 tỷ

      17.95 tỷ 50 m2 359 triệu/m2
      Bán nhà phân lô Bộ công an hoa hậu hồ Đầm Hồng Khương Trung, đường ô tô tránh đỗ tận cửa vào tận nhà, thang máy, hưởng trọn gió và view hồ Đầm Hồng, cạnh...
      Phường Khương Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự 102 m2, giá 34 tỷ tại Đường Tây Tựu - Tây Tựu - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      34 tỷ 102 m2 333,34 triệu/m2
      💥💥Cơ hội X2 lần giá trị căn biệt thự Jade Lake khi giá chỉ 299 tr/ mét vuông gần kề Hồ Tây trên mặt Hoàng Minh Thảo nối dài, các khu lân cận dự...
      Đường Tây Tựu, Phường Tây Tựu, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn chung cư 65 m2, giá tốt tại Đường Ngọc Đại - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 65 m2
      Em bán gấp căn 58 mét vuông - FLC Đại Mỗ khu đối diện Aeon mall Hà Đông. View đỉnh.👍Thiết kế 2 ngủ 1 vệ sinh.👍Tặng nội thất👍View đẹp thoáng Mỹ...
      Đường Ngọc Đại, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!