Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội năm 2026

      Có 177.047 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 53 m2 tại Phường Bạch Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 11,5 tr

      11.5 triệu 53 m2 0,22 triệu/m2
      ⭕️ NHÀ ĐẸP THANH NHÀN – HAI BÀ TRƯNG – 4 NGỦ – NGÕ THOÁNG – Ở NGAY✅ DT: 53m²✅ Giá: 11.5 tỉ——————————————📍 Vị trí trung tâm Q. Hai Bà Trưng, gần Thanh Nhàn,...
      Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 32 m2 tại Đường Kim Ngưu - Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 32 m2 300 triệu/m2
      - NHÀ ĐẸP LÔ GÓC GẦN oto nội thất đầy đủ 9.6 tỉ CÓ thỏa thuận.- Vị trí nhà đẹp oto đỗ gần vài bước ra ra Minh Khai lên cầu Vĩnh Tuy. Chỉ vài ph lên phố...
      Đường Kim Ngưu, Phường Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 50 m2 tại Phố Ngụy Như Kon Tum - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 17 tỷ

      17 tỷ 50 m2 340 triệu/m2
      Siêu phẩm Phân Lô Khuất Duy Tiến, Nguỵ Nhu khôngntum, Thanh Xuân- DT: 50m² * MT: 4.2m * 5 Tầng- Giá chào: 17.Xtỷ- Khu vực siêu tiện ích gần trung tâm ...
      Phố Ngụy Như Kon Tum, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 53 m2 tại Đường Thanh Nhàn - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 53 m2 216,99 triệu/m2
       NHÀ ĐẸP THANH NHÀN – HAI BÀ TRƯNG – 4 NGỦ – NGÕ THOÁNG – Ở NGAY✅ DT: 53m²✅ Giá: 11.5 tỉ——————————————📍 Vị trí trung tâm Q. Hai Bà Trưng, gần Thanh...
      Đường Thanh Nhàn, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 78 m2, giá 6,78 triệu tại Đường Tố Hữu - Quang Trung - Hà Đông - Hà Nội

      6.78 triệu 78 m2 0,09 triệu/m2
      👉👉👉CHÍNH THỨC NHẬN đặt SIÊU PHẨM NỘI ĐÔ MIPEC 54 TỐ HỮU🏡  THẤP TẦNG : 104 căn.👉 Căn thường : DT 75m² -84.7m²👉  căn hộ góc và xẻ khe: DT...
      Đường Tố Hữu, Phường Quang Trung, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 100 m2, hướng Tây-Nam tại Hòa Thạch - Quốc Oai - Hà Nội, giá 19,38688 triệu

      19.39 triệu 100 m2 0,2 triệu/m2
      🌈Hàng đẹp thực sự dành cho khách biết giá trị!📌 Thông tin nổi bật:🌱DT: 110m²🌱MT 8-9m – vuông vức, dễ thiết kế.🌱Đất ONT – bìa đỏ sẵn, sang tên ngay...
      Đường 21A, Xã Hòa Thạch, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 96 m2, hướng Đông, giá 117 tr tại Phường Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội

      117 triệu 96 m2 1,22 triệu/m2
      ĐT/Zalo:  0868 119611căn hộ cao cấp Sunshine Riverside, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, thành phố Hà Nội đc trang bị full nội thất hiện đại, mang đến...
      Lô đất CT – 03, Khu đô thị Nam Thăng Long, Phường Phú Thượng, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 30 m2 tại Đường Đê La Thành - Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 8 tỷ

      8 tỷ 30 m2 266,67 triệu/m2
      Gia đình tôi bán nhà Đê La Thành, 30m 5 tầng, 2 thoáng, nhà dân xây, gần phố, hơn 8 tỉ+ vị trí : cách mặt phố Đê La Thành Nhỏ 20m , ngõ trước nhà ba gác...
      Đường Đê La Thành, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 47 m2 tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 13 tỷ

      13 tỷ 47 m2 276,6 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP KIM MÃ – TRUNG TÂM BA ĐÌNH – 5 NGỦ – nội thất đầy đủ – Ở NGAYDT: 47✅ Giá: 13 tỉ—————————————— Vị trí lõi trung tâm Ba Đình, ngay khu...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 77 m2, giá 12,8 tỷ tại Phố Hào Nam - Đống Đa - Hà Nội

      12.8 tỷ 77 m2 166,24 triệu/m2
      Bán chung cư tại The Terra 83 Hào Nam✨ Thông tin chung cư:DT: 77m²Thiết kế: 2 PN – 2  nhà vệ sinhNội thất: Full cao cấp – vô ở ngaychung cư...
      Số 83 Hào Nam, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, TP Hà Nội

      Bán nhà 35 m2 tại Phường Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 35 m2 171,43 triệu/m2
      🚨 HIẾM! NHÀ LÔ GÓC – oto ĐỖ CỬA – GIÁ 6 🧄 - YÊN NGHĨA - HÀ ĐÔNG👉 5 tầng – nội thất đầy đủ – dọn vô ở ngay👉 Lô góc siêu thoáng – phòng nào cũng có...
      Phường Yên Nghĩa, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 74,9000015258789 m2, giá rẻ tại Đường Tố Hữu - Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 74,91 m2
      🔥 CHỈ CẦN 1 QUYẾT ĐỊNH – GIỮ NGAY CĂN ĐẸP TẠI 54 TỐ HỮUKhông phải lúc nào bạn cũng gặp:✔️ Một dự án mới✔️ Vị trí đẹp✔️ Giá còn “mềm”Nhưng 54 Tố Hữu đang có...
      54 Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà phố 99 m2 tại Đường Nghiêm Xuân Yêm - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 99 m2 79,8 triệu/m2
      Gia đình cần bán chung cư tâm huyết tại KĐT Kim Văn Kim Lũ, tòa B Vinaconex 2. Đây là tòa nhà có chất lượng xây dựng và quản lý tốt nhất khu...
      Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 66 m2, giá 6,27 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      6.27 tỷ 66 m2 95 triệu/m2
      Bạn đang tìm 1 căn hộ vô ở ngay – không cần sắm sửa – pháp lí rõ ràng? Đây chính là lựa chọn đáng cân nhắc ✨ DT: 66m2 – thiết kế tối ưu, không gian...
      Số 234 Phạm Văn Đồng, Phường Xuân Đỉnh, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn 95 m2, giá 14 tỷ tại Đường Huỳnh Thúc Kháng - Láng Thượng - Đống Đa - Hà Nội

      14 tỷ 95 m2 147,37 triệu/m2
      Bán chung cư tại Hateco Laroma Huỳnh Thúc KhángDT: 94 mét vuông thiết kế 2 phòng ngủ + 2Wc chung cư nội thất đầy đủ cao cấp, đẹp...
      Số 4A Huỳnh Thúc Kháng, Phường Láng Thượng, Quận Đống Đa, TP. Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà lk 220 m2, giá 70 tỷ tại Đường Bằng A - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      70 tỷ 220 m2 318,19 triệu/m2
      căn biệt thự hướng Tây Nam Linh Đàm sử dụng 220m2, sẵn nhà 3.5 tầng 110m sàn , đầy đủ nội thất mới hiên đại.Vị trí đắc địa KD dòng tiền rất tốt!giá...
      Đường Bằng A, Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư 121 m2, giá 14 tỷ tại Phố Mai Anh Tuấn - Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội

      14 tỷ 121 m2 115,71 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư tại Tân Hoàng Minh Hoàng Cầu, D' .Le Pont D.orDT: 121m² thiết kế 3 phòng ngủ + 2Wc Nội thất căn hộ chung cư full option...
      Đường Mai Anh Tuấn, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 135 m2, giá 17,7 tỷ tại Phố Mai Anh Tuấn - Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội

      17.7 tỷ 135 m2 131,12 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư giá rẻ tại Tân Hoàng Minh Hoàng CầuDT: 135 mét vuông thiết kế 3 phòng ngủ + 2WcNội thất full option, nhà sạch sẽ thoáng...
      Đường Mai Anh Tuấn, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!