Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội năm 2026

      Có 177.050 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 48 m2 tại Đường Phú Xá - Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội, giá 12,2 tỷ

      12.2 tỷ 48 m2 254,17 triệu/m2
      Bán nhà khu Tây Hồ, vị trí đẹp, vài nhà ra oto, gần Sunshine Riverside, kết nối nhanh Võ Chí Công, cầu Nhật Tân.DT đẹp, xây 6 tầng mới có thang máy, nhà 2...
      Đường Phú Xá, Phường Phú Thượng, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu mảnh đất 100 m2 tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      MUA BÁN ĐẤT NỀN ĐOÀI PHƯƠNG - CỔ ĐÔNG - HÒA LẠC | 100m2 FULL THỔ CƯ ĐƯỜNG THÔNG RỘNG - giá siêu mềmVị trí: Phúc Lộc - Đoài Phương - Hòa Lạc - TP Hà Nội...
      Đường Quốc lộ 21A(Quốc lộ 21), Xã Cổ Đông, Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 100 m2, giá 11,5 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Đông Ngạc - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      11.5 tỷ 100 m2 115 triệu/m2
      🌊 BÁN CĂN 3 phòng ngủ VIEW SÔNG HỒNG – SỔ SẴN – NỘI THẤT ĐẸP TẠI SUNSHINE CITY 🌊• DT: 100m²• Thiết kế: 3  phòng ngủ – tối ưu công năng• Tầng:...
      Phạm Văn Đồng, phường Đông Ngạc, quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 60 m2 116,67 triệu/m2
      🆘 60 mét vuông 3 TẦNG DÂN XÂY SÁT ngã 4 TRÔI – oto TRÁNH, KD ĐỈNH – KHÔNG MUA LÀ TIẾC! CHỈ 7 tỉ🏡 60 mét vuông nhà dân xây chắc.🚗 oto tránh,...
      Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 99 m2, giá 11,5 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Đông Ngạc - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      11.5 tỷ 99 m2 116,17 triệu/m2
      chính chủ chuyển chỗ ở nên cần nhượng lại căn hộ chung cư rất tâm huyết tại Sunshine City.• DT: 116m²• Thiết kế: 3 PN – 2 vệ sinh• Không gian: 1 logia +...
      Phạm Văn Đồng, phường Đông Ngạc, quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn 46 m2, hướng Đông-Nam, giá 3,4 tỷ tại Phường Yên Sở - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.4 tỷ 46 m2 73,92 triệu/m2
      Do thay đổi kế hoạch nên gia đình chuyển đổi căn hộ 1 ngủ logia hướng Đông Nam tại căn hộ chung cư Galia Hà NộiThông số: Diện tích:...
      Phường Yên Sở, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 37 m2 tại Phường Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 11,7 tỷ

      11.7 tỷ 37 m2 316,22 triệu/m2
      Thang Máy – Trung Tâm Xã Đàn – Tầng 1 KD – Gần Hồ Đắc Di37m – 11,7 tỉNhà nằm khu trung tâm phố Xã Đàn, khu vực KD sầm uất, đi bộ ra Hồ Đắc Di rất gần, sáng...
      Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 41 m2 tại Phường Nam Đồng - Đống Đa - Hà Nội, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 41 m2 312,2 triệu/m2
      Lô Góc Hai Thoáng – Thang Máy Êm – 3 ph Ra Hồ Đắc Di – Ở Rất Sướng Khu Nam Đồng41m – 12,8 tỉNhà nằm khu Nam Đồng, vị trí rất dễ ở, đi bộ ra hồ Đắc Di ~ 3...
      Phường Nam Đồng, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà 39 m2 tại Phường Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 39 m2 330,77 triệu/m2
      Thang Máy – Nhà Đẹp Ở Luôn – Trung Tâm Nguyễn Lương Bằng – Gần Ô Chợ Dừa39m – 12,9 tỉNhà nằm khu trung tâm phố Nguyễn Lương Bằng, rất gần Ngã 6 Ô Chợ Dừa,...
      Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 40 m2 tại Đường Trịnh Công Sơn - Nhật Tân - Tây Hồ - Hà Nội, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 40 m2 337,5 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Trịnh Công Sơn, gần Hồ Tây, vị trí đẹp, gần oto, đi bộ ra hồ, khu vực yên tĩnh, tiện ích đầy đủ.DT 40 mét vuông, xây 5 tầng chắc...
      Đường Trịnh Công Sơn, Phường Nhật Tân, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 56 m2, giá 4,05 tỷ tại Xã Đông Ngạc - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      4.05 tỷ 56 m2 72,33 triệu/m2
      Cần bán chung cư Ecohome 1 56m², 2 phòng ngủ, view đẹp, TOÀ căn hộ 2 phòng ngủ TRUNG TÂM ĐÔNG NGẠC - KHU VỰC PHÁT TRIỂN TƯƠNG LAI. -...
      Phường Đông Ngạc, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà 30 m2 tại Phố 8/3 - Quỳnh Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 30 m2 250 triệu/m2
      Do nhu cầu chuyển đổi, gia đình cần bán căn nhà phố Kim Ngưu - Quỳnh Mai, Hai Bà Trưng.Thiết kế hiện đại, full nội thất:- Tầng 1: phòng khách + bếp +...
      Phố 8/3, Phường Quỳnh Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 67,69999694824219 m2, giá 7 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      7 tỷ 67,7 m2 103,4 triệu/m2
      căn hộ tại Mipec Tố Hữu, Đường Tố Hữu, P. Đại Mỗ, Thủ đô Hà Nội (đc cũ: Q. Nam Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội) nổi bật với thiết kế hiện đại và nội thất ...
      54 Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn 88 m2, giá 14,8 tỷ tại Đường Đặng Thai Mai - Quảng An - Tây Hồ - Hà Nội

      14.8 tỷ 88 m2 168,19 triệu/m2
      D’.Le Roi Soleil – 59 Xuân Diệu luôn giữ vị thế biểu tượng về đẳng cấp và giá trị.Quỹ căn đẹp Dleroi Soleil – giá mềm đang sẵn sàng giao dịch Căn...
      Số 2 Đặng Thai Mai, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 100 m2 tại Xã Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 4 tỷ

      4 tỷ 100 m2 40 triệu/m2
      Bán đất nền Phú Cát - lõi đô thị Hòa Lạc gần nhà máy in tiền quốc gia | lô góc 100m2 full thổ cư.Vị trí cực đẹp gần Nhà máy in tiền Quốc gia.DT: 100m2 đất...
      Đường DH09, Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Sở hữu lô đất 105 m2 tại Xã Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 28 tr

      28 triệu 105 m2 0,27 triệu/m2
      Chủ ngộp bank bán ngay miếng đất view hồ trung tâm Phú Cát chỉ 2.8 tỉ.Một trong những miếng đất đẹp vị trí trung tâm Phú Cát đang cần bán nhanh trong 15...
      Đường DH09, Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán nền đất 100 m2 tại Xã Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 30 tr

      30 triệu 100 m2 0,3 triệu/m2
      Chỉ 3 tỉ có ngay 100m2 full thổ cư - đất 2 mặt đường tại Phú Cát - Hòa Lạc | mua bán đất nền Hòa Lạc.Vị trí trung tâm ở ngay, đầu tư càng đẹp: Cách chợ chỉ...
      Đường DH09, Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 38 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 9,31 tỷ

      9.31 tỷ 38 m2 245 triệu/m2
      DT 38 mét vuông, xây 4 tầng chắc chắn, nhiều PN, phù hợp gia đình đông người hoặc nhu cầu sử dụng linh hoạt.Vị trí yên tĩnh, dân trí cao, an ninh ...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!