Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội năm 2026

      Có 177.047 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 95 m2, giá 7,2 tỷ tại Phường Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội

      7.2 tỷ 95 m2 75,79 triệu/m2
      Bán căn 95 mét vuông thiêt kế 3 phòng ngủ +2vs căn hộ chung cư Northern Diamond đối diện Aeon Long Biên giá 7.2 tỉ+ căn hộ chung cư...
      Đầu cầu Vĩnh Tuy, Ngã 4 Cổ Linh, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Xã Kim Chung - Hoài Đức, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 40 m2 170 triệu/m2
      căn hộ góc LAI XÁ – SÁT HỒ, SÁT VÀNH ĐAI 3.5 – 40m2 4 TẦNG - 6 tỉ+ CHO CUỘC SỐNG ĐÁNG MƠ ƯỚC🏡 40m2 căn hộ góc 2 mặt thoáng, ở cực kỳ dễ chịu.🌿 Gần hồ...
      Xã Kim Chung, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 65 m2 tại Đường Lê Quý Đôn - Bạch Đằng - Hai Bà Trưng, giá 17,3 tỷ

      17.3 tỷ 65 m2 266,16 triệu/m2
      - Vị trí rất đẹp, chỉ 10m ra Phố Lê Quý Đôn, 3 ph đi bộ ra Vườn Hoa Pasteur_Viện Việt Xô_Viện Quân Đội 108, hơn 1 kilomet tới Nhà Hát Lớn_Hồ Gươm, tiện...
      Đường Lê Quý Đôn, Phường Bạch Đằng, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 25 m2 tại Đường Yết Kiêu - Yết Kiêu - Hà Đông - Hà Nội, giá 8,95 tỷ

      8.95 tỷ 25 m2 358 triệu/m2
      ngôi nhà phố tại Yết kiêu Hà đông.chỉ 8,95 ty, ô tô đỗ cách 20m đỗ ngày đêm.MT rộng :6m. đầy đủ nội thất dọn tới ở ngay.nhà 5 tầng. DT: 25 mét ...
      Đường Yết Kiêu, Phường Yết Kiêu, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà 33 m2 tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội, giá 18 tỷ

      18 tỷ 33 m2 545,46 triệu/m2
      - Diện tích 33m2, xây 5 tầng, nhà đã được gia chủ tân trang lại như mới, ở được ngay.- Thiết kế hiện đại, thông tầng, phòng siêu rộng....
      Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà đẹp 61 m2 tại Đường Lương Yên - Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 61 m2 150,82 triệu/m2
      👑 siêu hiếm - nhà Lương Yên  – HBT - HN  61/70 mét vuông – 5TẦNG - 9,2 tỉ  ✨ Vị trí VIP - Vài bước ra mặt phố ô tô tránh nhau , tiện...
      Đường Lương Yên, Phường Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 68 m2, hướng Đông tại Đường Hồ Tùng Mậu - Bắc Từ Liêm, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 68 m2 242,65 triệu/m2
      🏡 BÁN ngôi nhà phố HỒ TÙNG MẬU – VỊ TRÍ ĐẸP, KD ĐỈNH 💰📍 đc: Hồ Tùng Mậu 42/47💰 Giá: 16.5 tỉ📐 DT: 42 mét vuông – MT 5.1m – 7 tầng✨ Vị trí cực...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 88 m2, giá 15 tỷ tại Đường Đặng Thai Mai - Quảng An - Tây Hồ - Hà Nội

      15 tỷ 88 m2 170,46 triệu/m2
      Vì chuyển đổi sang căn hộ dự án khác , chính chủ cần sang nhượng căn hộ chung cư 3 ngủ DT 111m full nội thất, gia chủ thiết kế nội thất mới tinh...
      Số 2 Đặng Thai Mai, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 38 m2 tại Phố 8/3 - Quỳnh Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 38 m2 89,48 triệu/m2
      Bán nhà tập thể tầng 1, phố Quỳnh Mai - Kim Ngưu, Hai Bà Trưng, Thủ đô Hà Nội, rất đẹp để vửa ở vừa KD nhỏ.- DT 37 mét vuông, thiết kế:Phòng khách...
      Phố 8/3, Phường Quỳnh Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 30 m2 tại Xã Phụng Châu - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 30 m2 121,67 triệu/m2
      NHÀ LK PHỤNG CHÂU – 30m – nội thất đầy đủ – DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH 🔥💥 Chính chủ cần bán ngôi nhà cực đẹp, 📐 DT:30m🛋 Nội thất cơ bản– xách va li vô ở ...
      Xã Phụng Châu, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 40 m2 tại Đường Hoàng Mai - Tân Mai - Hoàng Mai, giá 19 tỷ

      19 tỷ 40 m2 475 triệu/m2
      nhà tọa lạc tại trung tâm Q. Hoàng Mai– Vài bước ra các trục chính: Trương Định – Đại La – Minh Khai – Bạch Mai– Gần chợ Mơ, khu vực KD sầm uất– Bao quanh...
      Đường Hoàng Mai, Phường Tân Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà riêng 27 m2 tại Đường Nguyễn Cao - Bạch Đằng - Hai Bà Trưng, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 27 m2 277,78 triệu/m2
      - Gia đình chuyển vào Hồ Chí Minh nên bán lại ngôi nhà mặt ngõ Chợ Phố Nguyễn Cao KD sầm uất.- Ngõ thông các Phố: Lê Quý Đôn, Trần Khát Chân & Lương...
      Đường Nguyễn Cao, Phường Bạch Đằng, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 184 m2 tại Phố Thái Thịnh - Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 39,5 tỷ

      39.5 tỷ 184 m2 214,68 triệu/m2
      💥💥💥 TRUNG TÂM ĐỐNG ĐA - XÂY NHÀ DÒNG TIỀN THÌ ĐỈNH.🌹🌹🌹+ Láng, Thái Thịnh, Yên Lãng, Tây Sơn, Thái Thịnh - Đống Đa lô góc oto KD mặt phố VIP. Ngoại...
      Phố Thái Thịnh, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 86 m2, giá 9,29 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Cổ Nhuế 1 - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      9.3 tỷ 86 m2 108,05 triệu/m2
      *** Chính chủ cần bán căn hộ chung cư 3 PN tại KĐT An Bình City – vị trí đẹp, không gian sống xanh, tiện ích đầy đủ.-DT:86m²  rộng rãi, thiết kế hợp...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 50 m2 tại Phường Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội, giá 21 tỷ

      21 tỷ 50 m2 420 triệu/m2
      NGÕ THÔNG - 50M RA PHỐ - TRUNG TÂM ĐỐNG ĐA - TIỆN ÍCH BẠT NGÀN - DÒNG TIỀN CHO THUÊ CAO - THANG MÁY - 11 PHÒNG KHÉP KÍNTrung tâm Đống Đa, khu vực giao...
      Phường Láng Hạ, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 28 m2 tại Đường Khương Trung - Khương Trung - Thanh Xuân, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 28 m2 235,72 triệu/m2
      Gia đình bán nhà Khương Trung 6.6 tỉ, gần oto, mặt ngõ28m MT 4m. siêu hiếm trong tầm tiềnMẶT NGÕ - CÁCH oto 10M - LÔ GÓCđầy đủ nội thất.Mô tả:+ Nhà mặt...
      Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 41 m2 tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 41 m2 451,22 triệu/m2
      - Vị trí trung tâm Q..- Khu phân lô gần phố tầm 30m thẳng đẹp.- Xung quanh tiện ích bạt ngàn, lưu lượng mật độ người đông KD quán ăn, giặt là, VP,…- Ngõ to...
      Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất 48 m2 tại Xã Thụy Hương - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 48 m2 51,05 triệu/m2
      48m TDP Thuỵ Hương P. Chương Mỹ đường thông oto đỗ cửa giá đầu tư nhỉnh 2 tỉ xx giờ là hàng hiếm cho anh/chị đầu tư nhanh tay không lại bay trong nốt...
      Xã Thụy Hương, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!