Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội năm 2026

      Có 177.050 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 38 m2 tại Đường Nguyễn Đình Hoàn - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 38 m2 244,74 triệu/m2
      Bán nhà Nguyễn Đình Hoàn, khu quân đội, ngõ tương đối rộng, thoáng, ba gác chạy quanh nhà, cách oto tránh ~ 30m.DT 35m², xây 4 tầng chắc chắn, nhiều PN,...
      Đường Nguyễn Đình Hoàn, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 30 m2 tại Đường Định Công Hạ - Hoàng Mai, giá 9,68 tỷ

      9.68 tỷ 30 m2 322,67 triệu/m2
      💥 SIÊU PHẨM NHÀ ĐẸP – đầy đủ nội thất XỊN – oto ĐỖ CỬA – MẶT NGÕ📍 Thông tin nổi bật:DT: 30m²Nhà 6 tầng có thang máyoto đỗ tận cửaVị trí mặt ngõ đẹpđầy ...
      99 Đường Định Công Hạ, Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 30 m2 tại Phố Lò Đúc - Đống Mác - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 30 m2 310 triệu/m2
      - Nhà ở trung tâm Phố Lò Đúc, gần Vườn Hoa Pasteur, ÔTÔ đỗ cửa, thẳng vài chục mét ra mặt đường, chỉ 1 kilomet là tới Nhà Hát Lớn_Hồ Gươm_Phố Cổ......
      Phố Lò Đúc, Phường Đống Mác, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 45 m2 tại Phường Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 9 tỷ

      9 tỷ 45 m2 200 triệu/m2
      NHÀ vừa xây - MT ĐẸP - RỘNG THOÁNG - YÊN NGHĨA - HÀ ĐÔNG 🏡DT 45m², 5 tầng, đủ công năng, thang máy, TƯƠNG LAI GIÁ TRỊ TĂNG VỌT ⛳️ Vị trí ✔️Gần...
      Phường Yên Nghĩa, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 80 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường An Dương Vương - Phú Thượng - Tây Hồ, giá 12 tỷ

      12 tỷ 80 m2 150 triệu/m2
      🔥 Chỉ hơn 170tr/ mét vuông x DT gần 80 mét vuông sở hữu ngôi nhà vừa xây tại PHÚ THƯỢNG - TÂY HỒ, gần oto, Ở NGAY • 10m ra mặt phố, MT 5m, nở...
      Đường An Dương Vương, Phường Phú Thượng, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 53 m2 tại Đường Nguyễn Khang - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 13,6 tỷ

      13.6 tỷ 53 m2 256,61 triệu/m2
      + Nhà chủ xây mới kiên cố.+ Ngõ ôtô chỉ 20m ra mặt đường Nguyễn Khang.+ Khu vực KD sầm uất.+ Nhiều tiện ích trường, BV, chợ bán kính 1 kilomet.+ bìa ...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 66,80000305175781 m2, giá 6,9 tỷ tại Phố Mai Phúc - Phúc Đồng - Long Biên - Hà Nội

      6.9 tỷ 66,81 m2 103,3 triệu/m2
      🏡 CHÍNH CHỦ BÁN căn hộ chung cư RUBY RIVERSIDE – VINCOM SÀI ĐỒNG, LONG BIÊN✨ căn hộ chung cư mới tinh – vị trí đẹp – giá mềm trong khu vực!🔹 DT:...
      Phố Mai Phúc, Phường Phúc Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 36 m2 tại Đường Xuân Đỉnh - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 36 m2 241,67 triệu/m2
      Bán nhà Xuân Đỉnh, Q. Bắc Từ Liêm, nhà xây mới 5 tầng, thiết kế hiện đại, công năng đầy đủ, phù hợp gia đình ở ngay.DT 36 mét vuông, nhà mới hoàn...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà 46 m2 tại Đường Nguyễn Xiển - Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội, giá 17,9 tỷ

      17.9 tỷ 46 m2 389,14 triệu/m2
      “Một TS KD hiếm tại Triều Khúc – trục Nguyễn Xiển”Trong phân khúc 17+ tỉ, không nhiều lựa chọn hội tụ đủvị trí – thanh khoản – khả năng khai thácDT 46m2 – 5...
      Đường Nguyễn Xiển, Xã Tân Triều, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 60 m2 tại Đường Nguyễn Khánh Toàn - Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 20 tỷ

      20 tỷ 60 m2 333,34 triệu/m2
      Cách 1 nhà ra oto tránh, dừng đỗ trước nhà thoải mái. 20m ra mặt phố Nguyễn Khánh ToànVị trí VIP Cầu Giấy kết nối nhanh các Q. trung tâm. Gần trường cấp ...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà đẹp 52 m2 tại Đường Đàm Quang Trung - Phúc Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 52 m2 123,08 triệu/m2
      Nhà ngõ Đàm Quang Trung ngay chân cầu Vĩnh Tuy. Cách mặt phố chỉ 50m, cách chỗ oto đỗ 30m, di chuyển thuận tiện.* Tổng DT 52m, DT nhà xây sử dụng riêng:...
      Đường Đàm Quang Trung, Phường Phúc Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 88 m2 tại Phường Đức Giang - Long Biên - Hà Nội, giá 22 tỷ

      22 tỷ 88 m2 250 triệu/m2
      Bán căn nhà phố 7.3 m hàng hiếm, 5 tầng 1 tum thang máy, vừa ở vừa KD, đang cho thuê dòng tiền 40tr/tháng.- Tại Đường Đặng Vũ Hỷ, P. Thượng Thanh, Q. Long...
      Phường Đức Giang, Quận Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà đẹp 88 m2 tại Phường Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội, giá 22 tỷ

      22 tỷ 88 m2 250 triệu/m2
      Bán nhà phố 7.3 m hàng hiếm, 5 tầng 1 tum thang máy, vừa ở vừa KD, đang cho thuê dòng tiền 40tr/tháng.- Tại Đường Đặng Vũ Hỷ, P. Thượng Thanh, Q. Long...
      Phường Việt Hưng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán căn nhà mặt phố 88 m2, hướng Tây-Bắc tại Phường Thượng Thanh - Long Biên, giá 22 tỷ

      22 tỷ 88 m2 250 triệu/m2
      Phường Thượng Thanh, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 88 m2 tại Quận Long Biên - Hà Nội, giá 22 tỷ

      22 tỷ 88 m2 250 triệu/m2
      Bán nhà phố 7.3 m hàng hiếm, 5 tầng 1 tum thang máy, vừa ở vừa KD, đang cho thuê dòng tiền 40tr/tháng.- Tại khu Thanh Am, P. Thượng Thanh, Q. Long Biên,...
      Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 54 m2, hướng Đông-Bắc, giá 5,4 tỷ tại Xã Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.4 tỷ 54 m2 100 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 phòng ngủ CỰC ĐẸP THIẾT KẾ TỐI ƯU - PHÙ HỢP ĐỂ Ở HOẶC ĐẦU TƯ CHO THUÊ +  DT: 54m²+  Thiết kế: 2  phòng ngủ –...
      Phường Tây Mỗ – Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 30 m2 tại Đường Đức Giang - Đức Giang - Long Biên, giá 7,65 tỷ

      7.65 tỷ 30 m2 255 triệu/m2
      căn nhà dân xây 5 tầng vững chãi, tâm huyết từng viên gạch, nằm trong ngõ thông thoáng, oto đỗ ngay cửa vô cùng thuận tiện. Không gian sống đc thiết kế hài...
      Đường Đức Giang, Phường Đức Giang, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà sổ hồng riêng 45 m2 tại Đường Nguyễn Viết Xuân - Phương Liệt - Thanh Xuân, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 45 m2 308,89 triệu/m2
      🏡 NGUYỄN VIẾT XUÂN – THANH XUÂN | 44.7 mét vuông | 2 THOÁNG | nội thất đầy đủ | 13.9 tỉ💥 NHÀ MỚI KÍNH khôngONG – THOÁNG TRƯỚC SAU – TẶNG FULL ĐỒ...
      20 Đường Nguyễn Viết Xuân, Phường Phương Liệt, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!