Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội năm 2026

      Có 177.049 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 41 m2 tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 41 m2 451,22 triệu/m2
      - Vị trí trung tâm Q..- Khu phân lô gần phố tầm 30m thẳng đẹp.- Xung quanh tiện ích bạt ngàn, lưu lượng mật độ người đông KD quán ăn, giặt là, VP,…- Ngõ to...
      Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất 48 m2 tại Xã Thụy Hương - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 48 m2 51,05 triệu/m2
      48m TDP Thuỵ Hương P. Chương Mỹ đường thông oto đỗ cửa giá đầu tư nhỉnh 2 tỉ xx giờ là hàng hiếm cho anh/chị đầu tư nhanh tay không lại bay trong nốt...
      Xã Thụy Hương, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 132 m2, hướng Bắc tại Đường Vương Thừa Vũ - Thanh Xuân, giá 37,5 tỷ

      37.5 tỷ 132 m2 284,1 triệu/m2
      căn nhà phố VƯƠNG THỪA VŨ - THÔNG ĐƯỜNG VÀNH ĐAI 2.5, PHỐ HOÀNG VĂN THÁI, KHƯƠNG TRUNG, VŨ TÔNG PHAN - ô tô VÀO nhà để xe - SHR.☢️ DT 128/132  mét...
      Đường Vương Thừa Vũ, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay đất 100 m2 tại Xã Hòa Thạch - Quốc Oai - Hà Nội, giá 2,17 tỷ

      2.17 tỷ 100 m2 21,69 triệu/m2
      👉 hàng hiếm khu vực – tài chính thấp dễ chốt📍 vị trí: hòa trúc – phú cát, KDC hiện hữu, đường oto vào tận đất📐 DT: 100 mét vuông – full thổ cư📏...
      Xã Hòa Thạch, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 36 m2 tại đường Thụy Khuê - Thụy Khuê - Tây Hồ - Hà Nội, giá 9 tỷ

      9 tỷ 36 m2 250 triệu/m2
      Vị trí rất đẹp ngõ thông Võng Thị, lô góc gần oto, vài bước ra Hồ Tây thể dục hàng ngày.Khu vực xung quanh là công viên, chợ, hệ thống trường học và BV đạt...
      đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 90000000 m2, giá 90 triệu tại Thị trấn Cầu Diễn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      90 triệu 90000000 m2 0,01 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ Ax2 phố Huy Du- Mỹ Đình, Nam Từ LiêmDT: 62,3 mét vuông, 2 phòng ngủ.Giá:5,6 tỉhotline:  0347608084/p>
      Thị trấn Cầu Diễn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 45 m2 tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 45 m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà tâm huyếtCần tìm khách thiện trí muaGiá cả thỏa thuận
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 40 m2 tại Phố Chùa Hà - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 40 m2
      Phố Chùa Hà, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 35 m2 tại Đường Cốm Vòng - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 35 m2
      Đường Cốm Vòng, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 35 m2 tại Phường Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 35 m2 171,43 triệu/m2
      - DT 30 mét vuông, 5 tầng với thiết kế hiện đại, tối ưu- Nhà mới tinh sạch đẹp chỉ cần dọn tới ở luôn⛳️Khu vực dân trí cao, kết nối giao thông tiện...
      Phường Yên Nghĩa, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 30 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Định Công Thượng - Hoàng Mai, giá 4 tỷ

      4 tỷ 30 m2 133,34 triệu/m2
      NHÀ MỚI KING khôngONG ĐỊNH CÔNG - HIẾM CÓ KHU VỰC NÀY GIÁ CHỈ #4TỶTHUẾ ĐẦY ĐỦ -KHÔNG QUY HOẠCH - ĐỦ CÔNG NĂNG TIỆN ÍCH🔥 Nhà dân xây 4 tầng - Thiết kế...
      Đường Định Công Thượng, Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn chung cư 55 m2, hướng Đông-Bắc, giá 3,85 tỷ tại Xã Đa Tốn - Gia Lâm - Hà Nội

      3.85 tỷ 55 m2 70 triệu/m2
      Tôi cần bán chung cư tòa S1.07 view thoáng, ngay gần nhà xe nổi.- chung cư DT 55m² thiết kế 2 PN - 1  toilet. nội thất đầy đủ cơ bản. - SHR,...
      Đường Ngọc Trai 1, Xã Đa Tốn, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn liền kề 106 m2, giá 20 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      20 tỷ 106 m2 188,68 triệu/m2
      bán nhanh liên kế TIG Đại Mỗ 106m² MT rộng 6m, hoàn thiện 5 tầng cho thuê 40 tr/tháng, bìa đỏ lâu dài. gọi ngay xem nhà: 0976974923/0949983368.***THÔNG...
      Xã Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 35 m2 tại Đường Xuân Đỉnh - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm, giá 10 tỷ

      10 tỷ 35 m2 285,72 triệu/m2
      Vị trí đẹp oto đỗ cổng, gần trường Đại học Nội Vụ và trường cấp 1,2,3, rất gần Hồ Tây.Xung quanh là hàng xóm các khu BĐS cao cấp như; Ngoại Giao Đoàn,...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 130 m2 tại Phố Lạc Trung - Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 85 tỷ

      85 tỷ 130 m2 653,85 triệu/m2
      Bán nhà Lạc Trung 130m², MT8m, 8 tầng thông sàn thang máy, cho thuê VP, chỉ 8x tỉ+ Ngõ oto tránh, cách mặt phố Lạc Trung vài bước chân, gần cả trục Vành đai...
      Phố Lạc Trung, Phường Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 198 m2, hướng Đông-Nam, giá 30,72 tỷ tại Xã Xuân Canh - Đông Anh - Hà Nội

      30.72 tỷ 198 m2 155,16 triệu/m2
      contact em Việt - phòng KD CĐT dự án Lumière Essence Peak - Masterise Homes Cổ Loa để lựa chọn đc những căn hộ chung cư đẹp nhất, giá mềm nhất thị...
      Đường Trường Sa, Xã Xuân Canh, Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 38 m2, giá 1,65 tỷ tại Đường Xuân Đỉnh - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      1.65 tỷ 38 m2 43,43 triệu/m2
      Căn này nói thật: mua là ở luôn, không phải sửa sang gì thêm 👇căn hộ chung cư tâm huyết – làm để ở nên cực kỳ chỉn chuToàn bộ nội thất gỗ tự nhiên, bền...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 35 m2, giá 1,54 tỷ tại Đường Phú Mỹ - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.54 tỷ 35 m2 44 triệu/m2
      Đã có sổ hồng riêng từng căn!!! 🌳Chính chủ bán chung cư 1 phòng ngủ 1pK 34m² tại Phú Mỹ , Mỹ Đình - đầy đủ nội thất, vô ở ...
      Đường Phú Mỹ, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
      Chủ Đầu Tư - Lộc Nguyễn 1 tháng trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!