Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội năm 2026

      Có 177.047 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự 85 m2, giá 25,3 tỷ tại Xã Cổ Loa - Đông Anh - Hà Nội

      25.3 tỷ 85 m2 297,65 triệu/m2
      Bán liên kế 85m2 (MT 5m) tại vị trí trung tâm dự án, giá thiện chí 25.3 tỉ có hỗ trợ vay Techcombank đến 5/2026.Nhà đã nhận, sẵn sàng xem trực tiếp.DT:...
      Đường Trường Sa, xã Đông Hội, Huyện Đông Anh, Tp. Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 70 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Nguyễn Khang - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 70 m2 250 triệu/m2
      🏡 BÁN NHÀ Nguyễn Khang – SIÊU PHẨM DÒNG TIỀN CẦU GIẤY 💰 Giá: 17.5 tỉ | DT: 70 mét vuông | MT: 4.2m | 6 Tầng + Tum 🔥 ĐẦU TƯ ĐỈNH – DOANH THU GẦN 1...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh mảnh đất 128 m2 tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 128 m2 35,16 triệu/m2
      Cắt lỗ bán ngay - đất Bình Yên gần FPT,Vị trí: Bình Yên - Hòa Lạc (cách trục chính thôn 100m, TL420 500m). DT: 128 mét vuông full thổ cư. MT: 6m...
      Đường 21A, Xã Bình Yên, Huyện Thạch Thất, Hà Nội

      Bán gấp nhà shr 22 m2 tại Phố Thái Thịnh - Thịnh Quang - Đống Đa - Hà Nội, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 22 m2 63,64 triệu/m2
      Bán chung cư tập thể tầng 1, vừa ở vừa KD, phố Vĩnh Hồ - Thái Thịnh, Đống Đa, Thủ đô Hà Nội.- DT: 22m², thiết kế nhỏ xinh: 1 bếp + phòng khách + ngủ,...
      Phố Thái Thịnh, Phường Thịnh Quang, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 20 m2 tại Phố Khâm Thiên - Khâm Thiên - Đống Đa, giá 5,18 tỷ

      5.18 tỷ 20 m2 259 triệu/m2
      📍 Vị trí đẹp trung tâm Đống Đa• Nhà thuộc khu vực phố Xã Đàn, khu vực siêu hiếm nhà bán• Cách Hồ Ba Mẫu chỉ 100m – sáng chiều đi bộ thể dục rất tiện• Ngõ...
      Phố Khâm Thiên, Phường Khâm Thiên, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất 100 m2 tại Đường 21A - Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      Cắt bán nền đất Phú Cát sát QL 21 mở rộng | gần CNC Hòa Lạc.Cần tiền nên bán ngay nền đất đẹp tại Phú Cát Hòa Lạc, vị trí rất thuận tiện ở và đầu tư....
      Đường 21A, Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 40 m2 tại Đường Xuân Phương - Xuân Phương - Nam Từ Liêm, thỏa thuận

      Thỏa thuận 40 m2
      Cách mặt phố 30m, thuận tiện di chuyển đi đâu cũng tiện , tiện ích xung quanh không thiếu gì -Gần trường Trung học cơ sở Nam Từ Liêm, trường Trung...
      Đường Xuân Phương, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 500 m2, hướng Đông-Nam, giá tốt tại Xã Cổ Loa - Đông Anh - Hà Nội

      Thỏa thuận 500 m2
      liên lạc em Việt - phòng KD CĐT dự án Lumière Essence Peak - Masterise Homes Cổ Loa để lựa chọn đc căn hộ chung cư đẹp nhất, giá mềm nhất thị...
      Đường Trường Sa, Xã Cổ Loa, Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán miếng đất 100 m2 tại Đường 21 - Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Cơ hội hiếm - lãi ngay 500 - 600 tr khi xuống tiền! Chủ ngộp bank, bán ngay rẻ hơn thị trường 10 phần trăm. Vị trí: (Vùng lõi Hòa...
      Đường 21, Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 107,33000183105469 m2, giá 6,44 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      6.44 tỷ 107,34 m2 60,01 triệu/m2
      chung cư C14 - Bộ Công An tọa lạc tại ngã 4 phố Tố Hữu - Trung Văn, P. Đại Mỗ, Thủ đô Hà Nội Chỉ với giá 60tr/1m2 (6.440.000.000)+ DT 107.33m²,...
      Đường Trung Văn, Phường Trung Văn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 306 m2, hướng Đông-Nam, giá rẻ tại Xã Cổ Loa - Đông Anh - Hà Nội

      Thỏa thuận 306 m2
      liên hệ em Việt - phòng KD CĐT dự án Lumière Essence Peak - Masterise Homes Cổ Loa để lựa chọn đc căn hộ chung cư đẹp nhất, giá siêu mềm nhất thị...
      Đường Trường Sa, xã Đông Hội, Huyện Đông Anh, Tp. Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng 31 m2 tại Đường Nguyễn Chí Thanh - Đống Đa - Hà Nội, giá 11,6 tỷ

      11.6 tỷ 31 m2 374,2 triệu/m2
      PHÂN LÔ  - oto VÀO NHÀ - SÁT VIN COM NGUYỄN CHÍ THANH - NGÕ THÔNG🧨Nhà dân xây kiên cố, chủ cán bộ cấp cao cần bán nhanh. Ngõ thông KD, sát vincom, BV...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 53 m2 tại Đường Huỳnh Thúc Kháng - Đống Đa - Hà Nội, giá 26 tỷ

      26 tỷ 53 m2 490,57 triệu/m2
      PHÂN LÔ CHÙA LÁNG – oto TRÁNH – 2 THOÁNG – SÁT HỒ – KD ĐỈNH✅ DT: 52/55m²✅ Giá: 26.x  TỶ——————————————📍 Vị trí đắc địa trung tâm Đống Đa, khu phân lô...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 28 m2 tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 28 m2 410,72 triệu/m2
      ⭕️ LÔ GÓC oto TRÁNH – NGUYỄN TUÂN – KD – Ở NGAY✅ DT: 28m²✅ Giá: 11.5 tỉ——————————————📍 Vị trí trung tâm Thanh Xuân, ngay phố Nguyễn Tuân, khu phân lô dân...
      Đường Nguyễn Tuân, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 3 tầng, 81 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hồ Tùng Mậu - Cầu Giấy, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 81 m2 207,41 triệu/m2
      - Vị trí trung tâm Cầu Giấy, giáp ngã 4 Hồ Tùng Mậu, Xuân Thuỷ, Phạm Hùng, Phạm Văn Đồng, giao thông thuận tiện - Nhà chủ xây ở còn rất chắc chắn, có thể ở...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Đường Cầu vượt Mai Dịch, Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 30 m2 tại Đường Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 5,63 tỷ

      5.63 tỷ 30 m2 187,67 triệu/m2
      🌟 ✨Hơn 5 tỉ có nhà mặt ngõ ô tô tránh KD Vip, khu trung tâm Hoàng Mai. Kết nối giao thông Trương Định, Giải Phóng, vành đai 2.5 thuận lợi. Gần trường học...
      Đường Tân Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 64 m2, hướng Đông-Nam tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy, giá 17,9 tỷ

      17.9 tỷ 64 m2 279,69 triệu/m2
      🏡 BÁN NHÀ YÊN HOÀ – SIÊU PHẨM DÒNG TIỀN CẦU GIẤY 💰 Giá: 17.9 tỉ | DT: 64 mét vuông | MT: 4.1m | 6 Tầng + Tum 🔥 ĐẦU TƯ SIÊU HỜI – DOANH THU GẦN 1...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 45 m2, giá 4 tỷ tại Đường Tô Hiệu - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      4 tỷ 45 m2 88,89 triệu/m2
      chính chủ chuyển công tác nên gửi bán căn căn hộ nhỏ sinh, giá nhỏ, phù hợp cho gia đình nhỏ, hoặc a/c làm việc tại hà đông.- ngôi nhà có DT 45m2- Phòng...
      Đường Tô Hiệu, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!