Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội năm 2026

      Có 177.047 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội

      Cần bán ngay căn 45 m2, giá rẻ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      Thỏa thuận 45 m2
      🌿 LUMIERE GIA LÂM – 1 phòng ngủ CAO CẤP – SỐNG CHẤT GIỮA KHÔNG GIAN XANH.✨ Không phải ai cũng đủ tiêu chuẩn sống tại Lumiere – Và đây là căn...
      Thuộc xã Đa Tốn – Kiêu Kỵ – Dương Xá và một phần thị trấn Trâu Quỳ, huyện Gia Lâm, TP Hà Nội

      Sở hữu nền đất 187 m2 tại Đường 21A - Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 187 m2 15,25 triệu/m2
      2,850 tỉ sở hữu ngay 187,8 mét vuông đất trung tâm Hòa Lạc vị trí đón sóng lớn.Hòa Thạch Phú Cát Hòa Lạc.DT: 187,8 mét vuông (66 mét vuông...
      Đường 21A, Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 145 m2, giá 17,8 tỷ tại Đường Lạc Long Quân - Tây Hồ - Hà Nội

      17.8 tỷ 145 m2 122,76 triệu/m2
      Bán căn hiếm tại Ciputra sở hữu view sân golf thoáng rộng – xanh mát quanh năm, gần như không bị che chắn.DT: 145m2Thiết kế: 3 PN – 2  nhà vệ ...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 40 m2 tại Đường Ngô Gia Tự - Thượng Thanh - Long Biên - Hà Nội, giá 9 tỷ

      9 tỷ 40 m2 225 triệu/m2
      Bạn đang tìm một ngôi nhà đẹp – tiện nghi – vị trí chuẩn để an cư lâu dài hoặc đầu tư giữ tiền? Đây chính là lựa chọn đáng giá!📍 Vị trí vàng: Ngõ 466 Ngô...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường G Thượng Thanh, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 7 tầng, 89 m2, mặt tiền 5m tại Phố Đỗ Nhuận - Bắc Từ Liêm, giá 24,8 tỷ

      24.8 tỷ 89 m2 278,66 triệu/m2
      19 PHÒNG FULL ĐỒ - DÒNG TIỀN 900TR/NĂM - SÁT PHỐ - oto TRÁNH - KD - NGÕ THÔNG TỨ PHÍA - THANG MÁY - THIẾT KẾ HIỆN ĐẠI - CÓ logia- Vị trí siêu đẹp trong khu...
      Phố Đỗ Nhuận, Phường Xuân Đỉnh, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán biệt thự siêu đẹp 50 m2, giá 30,3 tỷ tại Phố Lạc Trung - Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      30.3 tỷ 50 m2 606 triệu/m2
      - Nhà khu phân lô VIP nhất Phố Lạc Trung, đường ôtô tránh vỉa hè 2 bên, nơi tọa lạc trụ sở mới của trường đại học Mở TP Hà Nội, các văn phòng công ty,...
      Phố Lạc Trung, Phường Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự 80 m2, giá 25,2 tỷ tại Xã Cổ Loa - Đông Anh - Hà Nội

      25.2 tỷ 80 m2 315 triệu/m2
      Thông tin chi tiết vui lòng contact em Việt vin Global Gate Cổ Loa để lựa chọn đc căn hộ chung cư đẹp nhất, giá siêu mềm nhất thị trường.call ngay...
      Đường Trường Sa, xã Đông Hội, Huyện Đông Anh, Tp. Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 70 m2, giá 4,6 tỷ tại Đường 70 - Hà Đông - Hà Nội

      4.6 tỷ 70 m2 65,72 triệu/m2
      chính chủ gửi bán căn hộ góc căn hộ chung cư view thoáng tại CT4 xa la hà đông:- DT 70m- Nhà 2 PN.- 2  phòng vệ sinh- Phòng khách và bếp rộng.-...
      Đường 70, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 52 m2, giá 1,5 tỷ tại Đường Tân Khai - Vĩnh Hưng - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.5 tỷ 52 m2 28,85 triệu/m2
      căn hộ giá rẻ D1 Minh Khái - Dương Văn Bé - Tân Khai - Gần TimeCityHệ thống PCCC đạt tiêu chuẩn mớiGiảm giá sâu cho KH mua nhà trong tháng - nhận nhà...
      Đường Tân Khai, Phường Vĩnh Hưng, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 30 m2 tại Phố Doãn Kế Thiện - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 30 m2 276,67 triệu/m2
      Cần Bán Nhà cực hiếm Tại Cầu Giấy Mọi Người Cần Nhanh Tay Không Có Căn Thư 2- Ngay mặt phố Doãn Kế Thiện ,nhà 5 tầng siêu đẹp , Ngõ ô tô tránh ,tặng nội ...
      Phố Doãn Kế Thiện, Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 52 m2, hướng Đông, giá 1,5 tỷ tại Quận Ba Đình - Hà Nội

      1.5 tỷ 52 m2 28,85 triệu/m2
      căn hộ A1 Đội Cấn - Giang Văn Minh - Ba ĐìnhHệ thống PCCC hiện đại.Thang thoát hiểm, lối thoát nạn đầy đủ.liên hệ ngay Trường CĐT để mua giá gốc 0971 846...
      Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 52 m2, giá 1,5 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      1.5 tỷ 52 m2 28,85 triệu/m2
      Bán căn hộ A1 Nguyễn Trãi - Trường Chinh - ngã 4 Sở - Thanh Xuâncăn hộ xây dựng mới hiện đại, đã hoàn thiện có thể xách đồ về ở ngay.Gần các trường đại ...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Khương Mai, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 52 m2, giá 1,5 tỷ tại Phố Tôn Đức Thắng - Hàng Bột - Đống Đa - Hà Nội

      1.5 tỷ 52 m2 28,85 triệu/m2
      căn hộ chung cư giá rẻ C1 Tôn Đức Thắng - Ô Chợ Dừa - Đống ĐaHệ thống PCCC hiện đạiTòa nhà nằm trung tâm Q., đi lại thuận tiện giữa các Q., gần công...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Hàng Bột, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 52 m2, giá 1,5 tỷ tại Đường Lạc Long Quân - Tây Hồ - Hà Nội

      1.5 tỷ 52 m2 28,85 triệu/m2
      Chính chủ - Bán căn hộ N1 Lạc Long Quân - Xuân La - Hồ Tâyliên hệ ngay Trường CĐT 0971 846 336.ô tô đỗ gần nhà - căn hộ chung cư 1 - 2 PN - căn hộ ...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 52 m2, giá 1,5 tỷ tại Đường Nguyễn Khánh Toàn - Cầu Giấy - Hà Nội

      1.5 tỷ 52 m2 28,85 triệu/m2
      căn hộ chung cư A1 NGUYỄN KHÁNH TOÀN - QUAN HOA - CẦU GIẤYHệ thống PCCC hiện đại.Thang thoát hiểm, lối thoát nạn đầy đủ.KH mua căn hộ chung cư ký HĐ...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 50 m2, hướng Đông, giá 1,35 tỷ tại Đường Lĩnh Nam - Mai Động - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.35 tỷ 50 m2 27 triệu/m2
      Bán gấp! căn hộ K1 Lĩnh Nam - Tam Trinh - Gần Cầu Mai Động - Hoàng MaiL/H Trường CĐT để mua nhà 0971 846 336.oto đỗ gần nhà - căn hộ chung cư 1 - 2 PN -...
      Đường Lĩnh Nam, Phường Mai Động, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 50 m2, hướng Tây-Bắc tại Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 50 m2 290 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay đất khu đấu giá Kiến Hưng MT KD đỉnh đối diện trung học cơ sở Mậu Lương.Vị trí vàng: Khu đấu giá Kiến Hưng, đối diện trường ...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 67 m2, giá 5,05 tỷ tại Đường Trần Thủ Độ - Hoàng Mai - Hà Nội

      5.05 tỷ 67 m2 75,38 triệu/m2
      Bạn đang tìm 1 căn hộ 2 ngủ nhưng lại khao khát có ~ sân vườn riêng để trồng cây, thưởng trà hay cho con trẻ vui chơi? Đây chính là cực phẩm dành cho...
      Số 8, Đường Trần Thủ Độ, Phường Yên Sở, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!