Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội năm 2026

      Có 177.045 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 30 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Mậu Lương - Hà Đông, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 30 m2 211,67 triệu/m2
      👉 Nhà khu Mậu Lương, mặt ngõ tương đối rộng oto tránh thoải mái, DT 30m², MT 3.4m.👉 giá chỉ 6.35 tỉ, vị trí đẹp, phù hợp ở hoặc đầu tư hiệu quả.👉 nhà ...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 219 m2, giá 0,00027 tr tại Đường Nguyễn Xiển - Thanh Trì - Hà Nội

      0.01 triệu 219 m2 0,01 triệu/m2
      GIẢM SỐC 3 tỉcăn biệt thự 219 mét vuông khu đô thị hướng Tây Nam KIM GIANG CHỈ 6x tỉ?219 mét vuông căn biệt thự DT lớn, hiếm khu vựckhu ...
      Đường Nguyễn Xiển, Xã Thanh Liệt, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề 219 m2, giá 60 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Thanh Trì - Hà Nội

      60 tỷ 219 m2 273,98 triệu/m2
      GIẢM SỐC 3 tỉcăn biệt thự 219m2 khu đô thị hướng Tây Nam KIM GIANG CHỈ 6x tỉ?219m2 căn biệt thự DT lớn, hiếm khu vựckhu đô thị hướng Tây Nam Kim...
      Đường Nguyễn Xiển, Xã Thanh Liệt, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 55 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Cầu Diễn - Nam Từ Liêm, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 55 m2 245,46 triệu/m2
      Thông số vàng 55m2_5,6m(rất hiếm)- nền đất nằm tại trái tim khu vực Cầu Diễn, chợ Kiều Mai nơi giao thương sầm uất ngày đêm.- Đường oto ra vào thoải mái,...
      Chợ Kiều Mai, Đường Cầu Diễn, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 50 m2, hướng Đông-Nam tại Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội, giá 10,7 tỷ

      10.7 tỷ 50 m2 214 triệu/m2
      Chính chủ bán đất DV Dương nội  Hà đông - khu LK31, Đông Nam, DT 50 mét vuông đường rộng 17m, ngay cạnh đường Lê Trọng Tấn, nhà máy SYM,...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 105 m2 tại Đường Nguyễn Ngọc Nại - Khương Mai - Thanh Xuân, giá 68,9 tỷ

      68.91 tỷ 105 m2 656,2 triệu/m2
      + Bán tòa nhà VP mặt phố Nguyễn Ngọc Nại, Q. Thanh Xuân, vị trí đẹp. Giao thông kết nối tứ tung. Khu vực nhiều tiện ích, KD sầm uất...
      Đường Nguyễn Ngọc Nại, Phường Khương Mai, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 50 m2 tại Phường Tương Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 50 m2 310 triệu/m2
      Mô tả: NÓI KHÔNG VỚI QUY HOẠCH KHU VỰC NÀY. + Nhà xây mới cực kỳ chắc chắn, cao, thoáng, đẹp+ Có thang máy xịn đẹp. + Khu vực phân lô oto, ngõ...
      Phường Tương Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 85,66999816894531 m2, giá 8,48 tỷ tại Đường Võ Chí Công - Tây Hồ - Hà Nội

      8.48 tỷ 85,67 m2 98,99 triệu/m2
      DT: 85.67m2 thiết kế 2 phòng ngủ rộng thoáng, cực kỳ dễ bố trílogia hướng Đông Nam hướng vàng, mát mẻ quanh năm, không lo nắng gắtView Lotte Mall...
      Đường Võ Chí Công, Phường Phú Thượng, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 100 m2 tại Xã Hòa Thạch - Quốc Oai - Hà Nội, giá 2,36 tỷ

      2.36 tỷ 100 m2 23,6 triệu/m2
      DT: 100m² full thổ cưMT: 11,11m siêu đẹp – cực kỳ hiếm trong tầm giáphù hợp: xây ở, KD, đầu tư giữ tiền, chia lô cực tiềm năng📍 vị trí vàng – hưởng trọn...
      Xã Hòa Thạch, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 79 m2, giá 8,8 tỷ tại Đường Hàm Nghi - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      8.81 tỷ 79 m2 111,4 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán chung cư cao cấp tại tòa nhà vin Gardenia, đường Hàm Nghi, Nam Từ Liêm. chung cư tầng cao, không khí trong lành, view thoáng sáng.DT:...
      Đường Hàm Nghi, Thị trấn Cầu Diễn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 715 m2, giá 5,6 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      5.6 tỷ 715 m2 7,84 triệu/m2
      + Chính chủ cần bán ngay chung cư tại KĐT mới Định Công - Hoàng Mai.- DT: 71.5 mét vuông. Thiết kế hợp lý: 2 PN, 2  nhà vệ sinh, 1 khách, 1...
      Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp đất 100 m2 tại Đường Đại lộ Thăng Long - Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 100 m2 47 triệu/m2
      🔥 CHỈ HƠN 4 tỉ – SỞ HỮU NGAY 100m2 FULL THỔ CƯ TRUNG TÂM PHÚ CÁT 🔥Vị trí đẹp – đường rộng – cư dân đông – sát trục chính – cực kỳ hiếm📍 THÔNG TIN CHI...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán lô đất 98,5 m2 tại Đường Quốc lộ 21A - Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 98,5 m2 55,84 triệu/m2
      Bán đất tái định cư Vai Réo Phú Cát | lõi đô thị Hòa Lạc | đất nền Phú Cát.Một trong những khu hạ tầng đẹp và đồng bộ bậc nhất Hòa Lạc, phù hợp mua ở lâu...
      Đường Quốc lộ 21A, Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà 40 m2 tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 40 m2 287,5 triệu/m2
      ngôi nhà siêu hiếm tại trung tâm Ba Đình – ở sướng – đi lại tiện:Chỉ 3 bước ra otoSát đường lớn, kết nối nhanh các trục chínhTrước nhà thoáng, không gian...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 90 m2, giá 5 tỷ tại Đường Lương Khánh Thiện - Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      5 tỷ 90 m2 55,56 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư tại 51 Lương Khánh ThiệnDT: 90 mét vuông – 3 ngủ rộng rãiCăn góc cực thoáng, ánh sáng tự nhiênTầng 2, tòa nhà 5 tầng – đi...
      51 Đường Lương Khánh Thiện, Phường Tân Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 60 m2 tại Phường Tương Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 10 tỷ

      10 tỷ 60 m2 166,67 triệu/m2
      Nhà 4 tầng, phân lô oto đỗ cửa - Nói không với quy hoạch- Thoáng trước sau - ngõ thông tứ tung - tiện ích ngập tràn.- Nhà vừa xây đc 6 năm, điều hoà âm...
      Phường Tương Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đẹp 41 m2 tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 10,2 tỷ

      10.2 tỷ 41 m2 248,79 triệu/m2
      ngôi nhà hiếm trong khu trung tâm Ba Đình, vị trí cực kỳ “đắt giá”📍 Vị trí: Ngõ phố Đội Cấn – trung tâm Q. Ba ĐìnhCách 1 nhà ra otoChỉ 50m ra mặt phốNgõ...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 65 m2 tại Phường Giáp Bát - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 12 tỷ

      12 tỷ 65 m2 184,62 triệu/m2
      Nhà 4 tầng, phân lô oto đỗ cửa - thoáng trước sau - ngõ thông tứ tung - tiện ích ngập tràn.- Nhà vừa xây đc 6 năm, điều hoà âm trần, sàn cầu thang gỗ...
      Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!