Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Bình Dương năm 2026

      Có 20.042 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Bình Dương

      Chuyển nhượng căn hộ 1 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,82 tỷ tại Đường Tân Lập - Dĩ An - Bình Dương

      1.82 tỷ 60 m2 30,34 triệu/m2
      căn hộ chung cư The East Gate ngay làng đại họcQG Thủ Đức, view nội khu đã có sổ hồng riêng sang tên ngay.Căn  phòng ngủ + 1.DT: 60 mét ...
      Dự án The East Gate, Đường Tân Lập, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh nền đất 114 m2, mặt tiền 4m tại An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 114 m2 19,3 triệu/m2
      Vị trí 2 MT đường An Phú 26 Thuận An Bình Dương. Ngay KCN Visip 1.KDC rất an ninh. Sạch sẽ và thông thoáng rất thích hợp mua đầu tư và ở.Giá 2.2 tỉ có thỏa ...
      Đường An Phú 26, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bán căn hộ 2 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,34 tỷ tại Đường Phan Bội Châu - Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương

      1.34 tỷ 45 m2 29,78 triệu/m2
      Bán chung cư Bcons Sala (căn hộ Đông Tân) giá gốc CĐT mới nhất tháng 11/2023.MT đương Phan Bội Châu, gần chợ Dĩ An, Ga Dĩ An.Dự án đang hoàn thiện, pháp ...
      Dự án Bcons Sala, Đường Phan Bội Châu, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu đất nền mặt tiền 36m, hướng Đông tại An Thạnh - Thuận An - Bình Dương, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán đất vườn thổ cư tại hẻm 1027 (hẻm ô tô) Lê Hồng Phong, Phú Thọ vào 200m thông qua An Thạnh 10, An Thanh 8, An Thạnh 24, cách quán Vườn Xưa, quán Vườn...
      1027, Đường Lê Hồng Phong, Phường An Thạnh, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 80 m2, giá tốt tại Đường 30/4 - Phú Hòa - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      Thỏa thuận 80 m2
      - Vị trí trung tâm thành phố Thủ Dầu Một, đối điện vòng xoay Gò Đậu, kế toà nhà Becamex Tower.- 80m2 2.- nội thất đầy đủ sang trọng, xách va li vào...
      Dự án Happy One Central, Đường 30/4, Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,03 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      2.03 tỷ 70 m2 29 triệu/m2
      * The Maison: Số lượng hữu hạn, tiềm năng vô hạn.- chủ đầu tư: C Holdings - Cường Đô La.- Phát triển dự án: Công Ty CP Đầu Tư BĐS Danh Khôi - DKRS.- Vị...
      Dự án The Maison, Đường Phan Bội Châu, Phường Phú Thọ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán nhà chung cư 1 phòng ngủ, 37 m2, giá 1,1 tỷ tại Phường An Bình - Dĩ An - Bình Dương

      1.11 tỷ 37 m2 29,73 triệu/m2
      * Chỉ cần TT 300TR - nhận nhà vô ở ngay.Bán căn hộ chung cư Lotus Sen Hồng - căn hộ chung cư nằm liên kế đại lộ Phạm Văn Đồng chỉ 5P đi xe máy.*...
      Dự án Lotus Apartment, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,2 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      2.21 tỷ 69 m2 31,89 triệu/m2
      2 PN vip, gam màu sang xịn mịn.- View TP.- Giá 2,2 tỉ(thỏa thuận nhẹ).- đầy đủ nội thất.
      Dự án Compass One, Đường Hoàng Văn Thụ, Phường Chánh Nghĩa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,58 tỷ tại Đường Nguyễn Du - Bình Hòa - Thuận An - Bình Dương

      1.58 tỷ 65 m2 24,31 triệu/m2
      Dư án Iris Tower thuận an liên kế KCN Visip 1. Đã bàn giao trên 60 phần trăm sổ cho cư và 80 phần trăm dân cư đã đến ở. Chỉ cần bỏ ra 220 tr...
      Dự án Iris Tower, Đường Nguyễn Du, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, giá tốt tại Đường Đường L - An Bình - Dĩ An - Bình Dương

      Thỏa thuận 0 m2
      Nhận ngay nhà - sinh ngay lời cùng Bcons Polaris.Chính sách cam kết cho thuê căn hộ chung cư Bcons Polaris (và Bcons City) trong vòng 2 năm kể từ thời...
      Dự án Bcons Polaris, Đường Lê Trọng Tấn, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,67 tỷ tại Đường Quốc Lộ 13 - Thuận An - Bình Dương

      1.67 tỷ 67 m2 24,93 triệu/m2
      - Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ giá ngộp sâu chỉ 1,67 tỉ bao thuế phí. DT 67 mét vuông. Thiết kế 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh.- Đã...
      Dự án Eco Xuân, Đường Quốc Lộ 13, Phường Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương

      Bán căn chung cư 1 phòng ngủ, 42 m2, giá 1,25 tỷ tại Đường Thuận Giao - Thuận An - Bình Dương

      1.25 tỷ 42 m2 29,77 triệu/m2
      Trả trước chỉ với 99 tr. Đợt 1 (5 phần trăm) 50 tr, Đợt 2 5( phần trăm) 50 tr kí HDMB.- Cam kết thuê lại 5 tr 1 tháng trong 3 năm. Nhận nhà ở...
      Dự án Legacy Prime, Đường Thuận Giao 25, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhà 3 tầng tại Đường Bình Chuẩn 36 - Bình Chuẩn - Thuận An - Bình Dương, giá 2,47 tỷ

      2.48 tỷ 0 m2
      Bán nhà khu dân cư gần ngã 4 Miếu Ông Cù Thuận An Bình Dương.DT 67.5m2 (4.5x15m).Nhà 1 trệt 2 lầu có 4 PN, 4 WC.Đường trước nhà 12m.Nhà gần công viên, hồ...
      Đường Bình Chuẩn 36, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Bán căn nhà 1 tầng, 99 m2 tại Phường Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 3 tỷ

      3 tỷ 99 m2 30,31 triệu/m2
      Kẹt bank cần bán nhanh.Nhà 1 lầu 1 trệt. Gần chợ Dĩ An 1.Thuận tiện giao thông, đầy đủ tiện ích.DT: 4x25m. Tổng: 99 mét vuông. Sổ riêng. Thổ cư.Sân...
      Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhà mặt tiền 1 tầng, 295 m2 tại Xã Long Nguyên - Bàu Bàng - Bình Dương, giá 4 tỷ

      4 tỷ 295 m2 13,56 triệu/m2
      căn nhà phố ĐT749A ngang 5m dài 60m tổng 295m2 (100m2 thổ cư).- nhà c4 + 7 phòng trọ.- Sân 3 ô tô.- Cách chợ Bến Cát 1 kilomet.- KD buôn bán mọi...
      Đường 749A, Xã Long Nguyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 160 m2, hướng Nam tại Đường Quốc Lộ 13 - Bến Cát, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 160 m2 16,88 triệu/m2
      Bán nhà Tân Định, 1 sẹc QL 13 vào 50m.- Dt: 10 x 16m, thổ cư 125m.- Công năng sd: Có 3 phòng ngủ. 2 toilet. Phòng thờ. Pk và bếp.- Đường nhựa 4m...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Tân Định, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Bùi Thị Xuân - Dĩ An, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 0 m2
      nhà c4 gần ngã 4 Bình Trị, p. Tân Bình, Tp. Dĩ An.Nhà 2,15 tỉ TL - 64,2m2 (ngang 5,7m). Thổ cư 60m2 730.SHR. Hỗ trợ vay NH 70 phần trăm.Vị trí:...
      Đường Bùi Thị Xuân, Phường Tân Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 63 m2 tại Đường Bình Chuẩn 69 - Thuận An, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 63 m2 36,51 triệu/m2
      Em bể hụi cần bán nhanh nhà 1 trệt 1 lầu.Nhà hoàn công trên sổ.DT 4,5* 14m.bán nhanh liên hệ 0901 018 ***
      Đường Bình Chuẩn 69, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bình Dương tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bình Dương với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bình Dương cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bình Dương có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!