Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Dĩ An, Bình Dương năm 2026

      Có 5.951 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp nhà phố 81 m2, hướng Tây-Bắc tại Phường Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 11 tỷ

      11 tỷ 81 m2 135,81 triệu/m2
      Nhà khu các trục đường GS, Dĩ An Bình Dương cũ, nay là P. Dĩ An, TPHồ Chí Minh. Nhà đẹp 4 tầng, 81m² (4,5x18),  trệt, 2 lầu, sân thượng trước...
      Phường Đông Hòa, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu lô đất 225 m2 tại Huyện Dĩ An - Bình Dương, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 225 m2 46,67 triệu/m2
      Cần bán miếng đất sát Nguyễn Tri Phương kế bên là Linh Xuân ,Thủ ĐứcDt 225 mét vuông (9 x 25 ) ,thổ cư 171 mét vuông mặt đường nhựa rộng 6m.giá...
      Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh căn 63 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Trần Quang Diệu - Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương

      2.3 tỷ 63 m2 36,5 triệu/m2
      Fenica Dĩ An chung cư hiện đại ngay trung tâm Dĩ An, TT chỉ từ 6 tr/tháng.DT 43 mét vuông.Giá dự kiến 1.57 tỉ.- Vị trí: Đường Trần Quang Diệu, P. Tân...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường Tân Đông Hiệp, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh căn Bcons Green Topaz Giá 2.450 bao thuế phí

      2.46 tỷ 51,3 m2 47,76 triệu/m2
      🔥 bán nhanh BCONS CITY - THÁP GREEN TOPAZ 🔥✅ Vị trí tầng Trung, View đẹp, Thoáng mát✅ DT: 51.3 mét vuông, 2  phòng ngủ - 2  phòng vệ ...
      Đường Thống Nhất, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp chung cư 43,09000015258789 m2, giá 1,6 tỷ tại Dĩ An - Bình Dương

      1.6 tỷ 43,1 m2 37,14 triệu/m2
      - Tên thương mại: Fenica (Dự án Phượng Hoàng).- đc: Đường Trần Quang Diệu, P. Tân Đông Hiệp, Tp. Thành phố Hồ Chí Minh (Cách ga Metro 600m).- CĐT: Công...

      Bán gấp nhà phố 90 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường GS02 - Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 14 tỷ

      14 tỷ 90 m2 155,56 triệu/m2
      Nhà đường GS02, Dĩ An Bình Dương cũ, nay thuộc TPHồ Chí Minh.Nhà đẹp 4 tầng, 90 mét vuông (5x18), 5 phòng ngủ,  trệt, 3 lầu, sân...
      Đường GS02, Phường Đông Hòa, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh lô đất 800 m2, hướng Đông tại Đường Nguyễn Du - Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 800 m2 11,63 triệu/m2
      Đất cuối hẻm. Đối diện Đất là chùa nhỏ, và ~ trống Đất của gia đình. Đường xe  nhựa 4m. Cách trường học cấp 1,2,3 Dĩ An 5p .Cách chợ Dĩ...
      Đường Nguyễn Du, Phường Dĩ An, Huyện Dĩ An, Bình Dương
      K
      Nguyễn thị ngọc Khương 5 ngày trước

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 81 m2, hướng Tây-Bắc tại Phường Đông Hòa - Dĩ An, giá 11 tỷ

      11 tỷ 81 m2 135,81 triệu/m2
      Nhà khu các trục đường GS, Dĩ An Bình Dương cũ, nay là P. Dĩ An, TPTP.HCM. Nhà đẹp 4 tầng, 81m² (4,5x18), gồm 1 hầm, trệt, 2 lầu, sân thượng, trang bị...
      Phường Đông Hòa, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán lô đất nền 318 m2 tại Phường Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 21 tỷ

      21 tỷ 318 m2 66,04 triệu/m2
      Đất KDC Bình Nguyên, Đông Hoà  Bình Dương cũ, nay là P. Dĩ An, TPHồ Chí Minh.Đất căn biệt thự lô góc, DT 318 mét vuông (15x21), 2 MT Đông ...
      Phường Đông Hòa, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 39,5 m2 tại Phường Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 39,5 m2 106,33 triệu/m2
      Vị trí Đông Hòa Dĩ An tpThành phố Hồ Chí Minh.căn nhà phố ngang hơn 8m. Đường rộng 12m thông thoáng.Thỏa sức buôn bán lớn nhỏ, hay mở dịch vụ, công...
      Phường Đông Hòa, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà đất 47,400001525878906 m2 tại Huyện Dĩ An - Bình Dương, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 47,41 m2 52,75 triệu/m2
      Giá 2 tỉ 500 tr, bớt lộcNhà sổ hồng P. Đông HòaDT 47,4m², thổ cư 100%Ngang 7,9m nở hậu đẹp, Đông NamNhà có gác 2 PN, phòng khách rộng, bếp, WC, logia...
      Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 34 m2 tại Phường Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 995 triệu

      995 triệu 34 m2 29,27 triệu/m2
      ❤️Giá : 995 tr bớt Lộc ❤️🇻🇳 NHÀ SỔ CHUNG: (CCVB ) 👉tiện buôn bán nhỏ lẻ , mở tiệm tóc nail ,, sửa xe ..thuốc Tây nhỏ ….- đường 4,5m oto 7c 🚘 tận cửa-...
      Phường Dĩ An, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 40 m2 tại Phường Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 890 triệu

      890 triệu 40 m2 22,25 triệu/m2
      Giá : 890 tr bớt Lộc ✍️ Nhà sổ chung (CCVB ) gần nhà thờ Dĩ An - P. Dĩ An - TPHồ Chí Minh. —DT đất: 40 mét vuông ✅ Lưu ý: Hẻm nhỏ 1 xe máy . Hẻm này...
      Phường Dĩ An, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu căn nhà mặt phố 100 m2, hướng Bắc tại Đường 6 - Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 6,25 tr

      6.25 triệu 100 m2 0,07 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà Đông hòa.gần trung tâm trường chợ tiện ích đầy đủ.1 trệt,1 lầu ,3 phòng ngủ, 2  phòng vệ sinh.Sân ô tô ,nở hậu thoáng mát.
      Đường 6, Phường Đông Hòa, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà phố thương mại shophouse 69 m2, giá 6,6 tỷ tại Dĩ An - Bình Dương

      6.6 tỷ 69 m2 95,66 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn nhà phố thương mại tại khu chung cư Bcons City, tháp Green EmeraldĐối diện trường Bschool, MT đường thông.Ngay khu vực gần 4300...
      Đường Thống Nhất, phường Đông hòa, thành phố Dĩ An, tỉnh Bình Dương.

      Sở hữu căn 51 m2, hướng Đông-Nam, giá 2,25 tỷ tại Đường Thống Nhất - Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương

      2.25 tỷ 51 m2 44,12 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2PN2 toilet Bcons vị trí cạnh làng Đại học Quốc Gia. căn hộ chung cư Bcons PlazaBàn giao nội thất chủ đầu tư. sẵn: rèm,...
      Mặt tiền đường Thống Nhất, P. Đông Hòa, TP. Dĩ An, tỉnh Bình Dương

      Bán nhà mặt phố đẹp 60 m2, hướng Đông-Bắc tại Phường Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 60 m2 96,67 triệu/m2
      Nhà đẹp, giá mềm khu dân cư dự án Phú Hồng Thịnh10, Dĩ An Bình Dương cũ, nay là P. Dĩ An, TPTP.HCM. Vị trí dự án đẹp, kết nối liền mạch giữa QL 1K...
      Phường Dĩ An, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 117 m2 tại Phường Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 117 m2 70,95 triệu/m2
      MT KD Nguyễn Đức Thiệu, vị trí đẹp – buôn bán sầm uấtDT: 117,2 mét vuông, sổ riêng, pháp lí chuẩnGần TTHC Dĩ An, chợ Dĩ An, Vincom, trường cấp ...
      Đường Nguyễn Đức Thiệu, Phường Dĩ An, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Dĩ An Bình Dương tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Dĩ An Bình Dương với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Dĩ An Bình Dương cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Dĩ An Bình Dương có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!