Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Bình Dương năm 2026

      Có 20.042 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Bình Dương

      Cần bán nhanh lô đất nền 3 m2 tại Đường ĐT 741 - Chánh Phú Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 3 m2 1500 triệu/m2
      Bán 3.200 mét vuông đất nhánh đường ĐT 741, P. Chánh Phú Hòa, Bến Cát, Bình Dương, đường đất 6m, cách đường nhựa chỉ 200m.- DT: 77x20m nở hậu, tổng...
      Đường ĐT 741, Phường Chánh Phú Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà 3 tầng, 109 m2 tại Phường Hiệp Thành - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 109 m2 68,81 triệu/m2
      Nhà đẹp - giá mềm - nhanh tay sở hữu ngay ngôi nhà góc Hiệp Thành.đc: P. Hiệp Thành, TP Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương.DT: 109 mét vuông (5 * 21,8m)...
      Đường Trương Định, Phường Hiệp Thành, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 61 m2 tại Đường Bình Chuẩn 69 - Bình Chuẩn - Thuận An, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 61 m2 39,35 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà 1 trệt 2 lầu khu nhà ở Ngọc Lễ 1.Giá ngộp: 2,4 tỉ (rẻ hơn bảng giá niêm yết của công ty hơn 1 tỉ).Đặc biệt nhà đang làm nội thất chứ không...
      Dự án Lavela Garden, Đường Bình Chuẩn 69, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhà đẹp 1 tầng tại Phường An Bình - Dĩ An - Bình Dương, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 0 m2
      Ngộp! Cần bán nhanh nhà giá 2,7 tỉ còn TL.Bán nhà 1 trệt 1 lầu khu dân cư Hoàng Nam Tân Bình p. Tân Bình Dĩ An.DT: 69,6 mét vuông, thổ cư:...
      Phường Tân Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Trần Quang Khải - Dĩ An, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 0 m2
      căn nhà phố gần sân vận động Đông Hòa, p. Tân Đông Hiệp, TP. Dĩ An.Nhà 4,2 tỉ TL - 79,6m2 (4x19,9m). Thổ cư 60m2 754.sổ hồng riêng hoàn công. Hỗ trợ vay...
      Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà phố thương mại giá 3,35 tỷ tại Huyện Dĩ An - Bình Dương

      3.35 tỷ 0 m2
      Thêm 1 cái siêu thị nội khu ở Bcons Garden.căn hộ chung cư nhà phố thương mại tầng một Bcons đi vào khai thác tỉ lệ lấp đầy 90 phần trăm.Nơi...
      Dự án Bcons Garden, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhà đẹp 1 tầng, 150 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Tân Định - Bến Cát - Bình Dương, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 150 m2 16 triệu/m2
      Ngộp ngộp nhà Tân Định ngay chợ Hoàng Gia 150m.DT 5x30m thổ cư 124 mét vuông.Đường nhựa 6m thông ra ngay chợ Hoàng Gia.giá 2.4 tỉ GC.liên lạc Thy...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Tân Định, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà riêng 1 tầng, 62 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Dĩ An, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 62 m2 30,65 triệu/m2
      Bán nhà c4 gác lửng. Nhà kiên cố, chỉ cần dọn tới ở không cần sửa chữa gì thêm 62 mét vuông, 45 mét vuông thổ cư. Cuối đường Phạm Ngũ Lão, Dĩ...
      Đường Phạm Ngũ Lão, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà mặt phố tại Đường Thích Quảng Đức - Chánh Nghĩa - Thủ Dầu Một, giá 30 tỷ

      30 tỷ 0 m2
      MT Thích Quảng Đức.Vị trí KD sầm uất.Lô góc 2 MT, 2 sổ liên kế.DT: 8,9x14,9m (137,7 mét vuông) thổ cư full.Giá: 30 tỉ thỏa thuận.gọi ngay: 0939 510...
      Đường Thích Quảng Đức, Phường Chánh Nghĩa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà phố - shophouse giá 3,85 tỷ tại Phường Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương

      3.85 tỷ 0 m2
      Dự án Bcons Garden, Đường Phạm Hữu Lầu, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Bán căn nhà mặt phố 1 tầng, 94 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Hưng Đạo - Dĩ An, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 94 m2 61,71 triệu/m2
      Gia đình nợ NH cần bán ngay.ngôi nhà cấp 4 MT đường nhựa vỉa hè P. Đông Hoà, TP Dĩ An.DT 94m2 ngang 5m thổ cư 100 phần trăm.Nhà thiết kế gồm 2 PN, 2...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu nhà đẹp 2 tầng, 100 m2 tại Đường HL 610 - Bàu Bàng - Bình Dương, giá 1,89 tỷ

      1.89 tỷ 100 m2 18,9 triệu/m2
      VỊ TRÍ: Ngay trung tâm hành chính Bàu Bàng, cách trường THPT 400m, chợ đêm 300m, QL13 đi vào 600m ngay MT 13m rộng rãi thông thoáng.Kết cấu: Nhà 1 trệt 2...
      Đường HL 610, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 100 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Thủ Dầu Một, giá 5 tỷ

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      - ngôi nhà phố chính chủ tại khu căn biệt thự view sông Tp Thành phố Hồ Chí Minh khép kín đáng sống nhất Thủ Dầu Một.- DT 5x20, trệt + 2 lầu + sân...
      Dự án Khu biệt thự Chánh Mỹ, Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Chánh Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán căn shophouse 3 tầng, 100 m2, giá 3,6 tỷ tại Đường Dân Chủ - Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương

      3.6 tỷ 100 m2 36 triệu/m2
      Mặt bằng KD các mặt bằng, cho thuê chuyên gia giá từ 15tr/tháng trong KĐT chuẩn Singapore của VSIP.- DT: 100 mét vuông (117  mét vuông sàn, 3...
      Dự án Sun Casa Central, Đường Dân Chủ, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán nhanh căn nhà phố shophouse 2 tầng, 80 m2, giá 1,65 tỷ tại Bến Cát - Bình Dương

      1.65 tỷ 80 m2 20,63 triệu/m2
      bán ngay nhà phố thương mại đường D4S 80m2 Oasis City.Giá 1,65 tỉ (bao sổ).Ngay trường dh việt đức và TTTM go tại tx bến cát bình dương.sổ hồng sang...
      Dự án Oasis City, Đường Vành Đai 4, Phường Mỹ Phước, Bến Cát, Bình Dương

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 65 m2, mặt tiền 12m tại Đường Bình Chuẩn 36, giá 2,44 tỷ

      2.44 tỷ 65 m2 37,54 triệu/m2
      Có 2 công viên mini, 2 sân bóng 11 người, 1 công viên lớn của tỉnh bình dương, có bảo vệ 24/7, gần chợ phú phong, chợ thành nam, trường học từ mẫu giáo tới...
      Đường Bình Chuẩn 36, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 62 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Tân Uyên, giá 900 tr

      900 triệu 62 m2 14,52 triệu/m2
      Do làm việc ở Hồ Chí Minh nên tôi có nhu cầu cần bán ngôi nhà 1 trệt 1 lầu, khu nhà ở Sake Home 2.Nhà sổ chung chờ công ty công chứng. khu dân cư ổn...
      Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà phố - shophouse 2 tầng, 100 m2, giá 2,8 tỷ tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương

      2.8 tỷ 100 m2 28 triệu/m2
      Chính chủ, cần tiền bán nhanh 2 ngôi nhà phố thương mại đẹp nhất dự án Thăng Long 2, gần chợ đêm, trường học khu thương mại, khu thể thao thăng long,DT...
      Dự án Thăng Long Central City, Đường Hương Lộ 610, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương
      Đ
      Trường Thọ - Bđs Nhà Khu Đông Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bình Dương tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bình Dương với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bình Dương cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bình Dương có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!