Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Bình Dương năm 2026

      Có 20.042 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Bình Dương

      Cần bán lô đất nền 174 m2 tại Đường Mỹ Phước 2 - Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 174 m2 6,61 triệu/m2
      Bán đất tặng luôn nhà Bến Cát.Ngay khu sầm uất MP 2 Bến Cát.7x24 thổ cư 117m2.Giá 1tỷ450.
      Dự án Mỹ Phước 2, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu ngay lô đất nền 600 m2, mặt tiền 20m tại Thuận Giao - Thuận An - Bình Dương, giá 16 tỷ

      16 tỷ 600 m2 26,67 triệu/m2
      Đất khu dân cư Thuận Giao, P. Thuận Giao, TP. Thuận An.Đất 16 tỉ TL - 600 mét vuông (20 x 30m).Thổ cư 100 phần trăm - SHR.Hỗ trợ vay NH...
      Dự án KDC Thuận Giao, Đường Mỹ Phước Tân Vạn, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp đất 60 m2 tại Đường 5 - Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 60 m2 38,34 triệu/m2
      * khu dân cư Icon Central, P. Tân Đông Hiệp, Dĩ An. Tới xem là mê ngay.- Đối diện chợ Thông Dụng (KD sầm uất).- Cách đường X1, ĐT743 ngay cổng sau Vsip1...
      Dự án Icon Central, Đường 5, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương
      N
      Trương Đặng Tín Nghĩa Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Thuận An - Bình Dương, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 100 m2 56 triệu/m2
      Cần ra gấp miếng đất MT trục đường chính D1, KĐC Việt Sing, Thuận An, Bình Dương.Vị trí siêu đẹp, phù hợp KD buôn bán vạn ngành nghề. Đang cho thuê có thu...
      Dự án VSIP 1, Đường D1, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay đất 150 m2 tại Đường DL15 - Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá tốt

      Thỏa thuận 150 m2
      Chính chủ cần bán ngay 150m, đường DL15 KĐT và công nghiệp, Mỹ Phước 3.Đường DL15, thông dài, cư dân đông đúc, vị trí cư dân đông, rất nhiều tiện ích.-...
      Dự án Mỹ Phước 3, Đường DL15, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu đất nền 120 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Thuận An - Bình Dương, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 120 m2 32,92 triệu/m2
      - Đất đã có sổ 120m2 (6m x 20m).- Vị trí MT dự án công viên của khu dân cư vĩnh phú 2.- Đông Nam.- Xung quanh nhà ở đông đúc. Đầy đủ tiện ích xung...
      Dự án Vĩnh Phú II, Đường 41, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán đất nền dự án tại Đường ĐT 743 - Bình Chuẩn - Thuận An - Bình Dương, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 0 m2
      Chủ gửi.Bán miếng đất đường BC 36 KD buôn bán nhỏ lẻ.DT 62.8 mét vuông.Giá 2ty250 bớt lộc.gọi ngay 0769 528 *** xem đất gc.
      Dự án Phú Hồng Khang - Phú Hồng Đạt, Đường ĐT 743, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán đất nền dự án 60 m2 tại Đường 5 - Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 60 m2 38,34 triệu/m2
      N
      Trương Đặng Tín Nghĩa Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh lô đất nền 110 m2, mặt tiền 5m tại Bình An - Dĩ An - Bình Dương, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 110 m2 34,1 triệu/m2
      Đất khu dân cư Phú Hồng Thịnh, P. Bình An, Tp. Dĩ An.DT 110 mét vuông ngang 5m, Thổ cư 100 phần trăm, SHR.Trục chính đường 22m.Hỗ trợ vay...
      Dự án Phú Hồng Thịnh 9, Đường Quốc lộ 1K, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp đất nền dự án 83 m2 tại Đường Bình Phú - Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, giá rẻ

      Thỏa thuận 83 m2
      Bán đất KDC Vĩnh Phú 1, Bình Dương.Vị trí đắc địa trong khu vực để đầu tư và KD, thông tin như sau:- Giá gốc chỉ 1 tỉ 290 tr/nền.- MT đường lớn, giao thông...
      Dự án Vĩnh Phú I, Đường Bình Phước A, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay đất 60 m2 tại Đường 5 - Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 2 tỷ

      2 tỷ 60 m2 33,34 triệu/m2
      Chủ giảm 200 tr.Bán đất đẹp + quá rẻ đường D2 khu dân cư Icon Central, P. Tân Đông Hiệp, Dĩ An.DT: 60m2 thổ cư: 100 phần trăm (4x15m).Đường rộng 13m...

      Sở hữu ngay đất dự án 85 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, giá tốt

      Thỏa thuận 85 m2
      1. Vị trí:- Tọa lạc ngay MT đường QL 1A, lộ giới di chuyển 60m với 6 làn xe lưu thông, con đường huyết mạch di chuyển về TTTP.2. Tiện ích.* Không những sở...
      Dự án Vĩnh Phú II, Đường Quốc Lộ 13, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 75 m2 tại Xã Phước Hòa - Phú Giáo - Bình Dương, thỏa thuận

      Thỏa thuận 75 m2
      Chính chủ cần bán gấp miếng đất trong KĐT Phương Trường An 5 MT đường DT741.DT 75m2, ngang 5 dài 15.Tiện ích xung quanh đầy đủ, gần trạm dừng chân phước...
      Dự án KĐT Green City, Đường ĐT 741, Xã Phước Hòa, Phú Giáo, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 60 m2, mặt tiền 4m tại Thuận An - Bình Dương, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 60 m2 31,67 triệu/m2
      Ngộp giảm giá 1,95 tỉ còn 1,9 tỉ TL.Bán đất rẻ nhất khu dân cư Phú Hồng Thịnh 8 mở rộng, p. Bình Chuẩn, Thuận An.Dt: 60m2 thổ cư 100 phần trăm...
      Dự án Phú Hồng Thịnh 8, Đường ĐT 743, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,7 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      1.7 tỷ 65 m2 26,16 triệu/m2
      Cần bán chung cư có view - đẹp - mới tinh tại Opal Skyline 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh, 1.7tỉ giá mềm.DT: 65 mét vuông.Thiết kế: Tầng...
      Dự án Opal Skyline, Đường Nguyễn Văn Tiết, Phường Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 40 m2, giá 1 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      1 tỷ 40 m2 25 triệu/m2
      Opal Skyline tọa lạc tại MT đường Nguyễn Văn Tiết (trung tâm thành phố. Thuận An Bình Dương) liên kế trục giao thông huyết mạch là QL 13, kết nối Đại lộ...

      Bán nhà biệt thự, liền kề 330 m2, giá 6 tỷ tại Đường Mỹ Phước 2 - Mỹ Phước - Bến Cát - Bình Dương

      6 tỷ 330 m2 18,19 triệu/m2
      Chủ đi Mỹ nên cần sang nhượng biệt thự đơn lập ruby Land, làng chuyên gia Mỹ Phước 2, Tp. Bến Cát, Bình Dương.Khu vục trung tâm tiện ích đầy đủ, bảo vệ...
      Dự án Mỹ Phước 2, Phường Mỹ Phước, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 172 m2, giá 10 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      10 tỷ 172 m2 58,14 triệu/m2
      - DT: 172m2 nhà có sân vườn.- Nhà bao gồm: 3 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh, nội thất full.- giá: 10 tỉ.- giá trên đã bao phí ra sổ.- Khu căn nhà ...
      Dự án Eco Xuân, Đường Quốc Lộ 13, Phường Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bình Dương tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bình Dương với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bình Dương cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bình Dương có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!