Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Bình Dương năm 2026

      Có 20.042 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Bình Dương

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp giá 12,5 tỷ tại Xã Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương

      12.5 tỷ 0 m2
      Thới Hoà - Bến Cátcăn biệt thự: khu Western LandĐể nội thất đầy đủ cao cấp…Khu đáng sống nhất….DT : 21 x 23,5. Tc 100%Giá: 12ty50933 292 ***; 0986 698 ***
      Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu ngay biệt thự 3 tầng, 85 m2, giá 6 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      6 tỷ 85 m2 70,59 triệu/m2
      KDC The Standar của CĐT An Giađc: MT đường Trịnh Công Sơn, Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình DươngNhà có sẵn, có sổ hồng riêng, bàn giao 1 trệt 2 lầu, nhà...
      Dự án The Standard Bình Dương, Thành phố Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn chung cư 1 phòng ngủ, 33 m2, giá 900 triệu tại Thuận An - Bình Dương

      900 triệu 33 m2 27,28 triệu/m2
      chung cư liên kế Aeon Mall, đường Vành đai 3, gần ngay đường Mỹ Phước Tân Vạn, chung cư ngay trung tâm thành phố Thuận An.- Chỉ từ 900 tr, chung cư...
      Dự án Legacy Prime, Đường Thuận Giao 25, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,2 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      2.21 tỷ 70 m2 31,43 triệu/m2
      chung cư Compass One với nội thất xịn xò.SHR đã có, cọc công chứng luôn trong nốt nhạc.Tiện ích nội khi như hồ bơi, fitness...NH hỗ trợ 70 phần ...
      Dự án Compass One, Đường Hoàng Văn Thụ, Phường Chánh Nghĩa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp chung cư 1 phòng ngủ, 37 m2, giá 1,12 tỷ tại Phường An Bình - Dĩ An - Bình Dương

      1.13 tỷ 37 m2 30,28 triệu/m2
      * Bán chung cư liên kế đại lộ Phạm Văn Đồng chỉ 5P đi xe máy.+ Chỉ cần TT 320tr sở hữu ngay căn 1 phòng ngủ có sẵn nội thất.+ chung cư thuộc dự án...
      Dự án Lotus Apartment, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề 3 tầng, 90 m2, giá 5,5 tỷ tại Tân Uyên - Bình Dương

      5.5 tỷ 90 m2 61,12 triệu/m2
      - Thuộc khu ngôi nhà phố compound cao cấp The Standard đc phát triển bới CĐT An Gia.- đc: MT đường Trịnh Công Sơn, Tân Phước Khánh, TP Tân Uyên, Bình...
      Dự án The Standard, Đường Tân Phước Khánh 10, Phường Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,5 tỷ tại Huyện Thuận An - Bình Dương

      1.5 tỷ 68 m2 22,06 triệu/m2
      - chung cư 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh 68m2 không có logia tầng thấp giá 1.550.000.000vnd bao hết tất cả thuế phí - chung cư 2 phòng ...
      Dự án Opal Skyline, Thành phố Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, giá 2,8 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      2.8 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ vị trí đẹp Lavita ngay Đại Lộ Bình Dương Thuận An bình Dương* Vị trí căn hộ chung cư Lavita: Ngay...
      Dự án Lavita Thuận An, Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Bán căn 2 phòng ngủ, 65 m2, hướng Đông - Bắc, giá 1,58 tỷ tại Huyện Thuận An - Bình Dương

      1.58 tỷ 65 m2 24,31 triệu/m2
      Dư án Iris Tower thuận an liên kế KCN visip 1. Đã bàn giao trên 60 phần trăm sổ cho cư và 80 phần trăm dân cư đã đến ở. Chỉ cần bỏ ra 220 tr...
      Dự án Iris Tower, Thành phố Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp liền kề 2 tầng, 150 m2, giá 11 tỷ tại Đường Quốc Lộ 13 - Lái Thiêu - Thuận An - Bình Dương

      11 tỷ 150 m2 73,34 triệu/m2
      - Nhà DT: 150 mét vuông.- Hoàn thiện đầy đủ nội thất.- Nhà bao gồm: 3 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh.- giá: 11 tỉ.* LH xem nhà, xem sổ: 0933...
      Dự án Eco Xuân, Đường Quốc Lộ 13, Phường Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp căn liền kề 3 tầng, 520 m2, giá 30,1 tỷ tại Đường Lê Lai - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      30.1 tỷ 520 m2 57,89 triệu/m2
      Bán căn biệt thự đơn lập Sunflower.Vị trí: Đối diện công viên nước và trung tâm hành chính.Nhà hoàn thiện nội thất đầy đủ.DT đất 502m2.DTXD 520m2.Nhà...
      Dự án Sunflower, Đường Lê Lai, Phường Định Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, hướng Tây - Nam, giá 2,56 tỷ tại Huyện Dĩ An - Bình Dương

      2.56 tỷ 74 m2 34,6 triệu/m2
      KẸT TIỀN bán ngay căn hộ chung cư OPAL BOULEVARD NẰM NGAY MT PHẠM VĂN ĐỒNG 2 phòng ngủ( 74 mét vuông) GIÁ CHỈ 2,56 tỉ.-DT 74 mét ...
      Dự án Opal Boulevard, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán liền kề, biệt thự 2 tầng, 80 m2, giá 1,4 tỷ tại Đường Vành Đai 4 - Bến Cát - Bình Dương

      1.4 tỷ 80 m2 17,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn LKV - sổ hồng riêng pháp lý đầy đủ.Hàng cực hiếm tại Oasis City.- Vị trí: Nằm trên MT đường vĐ4, đối diện đại học quốc tế...
      Dự án Oasis City, Đường Vành Đai 4, Phường Mỹ Phước, Bến Cát, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 2 tầng, 150 m2, giá 2,9 tỷ tại Đường NE2 - Bến Cát - Bình Dương

      2.9 tỷ 150 m2 19,34 triệu/m2
      Bán nhà một trệt một lầu tại Ecolake ngay Mỹ Phước 3 giá 2,9 tỉ.hotline: 0937 221 *** - Thành Lê.
      Dự án Ecolakes Mỹ Phước, Đường NE2, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu biệt thự 1 tầng, 70 m2, giá 1,59 tỷ tại Xã Hòa Lợi - Bến Cát - Bình Dương

      1.59 tỷ 70 m2 22,72 triệu/m2
      Em còn vài suất đăng ký mua nhà ở xã hội, hưởng chính sách nhà nước vay lãi chỉ 4,8 phần trăm/năm cố định 25 năm.Điều kiện : có hộ khẩu Bình Dương...
      Dự án Richland Residence, Phường Hòa Lợi, Bến Cát, Bình Dương

      Chuyển nhượng biệt thự 4 tầng, 114 m2, giá 9,3 tỷ tại Phường Hòa Phú - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      9.31 tỷ 114 m2 81,58 triệu/m2
      Midori Park là KĐT vườn đang đc quan tâm hàng đầu tại Bình Dương. đc phát triển bởi chủ đầu tư Nhật Bản Becamex Tokyu trên tổng DT 63 ha. Tại đây bao gồm...
      Dự án Haruka Terrace & Haruka Residence, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Hòa Phú, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 31 m2, giá 950 triệu tại Đường ĐT 743C - Dĩ An - Bình Dương

      950 triệu 31 m2 30,65 triệu/m2
      Dự án chung cư nhà ở xã hội New Lavida đẳng cấp duy nhất tại TP. Dĩ An - Bình Dương.- DT 31m2 gồm 01 phòng ngủ, 01 phòng vệ sinh, đầy đủ nội...
      Dự án New Lavida , Đường ĐT 743C, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,2 tỷ tại Dĩ An - Bình Dương

      2.21 tỷ 72 m2 30,56 triệu/m2
      - chung cư HT - Pearl bàn giao nhận nhà vô ở ngay với 2,5 tỉ căn 72m.- Thiết kế chung cư 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.- TT 10 phần trăm...
      Dự án HT Pearl, Đường Tân Hòa, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bình Dương tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bình Dương với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bình Dương cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bình Dương có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!