Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Thuận An, Bình Dương năm 2026

      Có 4.791 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng căn 60,65999984741211 m2, giá 2,45 tỷ tại Đường 13 - Thuận An - Bình Dương

      2.45 tỷ 60,66 m2 40,39 triệu/m2
      Đặt mục tiêu luôn khiến KH an tâm tin tưởng vì vậy em luôn tìm kiếm những gì tốt nhất để dành cho KH. Em không chỉ bán căn hộ chung cư, em còn bán cả sự...
      QL13, Thuận Giao, Thuận An, Tỉnh Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà phố thương mại 90 m2, giá 100 tr tại Thuận An - Bình Dương

      100 triệu 90 m2 1,12 triệu/m2
      🚀 Cơ hội đầu tư chắc thắng tại tâm điểm Đông Sài Gòn!One Era là dự án quy mô nhất (50ha) đang "làm mưa làm gió" tại thị trường Bình Dương với những lợi...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Thuận Giao, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp căn nhà phố shophouse 100 m2, giá 8,68 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      8.68 tỷ 100 m2 86,8 triệu/m2
      Đô thị kiểu mới Thượng Đông Hồ Chí 💎 Vị thế "Giao lộ Vàng" Tọa lạc tại MT Đại Lộ Bình Dương (QL 13) & Vành đai 3, One Era là cửa ngõ kết nối...

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,7 tỷ tại Đường Quốc Lộ 13 - Thuận An - Bình Dương

      2.7 tỷ 55 m2 49,1 triệu/m2
      🔥 2 tỉ hơn sở hữu căn hộ chung cư gần Metro tại Bcons NewSky?✔️ Vị trí kết nối nhanh Thành phố Hồ Chí Minh✔️ Thiết kế hiện đại, tối ưu ở thực✔️ TT...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Lái Thiêu, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng chung cư 60 m2, giá 3,69 tỷ tại Đường Vĩnh Phú 16 - Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương

      3.69 tỷ 60 m2 61,5 triệu/m2
      💎💎💎 Chỉ 2,89 tỉ/căn, Sở Hữu Ngay chung cư 4 Mặt View Sông, ngay BV Quốc Tế Hạnh Phúc, cách KĐT Vạn Phúc chỉ 5 ph, Bàn Giao chung cư nội thất đầy ...
      Đường Vĩnh Phú 16 và Đại lộ Bình Dương (Quốc lộ 13), Phường Vĩnh Phú, Thành phố Thuận An, Bình Dương

      Bán căn chung cư 47 m2, hướng Đông-Nam, giá 2,4 tỷ tại Phường Lái Thiêu - Thuận An - Bình Dương

      2.4 tỷ 47 m2 51,07 triệu/m2
      BCONS NEWSKY QL13  GIỎ HÀNG F0 ĐỘC QUYỀN chủ đầu tư BCONS GROUPCơ hội sở hữu căn hộ chung cư | Vị trí đẹp ,Tầng đẹp, View đẹp . giá mềm | Trực...
      Phường Lái Thiêu, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn hộ 151,4600067138672 m2, giá 9,3 tỷ tại Đường Quốc Lộ 13 - Thuận An - Bình Dương

      9.31 tỷ 151,47 m2 61,41 triệu/m2
      ✨ biệt thự trên cao A1.38.02– VIEW TRỰC DIỆN LANDMARK 81 -  BIỂU TƯỢNG SỐNG THƯỢNG LƯU GIỮA KHÔNG TRUNGTại Lusso Saigon, dòng sp biệt thự trên ...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Bình Hòa, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà riêng 130 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường An Thạnh 15 - Thuận An, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 130 m2 43,08 triệu/m2
      Bán Nhà  Goc 2 MT KD thoáng ( Tặng đầy đủ nội thất ) Giá 5.6 tỉ TL-------------------------------------------------NHÀ GẦN Chợ Búng- trường đại ...
      Đường An Thạnh 15, Phường An Thạnh, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà đất 64 m2, hướng Đông tại Đường 22/12 - Thuận Giao - Thuận An, giá 6 tỷ

      6 tỷ 64 m2 93,75 triệu/m2
      bán nhanh ‼️ nhà mặt tiền MT 6TỶ🔥 P Thuận Giao. TPHCM📍Vị trí: Sát Đường 22/12. P. Thuận Giao. HCM)📐DT: 4 X 16m. Tổng 64 mét vuông. thổ cư 100%🌟...
      Đường 22/12, Phường Thuận Giao, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Bán nhà mặt phố 322 m2 tại Đường Mỹ Phước Tân Vạn - Thuận Giao - Thuận An, giá 16,25 tỷ

      16.25 tỷ 322 m2 50,47 triệu/m2
      Chủ kẹt gửi em bán ngay.- lô góc ngã 4 2 MT KD sầm uất - khu dân cư thuận giao, thuận an, bình dương - DT 10x32,25. Tổng 322,25 mét vuông - SHR...
      TPhường Thuận Giao, Huyện Thuận An, Tỉnh Bình Dương

      Bán nhà đất 99 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Bình Nhâm 4 - Bình Nhâm - Thuận An, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 99 m2 45,46 triệu/m2
      🔥🔥🔥 nóng!!!  bán nhà Mt nhựa bình nhâm hoàn công xây tâm huyết ở✍️4,5ty không có căn nào tốt hơn để mua nhé🏡Nhà trệt lầu - DT 99m ngang 4,95m⌛️...
      Đường Bình Nhâm 4, Phường Bình Nhâm, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu nhà đất 115 m2, hướng Đông-Nam tại Phường An Thạnh - Thuận An - Bình Dương, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 115 m2 47,83 triệu/m2
      nhà phố AN THẠNH - TP THUẬN AN============••••••••••============🏠Nhà mặt t.i.ề.n  k.inh d.oanh đường nhựa 15m gần chợ Phú Văn.👉DT 5x23=113m thổ cư...
      Đường An Thạnh 10, Phường An Thạnh, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Cần bán miếng đất 300 m2, hướng Tây tại Đường D22 - An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 16 tỷ

      16 tỷ 300 m2 53,34 triệu/m2
      ⭕️ĐẤT MT KD VSIP1 .P. an Phú. Thuận an. Bình Dương🔔NAY- TP - Tp HCM. MỚI .♦️DT: 10 x 30m = 300 m². Thổ cư hết .♦️Gần đường 22/12 - Gần Nhà Văn Hoá♦️Trục...
      Đường D22, Phường An Phú, Huyện Thuận An, Bình Dương

      BÁN Xưởng Mặt Tiền Đường Gần Vòng Xoay An Phú Bình Dương

      20 tỷ 480 m2 41,67 triệu/m2
      ĐANG THU NHẬP 50 tr 1 thángGiảm sốc 2 tỉ.... 22ty còn 20ty.BÁN XƯỞNG AN PHÚ, THUẬN AN, BÌNH DƯƠNG. Tp HCM.📍 Vị trí: gần Vòng Xoay An Phú đường...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường An Phú, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Nhà Và Trọ KdC Thuận Giao- Cổng Sau Đại Học Văn Lang Bình Dương

      4.85 tỷ 150 m2 32,34 triệu/m2
      🌈Bán  Nhà 1 Lầu 1 Trêt + 9 Phòng Trọ ( Thu Nhập 15tr/tháng)💥MT Đường Nhựa khu dân cư Thuận Giao ,Tp Thuận An Bình Dương ( củ)💥Cổng Sau trường đại...
      Đường B1, Phường Thuận Giao, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà shr 64 m2, hướng Nam tại Đường 22/12 - Thuận Giao - Thuận An, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 64 m2 80,47 triệu/m2
      🏡 Căn Duy Nhất Có PN Dưới Trệt 🏡  khu dân cư_ Lộc Phát _ Thuận Giao _ Thuận An _ Bình Dương. ( Thuận Giao _ Hồ Chí Minh )✅ 5 PN, 4  phòng ...
      Đường 22/12, Phường Thuận Giao, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất nền 632 m2, hướng Đông-Nam tại Thuận An - Bình Dương, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 632 m2 11,87 triệu/m2
      ❌Lô hẻm đường bình chuẩn 67 đường xe tải 5 tấn thích hợp xây kho , nhà vườn-DT : 15 x 42 tổng 632m thổ cư 300m✅giá 7tỷ500 còn thỏa thuận
      Phường Bình Chuẩn, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 64 m2, hướng Đông tại Thuận An, giá 4,79 tỷ

      4.79 tỷ 64 m2 74,85 triệu/m2
      ❌ Khai Xuân Bằng ngôi nhà phố giá siêu mềm nhất khu dân cư❌❌Nhà Xây Mới _ Ngang 4.7m 3 Tầng Lầu 🏡            4tỉ790tr...
      Đường ĐT 734A, Phường Bình Chuẩn, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thuận An Bình Dương tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thuận An Bình Dương với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thuận An Bình Dương cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thuận An Bình Dương có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Huyện Thuận An, Bình Dương 2026

      Xem thêm