Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Bình Dương năm 2026

      Có 20.042 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Bình Dương

      Bán căn hộ 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,6 tỷ tại Đường An Bình - An Bình - Dĩ An - Bình Dương

      2.6 tỷ 70 m2 37,15 triệu/m2
      Quý 2/2024 nhận chung cư smarthome và đầy đủ tiện ích vượt trội nhất khu vực:= Hồ Bơi nước ấm hơn 300m.= gym + nhà phố thương mại shophouse.* Giá chỉ...
      Dự án Phú Đông Sky Garden, Đường An Bình, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 3 tầng, 185 m2, giá rẻ tại Thuận An - Bình Dương

      Thỏa thuận 185 m2
      Biệt biệt thự góc 185m2 (ngang 10x18,5m) tại làng chuyên gia The Oasis liên kế Aeon và Sân Gôn Sông Bé.- Mô tử ngôi nhà: đc thiết kế 1 trệt, 2 lầu, tổng...
      Dự án The Oasis, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp căn chung cư 1 phòng ngủ, giá 1,73 tỷ tại Đường Đường L - An Bình - Dĩ An - Bình Dương

      1.73 tỷ 0 m2
      Hot.Chính sách quà tặng đặc biệt cho giỏ hàng bcons polaris từ tháng 15.11.2023 đến hết ngày 31.12.2023.Đối với căn hộ chung cư 1 phòng ngủ: Combo...
      Dự án Bcons Polaris, Đường Lê Trọng Tấn, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh căn liền kề 1 tầng, 167 m2, giá 3,2 tỷ tại Huyện Bến Cát - Bình Dương

      3.2 tỷ 167 m2 19,17 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu căn hộ góc 2 MT đường tại KDC Oasit Bến Cát, Bình DươngVới dt rộng 167m vuông, thích hợp KD quán coffee, quán ăn, văn phòng hoặc xây thêm 2...
      Dự án Oasis City, Thị xã Bến Cát, Bình Dương

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 114 m2, giá 9,76 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      9.76 tỷ 114 m2 85,62 triệu/m2
      - DT đất: 114m2 (6x19).- DTXD: 361m2.- Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu và 1 tầng thượng (bố trí 6 PN, 1 phòng thờ, 1 khu sân thượng có thể bố trí BBQ).Nhà liên kế...
      Dự án Haruka Terrace & Haruka Residence, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Hòa Phú, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn hộ 1 phòng ngủ, 30 m2, giá 900 triệu tại Đường ĐT 743C - Dĩ An - Bình Dương

      900 triệu 30 m2 30 triệu/m2
      Tài chính sẵn 200tr là đã an tâm tự tin mua nhà?- chung cư New Lavida giải pháp tối ưu để sở hữu nhà.- TT nhẹ nhàng chỉ từ 300tr trong 18 tháng.- Trả góp...
      Dự án New Lavida , Đường ĐT 743C, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp căn liền kề 2 tầng, 60 m2, giá 1,95 tỷ tại Đường Bình Chuẩn 3 - Thuận An - Bình Dương

      1.95 tỷ 60 m2 32,5 triệu/m2
      CHÚ Ý #CHÚ Ý #1TY950.+ Vì KH kẹt tiền nên nhờ bên em bán hộ.+ Nhà 1 trệt 2 lầu, DT: 60m2, (5x12m).+ Vì cần bán ngay nên chính chủ đã chịu lỗ giảm hơn...
      Đường Bình Chuẩn 32, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, giá 1,6 tỷ tại Đường Quốc lộ 1K - Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương

      1.6 tỷ 0 m2
      Cần bán Bcons Greenview 52.12m2 2pn2 nhà vệ sinh.Giá 1ty6.Bao thuế phí, hỗ trợ vay NH.Tầng trung, logia hướng Đông Bắc view khu dân cư.Sát KTX...
      Dự án Bcons Green View, Đường Quốc lộ 1K, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà chung cư 1 phòng ngủ, 47 m2, giá 1,35 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      1.35 tỷ 47 m2 28,73 triệu/m2
      Cần bán gấp căn Ecoxuan 1  phòng ngủ 47 mét vuông, có bếp sẵn đẹp, nhà sổ sẵn, sang tên ngay.Trên trục QL 13, thuận tiện di chuyển mọi hướng,...
      Dự án Eco Xuân, Đường Quốc Lộ 13, Phường Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp 1 tầng, 60 m2, thỏa thuận tại Thuận An - Bình Dương

      Thỏa thuận 60 m2
      Cần bán nhà mặt tiền liên kế bảo vệ 24/24, nhà 1 trệt 1 lầu, DT 60 mét vuông, 3 phòng ngủ, 3  nhà vệ sinh.Vị trí MT đường Bình Chuẩn...
      Dự án Lavela Garden, Đường Bình Chuẩn 69, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 1 tầng, 100 m2, giá 4,6 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      4.6 tỷ 100 m2 46 triệu/m2
      Nhà trong khu dân cư Hiệp Thành 3, Thủ Dầu Một.Dt: 5x20, nhà gồm: 1 phòng khách, 2 PN, 1 toilet, 1 phòng bếp, sân đậu ô tô.giá: 4,6 tỉ thỏa ...
      Dự án Hiệp Thành III, Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Hiệp Thành, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán nhanh chung cư 1 phòng ngủ, 37 m2, giá 850 triệu tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      850 triệu 37 m2 22,98 triệu/m2
      block căn hộ A37 mét vuông giá 850 tr bán ngay căn hộ.Biconsi hiệp thành 3 block căn hộ A Thủ Dầu Một BD Bình Dương tầng 9.DT 37 mét vuông...

      Cần bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, giá 2,45 tỷ tại Đường ĐT 743 - Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương

      2.46 tỷ 0 m2
      Cần bán căn hộ Charm Sapphire SB tầng thấp 3pn3 toilet 94.58 mét vuông.Giá 2.450 tỉ.đầy đủ nội thất như hình, 3 phòng có cửa sổ view đẹp.Bao...
      Dự án Charm City, Đường ĐT 743, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,6 tỷ tại Phường An Bình - Dĩ An - Bình Dương

      2.6 tỷ 74 m2 35,14 triệu/m2
      Gia đình chuyển nơi làm việc nên cần sang nhượng lại:- Căn 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, 74 mét vuông. Giá 2.6 tỉ bao thuế phí, tặng nội...
      Dự án Opal Boulevard, Đường Kha Vạn Cân, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 2,1 tỷ tại Đường Đường L - Dĩ An - Bình Dương

      2.1 tỷ 52 m2 40,39 triệu/m2
      Bcons Polaris thu hút với loạt chính sách khủng.Tọa lạc tại trung tâm dĩ an liên kế đại lộ phạm văn đồng, nhiều tiềm năng cùng với chính sách hỗ trợ tài...

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,5 tỷ tại Thành phố Thủ Dầu Một

      1.5 tỷ 53 m2 28,31 triệu/m2
      - bán sang nhượng nhanh Cần tiền bán ngay một căn 1 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh 53 mét vuông tầng trung Đã có sổ hồng riêng Hỗ trợ vay...
      Dự án C-SkyView, Thủ Dầu Một, Bình Dương
      M
      BÁN & TƯ VẤN THIẾT KẾ NỘI THẤT THỦ DẦU MỘT Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,58 tỷ tại Thành phố Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.58 tỷ 53 m2 29,82 triệu/m2
      TT 250 tr nhận ngay căn 2 phòng ngủ+2 phòng vệ sinh (Đặt cọc chỉ 24 tr)TT 10 phần trăm nhận nhàĐặt cọc chỉ 24 tr tặng 26 tr (đủ 50 tr...
      Dự án Happy One Central, Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,39 tỷ tại Phường Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương

      2.39 tỷ 71 m2 33,67 triệu/m2
      bán ngay độc quyền duy nhất một căn hộ đẹp nhất dự án HT Pearl.Cam kết giá siêu mềm nhất thị trường.Giá chỉ 2.385 tỉ (giá thị trường 2,81 tỉ) cho sp...
      Dự án HT Pearl, Đường Tân Hòa, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương
      S
      Lệ Thu - Đất Xanh Hội Sở Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bình Dương tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bình Dương với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bình Dương cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bình Dương có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!